Trang 69 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 1959676869707179 ... CuốiCuối
Kết quả 1,361 đến 1,380 của 1709

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vết xước dính máu khô

Mong các anh tư vấn giúp em , hôm nay em đi có việc đến bãi gửi xe công cộng , khi lấy xe a bảo vệ có vỗ vào tay em bảo em đưa vé , e để ý tay a ý có vết xước đỏ , a ý vỗ vào chỗ tay e cũng chạm phải chỗ e bị xước đỏ , a làm ơn cho em hỏi nếu 2 vết xước chạm vào nhau thì có nguy cơ lây hiv không ạ , mong a tư vấn giúp em ạ ,em cảm ơn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Chạm vết xước vào máu tươi

Em có một câu hỏi xin phép hỏi các anh tư vấn
    Hôm nay e đi làm về nhà , vô tình có cầm tay vào chiếc rẻ hơi ẩm , 1 lát sau em mới biết đứa bạn cùng phòng đến chơi bị đứt tay lên lấy khăn đó dịt ,khăn màu tối lên em k biêt là khăn dính máu , khoảng cách chỉ mấy phút , tay em có vết xước dài , a làm ơn cho e hỏi tình huống đó e có nguy cơ lây hiv k vậy
    Em hoang mang quá , xin a tư vấn giúp em e cầm chiếc khăn đó mấy phút ở tay ạ , xong còn quên không rửa tay 1 lát sau b em đèo bạn kia về bảo e mới biết

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

Hoang mang xin anh chị chia xẻ

Anh cho em chia xẻ em làm ngồi nghỉ mệt em thấy trên tay e có vết đứt ko sâu, ra ít máu e không biết nó bị đứt lúc nào em sợ mấy anh làm chung ko biết có ai bị đứt tay có máu rơi vô không nữa em thấy máu nó lang ra

Cảm ơn
    0

Chia xẻ em với

Em xin hỏi em đi khám mắt ở phòng khám tư em năm trên băng ca khám ,em sợ người trước ta đức tay có máu vô băng ca hoặc ở vách tường,và dụng phải quá tay e có vết thương không sâu ,tại phòng khám lúc đó đông người khám bs ta lu bu không để ý

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vết xước dính máu

Mong các a tư vấn giup em được không.hôm nay e có găp người quen lâu rồi mới găp , chi ý ngồi lấy cậy cáo mụn bị chảy máu , em không thấy chi đi rửa tay , lúc sau khoảng một tiếng chi ý cầm tay em để xem chỉ tay , anh cho em hỏi nếu tay chi dính máu lúc nặn mụn rồi cầm tay em , tay em có vết xước thì có lây hiv không ạ , mong a tư vấn giúp em

Cảm ơn
    0

Lo kim tiêm xin anh chị chia xẻ

Anh chị vẹm xin hỏi e súc máy bao cát em va chạm ra máu ở cái ,em sợ người ta để kim tiêm em bị quẹt và đâm quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Máu lau khăn ẩm

Hôm nay e có đi sửa xe
    sau khi xong e thấy có 1 giọt đỏ ở yên xe ko rõ là gì. Ông sửa xe lấy khăn ẩm lau đi
    rồi em leo lên xe đi về. Nếu đó là máu ông có hiv thì e có nguy cơ không ạ?
    Người em đang có mụn xước a
    em cảm ơn rất nhiều ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Cho e hỏi về thời gian máu khô và bất hoạt hiv

Dạ lại là e đây, trước tiên e xl vì làm phiền các a T và các mod
    hôm qua e có chở vợ e đi mua đồ, lúc đó có ra cây xăng để đổ xăng, thì thấy vài vệt máu chưa khô dưới đất, e có hỏi thì nhân viên nói là mới xô xát vs khách sỉn, còn đưa tay phải cho e coi thấy bị gãy móng và chảy máu,sau đó vợ e có đưa tiền và nhân viên thối lại, e nghĩ tay vợ e có dính một chút máu từ tay nhân viên ấy , chuyện ko có j đáng lo vì e và vợ không có vết thương hở, nhưng khoảng 1-2 tiếng sau khi mua đồ xong về nhà e và vợ quan hệ, vợ e xé bao cao su đưa e , e lại sợ tay vợ e có máu dính vào bao cao su rồi e mang bao sẽ dính vào lỗ sáo hoặc dính máu vào bao cao su gây nguy cơ cho cả vợ e
    e ko sợ tiếp xúc vs máu lắm vì biết được phải có vết thương hở nghiêm trọng mới lây nhưng e sợ vì đọc được các bài tư vấn là lỗ sáo là nơi dễ lây là nơi virus dễ xâm nhập, nếu mang bao trùm dương vật nó càng kín khí nữa
    cho em hỏi e và vợ có nguy cơ ko và thời gian 1 -2 tiếng máu khô chưa hoặc virus ( nếu có) còn khả năng lây nhiễm không, e cảm ơn mấy a

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Post Tư vấn giúp em với ạ

Dạ em lo lắng quá ạ, dạ chuyện là trưa nay em có đi xe , người kia chở, thì lúc dừng ở trên lề đường kia, thì có một người đi lại, nhìn chằm chằm em, xong kêu đi với anh , nói nhiều lắm, em không nhớ rõ, xong người ấy có đụng chạm vào người em, em có né, nhưng người ấy ráng đụng vào người em , kiểu chạm ấy ạ, lúc ấy trên tay người ấy có cầm vật gì đấy mà nắm tay lại, lúc người ấy đụng vào tay em, em thấy nhói, xong em giật tay lại liền, xong em chạy đi tiếp, về nhà em thấy vết trầy rướm máu nhẹ, có vết nhỏ như đầu tăm, xin tư vấn giúp em ạ, em sợ bị người đấy đâm kim tiêm vào người quá ạ, xin tư vấn giúp em

Cảm ơn
    0

Đi khám bệnh

Anh chị em xin hỏi,em có đi khám bệnh phòng tư em ngồi ở ngoài để chờ khám có tựa lưng vô vách tường mà người ta ốp gạch qui cách em nghe, đau ở lưng em sợ có kim tiêm nhét ở kẽ gạch đâm em quá, với em mua vé số chị bán vé số thoạt vai em sợ chỉ đâm kim

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Mụn cổ

Chào anh tuấn và tất cả mọi người . Hôm nay em có nhờ một người bạn cầm giùm cái áo khoác
    để em lấy tiền . Sau khi lấy xong thì em có gãi vào mấy nốt mụn bọc trên cổ chảy máu .rồi em mang áo khoác vào lại thì thấy tay bạn này có vài vết loét vẫn còn đỏ . Lúc bạn cầm áo giúp em thì tay bạn ấy cầm vào cổ áo . Và cho em hỏi nếu vết loét đó có dính máu hay dịch gì đó vào cổ áo mà đụng trúng mấy mụn đang chảy máu của em thì có nguy cơ không ạ . Tại em mang cái đó suốt cả buổi chiều , và bạn ấy cũng hay qh với gmd nữa ạ . Mong mọi người tư vấn giúp e

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Trứng dính máu

Hi anh chị. Em có đi mua trứng, em cầm quả trứng để trọn thì thấy trên vỏ trứng có dính vệt máu. Cũng chả có gì khi em nhìn thấy tay chủ hàng cũng bị đứt tay đang băng tay. Nên em cũng chả rõ máu chị hay máu gì dính vào. Nếu máu đó có HIV thì em có nguy cơ không ạ, ngìn tay em đang bị sứt móng rô chảy máu ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Khả năng lây nhiễm

Chào các bạn, nhờ các anh chị em ở diễn đàn tư vấn giúp mình nguy cơ với. Chẳng là hôm 5/3 vừa rồi mình có đến khám sức khoẻ do cty tổ chức, ngón tay trái đc chích máu, mà thật ra mình làm việc thì mấy đầu ngón tay có xướt xác vài ngón nhưng kiểu như vết kim chích v. Chuyện là qua hôm sau mình đến xn tại khoa tham vấn cộng đồng quận 10, mình có chạm vào một số đồ vật như nắm cửa, thành lan can. Cho mình hỏi trong trường hợp có máu mà mắt thường k quan sát thấy nhiều bám vào những chỗ này thì mình có nguy cơ không ạ ? Mình hoang mang quá, tại lúc về mình có rửa tay bằng nước sau đó có gãi lên vết da khô đang lên da non và cầm thuốc hút. Mình cảm ơn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Em cần tư vấn

Em có chia sẻ là đầu ngón tay của em có nhiều vết sướt, kim chích máu, vết thương k còn chảy máu. Em muốn hỏi là trong quá trình làm việc với người nhiễm H e vô tình chạm nhẹ vào tay họ, chỗ có vết đốm thì có nguy cơ không ạ ?? Nếu chạm vào những vật trung gian nghi dính máu mà mắt thường không quan sát được thì có khả năng lây nhiễm k ?? Em hoang mang quá.

Cảm ơn
    0

Nhậu xỉn ngũ nghi bị kim đâm

Chào anh chị em xin hỏi em nhậu xỉn ngũ em sợ bị người ta đâm kim quá xin anh chị chia xẻ em với

Cảm ơn
    0

Mua vé số

Em xin hỏi em có mua vé số ,khi e lựa số chị bán vé số gần sát em nghe đau ở, lưng em sợ chị đâm kim quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Xông hơi và lo lắng

Hôm trước lễ giỗ tổ em có đi xông hơi ở một cơ sở cho người đồng giới nam ( không quan hệ tình dục gì cả). Nhưng đó không được quấn khăn khi vào do đứng mỏi chân em có ngồi trên ghế trong phòng xông để đỡ mỏi chân. Cho em hỏi khi ngồi như vậy có nguy cơ gì với HIV hay các bệnh qua đường tình dục như giang mai sùi mào gà hay mụn rộp không ạ. Đi đâu e cũng sợ đụng phải tính dịch hay máu hết.

Cảm ơn
    0

Question Kim đâm ở chân

Em chào anh chị em xin hỏi em làm ngồi nghỉ mệt em thấy trên gót em, gần mắt cá chân có bị ra ít máu em sợ bị kim đâm quá

Cảm ơn
    0

Xin anh chị tư vấn chia xẻ e với

Anh chị e xin hỏi,em làm trước nhà em , rồi em vào ngũ trưa ,em có để khúc sắt trên bàn khi em ra làm lại em ngồi lưng em, có chạm cây sắt đau e sợ mấy anh chích hút, nhét kim vô lỗ sắt e bị đâm trúng phải ,tại nhà em gần lộ

Cảm ơn
    0

Sửa xe

Anh chị em xin hỏi, em có sữa xe dùm cho mấy em thanh niên nó đứng sau lưng e nó coi em sửa ,em sợ bị tụi nó đâm kim quá

Trang 69 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 1959676869707179 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này