Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Em sợ quá, sợ lây hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Em sợ quá, sợ lây hiv

Em có quan hệ tình dục với 1 bạn nữ ( lần đầu tiên ) vì em là đồng tính, khi đó e bị chảy máu răng, và em thử cảm giác oral sex với bạn đó. trong trường hợp của em có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Bạn nữ đó em cũng chỉ quen qua mạng, gặp nhau 1 lần và quan hệ tình dục luôn. Thật sự em ko có cảm giác với nữ giới nhưng em lo quá. Anh chị tư vấn giúp em ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Đạt 005 Xem bài viết
    Em có quan hệ tình dục với 1 bạn nữ ( lần đầu tiên ) vì em là đồng tính, khi đó e bị chảy máu răng, và em thử cảm giác oral sex với bạn đó. trong trường hợp của em có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Bạn nữ đó em cũng chỉ quen qua mạng, gặp nhau 1 lần và quan hệ tình dục luôn. Thật sự em ko có cảm giác với nữ giới nhưng em lo quá. Anh chị tư vấn giúp em ạ
    Quan trọng quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su không?.Còn vấn đề kích dục bằng miệng với HIV không sao,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Quan trọng quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su không?.Còn vấn đề kích dục bằng miệng với HIV không sao,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác.
    Dạ quan hệ thì em có dùng bcs ạ, tất cả đều an toàn, duy chỉ có mỗi oral sex thì e bị chảy máu chân răng ấy ạ. nên kho oral sex cho cô gái đó em hơi lo

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Đạt 005 Xem bài viết
    Dạ quan hệ thì em có dùng bcs ạ, tất cả đều an toàn, duy chỉ có mỗi oral sex thì e bị chảy máu chân răng ấy ạ. nên kho oral sex cho cô gái đó em hơi lo
    Với HIV không sao bạn,bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 để Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn hoàn toàn miễn phí.

Thông tin về chủ đề này