Trang 44 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 34424344454654 ... CuốiCuối
Kết quả 861 đến 880 của 1643

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn Cohangxom's Avatar
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

tay dính máu thủ dâm

Hôm qua có anh đến phòng em chơi, chân anh ý dẫm phải mảnh kính vỡ nên bị chảy máu ở chân. Anh ý lấy tay nặn vết chảy máu ở bàn chân, sau đó anh ấy có sử dụng laptop của em, em nhìn thấy anh ấy vừa nặn ở chân xong thì lấy cầm vào nghịch laptop em luôn. Sau đó cỡ 5 đến 10 phút anh ấy đi về thì em có sử dụng laptop để thủ dâm. Em quên không để ý là laptop dính máu anh ý nhiều không, em sợ tay em dính máu rồi thủ dâm ạ. Tay em thì hay có thói quen sờ vào lỗ sáo của dương vật thì có làm sao không ạ?

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Manhme's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Hút chung điếu thuốc

Hôm nay em có gặp lại bạn cũ, có hút thuốc. Cậu ấy bị ngã xe nên tay chân vẫn còn nhiều vết thương, và cậu ấy có gãi vào mấy vết thương làm loét da và chảy máu ạ. Em với cậu ấy thì có hút chung thuốc, và cậu ấy có châm thuốc cho em rồi đưa cho em hút vì em không để ý là tay cậu ấy gãi chảy máu dính máu ra tay rồi cầm vào điếu thuốc ạ. Lúc ấy mải vui nên em quên là tay cậu ấy dính máu. Về nhà thì em mới được biết là cậu bạn ấy bị HIV và vg B mấy năm rồi. Em lo quá vì lúc đó môi em bị cắn hạn hương dương đâm vào chảy máu ạ. Sợ tay cậu ấy gãi dính máu rồi cầm vào điếu thuốc và bật lửa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

Cây nặn mụn có đầu nhọn

Chuyện là em có dùng cây nặn mụn có đầu nhọn để đâm cái mụn viêm để nặn mụn, trước khi đâm em có rửa qua nước và xà phòng, em nhìn kỹ đầu nhọn là ko có dính máu tươi hay dịch gì cả, có vết đen đen thôi mà e ko rõ có phải là máu khô hay ko nữa. Như vậy cho em hỏi có nguy cơ gì ko ạ, và cho em hỏi máu khô có lây hiv được ko ạ? Em cảm ơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Máu trên sàn tắm bị nghẹt

E chào các anh chị, mới đây e được tư vấn e ko có nguy cơ về vấn đề thử bông tai, đã nhẹ nhõm 1 phần thì xui lại gặp thêm 1 nguy cơ mới,số e sao đen quá, sự việc là e có sống tập thể chung phòng với nhiều bạn nữ, bàn chân e vì mang giày cao gót nên dưới bàn chân bị phồng lũng 1 lỗ,ko rõ có bị nẻ sâu bên trong hay ko, rồi e thấy 1 bạn nữ sau khi ra khỏi toilet chung có vứt 1 miếng Kotex, nghĩa là bạn đang hành kinh, mà bạn này có lối sống tình dục hơi dễ dãi với nhiều người ( em nghe nói vậy) sau đó e vô tình ko nghĩ gì mà đi chân trần vào toilet, rồi xui sao cái lỗ thoát nước bị nghẹt, nước bạn đó vừa rửa xong ( có thể có máu kinh) ko thông được xuống cống mà còn ngập lấp xấp bàn chân em,em bước vào nước đó bất ngờ ko rút chân lại kịp, vậy nếu có máu tươi trong nước đó thấm vào lỗ ở bàn chân em thì em tiêu rồi phải ko, lưu ý là bạn đó rời toilet 1phut em mới vào, nhưng nếu máu kinh nhiều trong nước đó thì sao ah,e điên mất thôi,e có cần dùng pep ko

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng khontontai's Avatar
    Cảm ơn
    2

Hút chung điếu thuốc với người bị giang mai

Nay em có đi uống nước chung với một người bạn, người đó nói bị giang mai. Môi người này có vài vết loét xong còn lấy tay cạy cạy làm chảy máu, em thấy người này cạy chảy máu khá to ở vết ở môi, người này hay có thói quen cạy mấy vết ở môi. Em và người này có hút thuốc. Lúc lấy thuốc và bật lửa em không để ý là có dính máu hay dịch giang mai không vì trời tối. Em sợ lúc người này rút điếu thuốc trong bao tay người này dính máu hoặc dịch rồi dính vào điếu thuốc rồi em ngậm vào để hút. Miệng em thì bị nẻ chảy máu ạ với lại cắn hướng dương bị đâm vào ạ. Em xin phép hỏi em có bị lây giang mai hay bệnh gì không ạ

Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Dfung chung khăn tắm tại bể bơi công cộng

Nay em có đi bơi, xong lúc lên tắm để thay đồ thì có người phòng bên cạnh dùng khăn xong vắt lên vách ngăn giữa hai phòng. Em thì quên lấy khăn nên bị quá lấy đại luôn cái khăn người đó lau. Em có lấy lau người và lau dương vật, nếu trên đó có dịch hay máu của người kia rồi em lau người có làm sao không ạ vì khăn màu tối. Em có lấy khăn lau phần dương vật và lỗ sáo thì có làm sao không ạ, dương vật em có 1 vết thương do em bị kẹt khóa quần vào làm chảy máu lúc thay đồ ra để tắm. Em thấy một số bài trên diễn đàn nói dùng chung khăn như vậy có thể bị lây các bệnh stds phải không ạ??

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Cohangxom Xem bài viết
    Nay em có đi bơi, xong lúc lên tắm để thay đồ thì có người phòng bên cạnh dùng khăn xong vắt lên vách ngăn giữa hai phòng. Em thì quên lấy khăn nên bị quá lấy đại luôn cái khăn người đó lau. Em có lấy lau người và lau dương vật, nếu trên đó có dịch hay máu của người kia rồi em lau người có làm sao không ạ vì khăn màu tối. Em có lấy khăn lau phần dương vật và lỗ sáo thì có làm sao không ạ, dương vật em có 1 vết thương do em bị kẹt khóa quần vào làm chảy máu lúc thay đồ ra để tắm. Em thấy một số bài trên diễn đàn nói dùng chung khăn như vậy có thể bị lây các bệnh stds phải không ạ??
    Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ gì hết.

Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh ơi người ở phòng bên cạnh vừa để khăn lên thì em lau luôn có sao không ạ, sợ khăn có có dịch gì của họ rồi dính vào lỗ sáo hoặc vết thương kia của em ạ, vết kia thì còn hơi hơi chảy máu ra ạ

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Cohangxom Xem bài viết
    Anh ơi người ở phòng bên cạnh vừa để khăn lên thì em lau luôn có sao không ạ, sợ khăn có có dịch gì của họ rồi dính vào lỗ sáo hoặc vết thương kia của em ạ, vết kia thì còn hơi hơi chảy máu ra ạ
    Trước giờ bạn vẫn toàn lo sợ vớ vẩn vậy mà không hiểu sao vẫn tự tay lấy đồ không phải của mình dùng rồi sau lại xoắn như đít lợn.

Bạn tự bỏ thời gian mà tìm hiểu kiến thức đi. Chủ đề này BQT sẽ ghép vào đúng chủ đề cần thiết.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Vâng em cảm ơn các anh ạ. Vậy em hỏi là tay cô y tá có sờ vào Ven của em trước khi lấy máu thì có nguy cơ không ạ? Bằng mắt thường thì e không nhìn thấy tay cô y tá có máu nhưng cô ta đã lấy máu của 2 người ngay trước e ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8

Hiv vào nước sống được bao lâu

A tuấn và BQT diễn đàn cho em hỏi hôm nay là ngày thần tài em mua tôm càng xanh về cúng thần tài thì em bị cái sừng ở đầu con tôm đâm vào tay chảy máu . Trước khi bị đâm thì em đã rửa con tôm trong chậu nước tầm 5 giây . Cho em hỏi lỡ sừng ở đầu con tôm đâm vào tay ai ở chợ rồi thì em ngâm con tôm trong nước 5s như vậy thì máu và hiv đã biến mất chưa ạ em cảm ơn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Cháu có thắc mắc về khả năng nhiễm H

Cháu có 1 việc vô cùng tế nhị.Chuyện là từ hồi học c1 do 1 lần đi vệ sinh ở trường cháu có buồn đi đại tiện nhưng do mang ít giấy nên ko đủ giấy, cháu đã phải sử dụng 1 tờ giấy đã qua sử dụng,mà trc khi lau cháu có bị ra 1 ít máu ở hậu môn .Chuyện xảy ra đã lâu h cháu đang học c3.Liệu cháu có nguy cơ nhiễm H ko ạ :((((

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Sợ lây hiv

Dạ e chào mấy anh chị!!! E mong mọi người tư vấn dùm e với, chiều nay e đi chợ mua vịt thì bị con vịt cào chảy máu, cho e hỏi nếu trước đo nó cào người nhiễm HIV và dính máu thì khi nó cào e chảy máu thì e có nguy cơ lây HIV ko ạ??e biết là hoan đường nhưng sao e vẫn ám ảnh,mong mọi người có thể giải đáp giúp e với ạ??e xin cảm ơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Sợ dương vật dính máu người lạ

Em chào ban quản trị, hôm thứ ba em có đi đại tiện tại bệnh viện, trong bồn cầu em thấy có nước tiểu vàng và trên mặt cầu có 1 vết đỏ sậm như máu, em nhấn nước dội 2 lần thì thấy vết đó mờ hẳn đi, sau đó em đi đại tiện và trong lúc dùng nước trong bồn cầu có văng trúng đầu dương vật em mà dương vật em đang có vết xước. Trường hợp em có nguy cơ không ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

tư vấn giúp em ạ

Em có làm ở công ty trong một toà nhà lớn nguy cơ là sau khi đi tolet ở toà nhà khoảng 25p em vào làm việc không mai bị ghim đồ bấm giấy đâm vào đầu ngón tay ( nhỏ như vết kim)khi nặng vào ngón tay mạnh thì mới ra máu ạ không nặng thì không ra ạ em sợ là tay em dích dịch từ tay cầm cửa tolet ngta làm dính lên và đụng lên vết thương lâu ạ em có nguy cơ cao không ạ
    em không nhớ có chạm tay cầm cửa vào vết thương không nua
    Lần sửa cuối bởi Chikien, ngày 15-04-2020 lúc 15:02.

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Chikien Xem bài viết
    Em có làm ở công ty trong một toà nhà lớn nguy cơ là sau khi đi tolet ở toà nhà khoảng 25p em vào làm việc không mai bị ghim đồ bấm giấy đâm vào đầu ngón tay ( nhỏ như vết kim)khi nặng vào ngón tay mạnh thì mới ra máu ạ không nặng thì không ra ạ em sợ là tay em dích dịch từ tay cầm cửa tolet ngta làm dính lên và đụng lên vết thương lâu ạ em có nguy cơ cao không ạ
    em không nhớ có chạm tay cầm cửa vào vết thương không nua
    Vấn đề bạn sợ nguy cơ từ cái tay cầm cửa tolet bạn cũng tạo nick hỏi và được tư vấn rồi.

Qua sự lo lắng của bạn cho thấy bạn thiếu kiến thức trầm trọng về đường lây HIV, vì vậy bạn nên bớt chút thời gian tự tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân tránh những nỗi lo hão như này.

Chủ đề: Dùng khăn khách sạn lau dv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.

Question Có lấy không

- E ở tập thể nên nhà tắm là chung , nếu có tinh dịch còn dính trên cái van mở vòi nước , và em ko để ý cầm vào van và tay dính tinh dịch rồi em hứng nước súc miệng mà miệng em bị nhiệt , liệu có bị lây không ạ.

18. Những thành viên đã cảm ơn kamatqb cho bài viết này:

NewRip113 (05-06-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Đi khám nam khoa tại ĐHYD sợ bác sĩ không thay găng tay

Nay em có đi khám nam khoa tại bệnh viện đại học Y dược, bác sĩ có dùng tay kiểm tra dương vật của em và lỗ sáo, em không biết bác sĩ có thay găng tay chưa nữa, nếu chưa thay em có bị phơi nhiễm hiv hoặc các bệnh xã hội không ạ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Web505506's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post ????

Cho em hỏi, 1 người cầm quả chanh có dính máu, mà mình cầm quả chanh ấy nặn, nước chanh đó văng vào mắt , có sao không ạ ??

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Web505506's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Và cho em hỏi?? Cái tay đang có vết thương hở, lỡ quẹt vô ống hút dính máu?? Có sao không ạ

Trang 44 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 34424344454654 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này