Trang 58 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068 ... CuốiCuối
Kết quả 1,141 đến 1,160 của 1643

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào a chị e xin có vấn đe chia xẻ e đừng xe o lề đường nghỉ met có 2 Vợ chồng kia hỏi thăm đường nhìn họ gê lắm e có chỉ đường cho họ e nghe đau ở mông về nhà e có. Chạm vô mông thì nó nhức e sợ họ đâm kim qua hu

Cảm ơn
    0

Xin anh chị tư vấn

Chào anh chị e xin trình bày e đi ngoài đường bị đạp đau nhói về nhà rồi ngon chân cái cup xuống chạm vào còn đau e sợ bị đạp kim tiêm quá

Cảm ơn
    0

Lo lắng

A chị cho e hỏi e phụ khiêng cây lên xe có bác tài ở Sau lưng e bị đau nhói ở lưng e sợ ông đâm kim quá e đi về cõi áo ra xem thì có một vết xung quanh màu đỏ

Cảm ơn
    0

Xin chia xẻ

E chào anh chị e xin trình bày e có rinh sắt ở chỗ làm e bị đâm đau dưới cánh tay e sợ lúc e rinh lên có kim tiêm ở dưới văn lên đâm e lúc đó Ở sau có người e sợ ta phóng kim hay đâm trúng

Cảm ơn
    0

Xin chia xẻ

Chào anh chị e súc đất mông e có trúng hàng rào bị đâm đau e sợ có kim tiêm để vô đó đâm trúng mông em

Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chị e làm ngồi nghỉ mệt e bị đâm đau nhói ở mông e sợ Kim đâm quá

Thành Viên Hoang Tưởng Chienthangamanh's Avatar
    Cảm ơn
    49

Nguy cơ chất dịch bắn vào mắt

Chào diễn đàn, Trong lúc lao động em phải đậy nắp cống, bị nước cống bắn một chút vào mặt rất lo trong đó có dính máu , bắn vào mắt. Có nguy cơ gì không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Chienthangamanh Xem bài viết
    Chào diễn đàn, Trong lúc lao động em phải đậy nắp cống, bị nước cống bắn một chút vào mặt rất lo trong đó có dính máu , bắn vào mắt. Có nguy cơ gì không ạ.
    Lo lắng suy diễn tào lao quá bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng

Dạ anh ơi , em có nguy cơ lây nhiễm trong câu chuyện em kể không ạ! Chuyện là lúc nãy, em có vào một đoạn đường để đi công việc, mà cái đó là cái hẻm, lúc em đi từ đầu hẻm, em đã thấy một người đội nón, xách Balo, mà khuôn mặt kiểu cái nón vành rộng hơi che, nên em không thấy rõ mặt, trên tay có cầm một cái vật gì đấy như cái hộp gì lạ lắm, em thấy người đó giơ giơ cái vật ấy ra , em sợ quá, nên đi trước, mà em đi khá nhanh, lúc đi đến giữa hẻm, em cảm thấy lưng em nó nhói lên một cái rõ ràng luôn ạ, nhưng em sợ quá, chỉ dám quay nhẹ đầu qua thôi, người đấy vẫn đi theo sau lưng em, em mới đi nhanh hơn nữa, em chạy lại nhà người dân gần đấy đứng, từ xa, em thấy người đấy, đi đi và nhìn chăm chăm vào em, xong rồi rẽ hẻm, đi tiếp, em sợ quá anh ơi , em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ, vì ở giữa hẻm, em thấy nhói lưng, với lại trên áo em, có vết tựa như máu vậy ạ, lưng thì có vệt đỏ và một cái nốt tròn nhỏ, do sau lưng nên em không kiểm tra kỹ được, em có nguy cơ lây nhiễm không ạ? Hic

Cảm ơn
    0

Kim tiêm

Chào anh chị e xin chia xẻ e có phụ khiêng hàng lên xe e lúc khiêng e bị chạm đau điếng ở lưng em sợ bị đâm kim e lại chỗ làm cởi áo thì thấy bệt màu đỏ e lo lắng quá mình phụ mà sau ta đâm kim mình

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Sợ

Dạ anh ơi, lúc nãy em có đi xe ngoài đường, em có mặc một áo thun và một áo khoác, em có dùng mũ áo khoác để che nắng! Chuyện không có gì cho tới khi em tới một ngã tư đường kia, lúc ấy có một nhóm người chạy xe sát nhau, và khi họ chạy gần xe em, em thấy cổ em đau nhói, chính xác là nó đau giật bắn người lên luôn ấy, em vội chạy vào nhà vệ sinh kiểm tra, thì sờ thấy một cái nốt như đầu tăm , sưng lên , chạm vào hơi rát, và trên áo có một vết sẫm màu như máu vậy ạ, thật sự giờ em rất sợ, nhóm người ấy đi chung một nhóm luôn, lúc cái cổ em nhói lên , thật sự đau, cảm giác có ai đó đập vật gì vào cổ em vậy, em sợ là bị người ta đâm kim hại quá anh ơi , thật sự em rất hoang mang ,

Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chị e xin hỏi em có phụ làm bê tông em có rinh xe rùa qua bên kia lộ e nghe đau nhói dưới cánh tay gần nách em sợ Kim tiêm ở dưới đất bay lên đâm vô lúc đo có người ở sau họ đâm kim qua

Cảm ơn
    0

Xin chia xẻ

Chào anh chị về xin hỏi e có mua vé số và có ghẹo chị bán chị vỗ vai e cái đau nhói e sợ chị đâm kim quá

Cảm ơn
    0

Đang lo lắng

Anh chị ơi cho em hỏi e đang đào đất ngón tay em quẹt phải đóng cây rướm máu e sợ trên đống cây đó có kim tiêm quẹt hay đâm trúng ngón tay em quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng!

Dạ chuyện là trưa nay , em đi mua đồ ở một shop , lúc đấy không biết sao, có một người mua hàng, lạ, tự nhiên lại gần khuề em, mà lúc khều em thấy nhói nhói, và lúc chiều nay, em có gặp lại một chú người hơi quen, có nói chuyện vài lần thôi, em đang đi, em có chào chú ấy, thì chú ấy có đập vào người em mấy cái, mà đau lắm ạ, mà trước đó em có thấy người đấy cầm gì đấy trên tay, em chỉ cười cười rồi đi nhanh, vì người đấy em chỉ gặp vài lần khi đi công viên thôi ạ, em có nguy cơ bị người đấy đâm vật nhọn không ạ?

Cảm ơn
    0

Kim tiêm

Chào anh em cột sắt tay em có đưa vô lỗ cây sắt em cột trong đó có mấy đầu dây kẽm e bị quẹt chảy máu e sợ có kim tiêm trong đó quẹt tay em quá

Cảm ơn
    0

Kim tiêm đâm

Chào anh chị hồi nãy e có đi chợ mua đồ em có lại chỗ mấy người để lựa mua đồ e nghe đau nhói ở cánh tay và lưng e sợ có người ở sau đâm kim quá

Thành Viên Hoang Tưởng Chienthangamanh's Avatar
    Cảm ơn
    49

Lo kim tiên đâm vào chân

Em đi mua thuốc ở nhà thuốc trước cổng bệnh viện, mua xong em nhìn xuống, thi thấy 1 vỏ xi lanh ở khe cửa, trời tối quá em không rõ trong đó có xi lanh không. Cũng tại trời tối và em không để ý mà em cũng không rõ có vỗ tình quẹt qua xi lanh không. Nhưng em chắc chắn không dùng tay rút xi lanh ra, Em lo quá, liệu có nguy cơ gì không ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Em lo quá ạ!

Dạ cho em hỏi một vài câu hỏi được không ạ! Em có nguy cơ lây nhiễm không ạ? Chuyện là lúc nãy em đang đứng chờ xe, thì có một ông , ổng chạy sát bên em lắm, rồi ổng la lên , wây, làm em giật mình không hiểu chuyện gì luôn ạ ? Lúc ổng chạy qua , thì cánh tay phải em nhói lên , lúc ấy em có mặc áo khoác, lúc về cởi áo ra, thì tay em có một vết trắng trắng như bị sưng lên vậy ạ! Em lo quá, không biết sao người đấy có hành động lạ quá, và kim có đâm xuyên qua áo khoác được ạ :((( ! Với hôm qua nữa, em đi mua đồ, em đi với bạn, em đang nói chuyện với bạn em, thì tự nhiên có một người lạ lại khều khều tay em, em thấy rát rát, mới giật mình quay qua, người đó hỏi về cái áo kia, nhưng có nhân viên, người đấy không hỏi, mà quẹt khều vào tay em, nhìn hành động lạ lắm ạ! Chỗ khều do sau tay, nên em khó kiểm tra, nhưng lúc khều, em hơi rát rát ạ! Còn có người lại vuốt tay nhẹ vào lưng em, rồi đập đập hơi mạnh vào lưng em, người đấy em chỉ vô tình gặp trong công viên một lần thôi, nói chuyện cũng ít! Những điều em kể , có nguy cơ lây nhiễm không ạ, có đường trầy tróc da luôn, mà vết đỏ lặn rồi, nhưng có vết tróc da, chảy máu nhẹ ạ

Cảm ơn
    0

Kim tiêm

Anh chị cho e hỏi e làm chiều rửa chân em đụng chạm vô sau gót e đau và rát em sợ lúc em làm có kim tiêm đâm trúng hay quẹt phải trên gót e rồi xúc ra quá

Trang 58 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này