Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Anh Tuấn, Chị Nguyên Hà và các bạn hãy giúp em với . Em đang hoang mang và buồn quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Anh Tuấn, Chị Nguyên Hà và các bạn hãy giúp em với . Em đang hoang mang và buồn quá.

Mặc dù đã đọc rất nhiều các bài gửi trên diễn đàn, nhưng sao tâm trạng em vẫn chưa thoát khỏi sự ám ảnh, lo lắng. Em biết khi viết bài này ra các Anh, Chị sẽ nghĩ em là người hoang tưởng, hay đang có vấn đề về thần kinh. Nhưng em mong sao, những lời tâm sự của mình , một lần nữa sẽ được các Anh , Chị, các bạn có kinh nghiệm, chia sẻ và động viên , giúp em trở nên an tâm và hòa nhịp vào cuộc sống bình thường.

Em đã làm xét nghiệm lần cuối vào ngày 19/08 / 2013 vừa rồi tại viện Pasteur TPHCM. Kết quả âm tính. Đây là lần thứ 4 em làm tại viện này. Các lần trước kết quđều ÂM TÍNH. Từ ngày nguy cơ đi phun môi và chân mày đến lần xét nghiệm cuối đã được 7 tháng 2 ngày. ( Em lo sợ vì khi đi làm phun xăm, em không đý đến kim và mực thẫm mỹ viện này )
    Như vậy em đã hoàn toàn an tâm là mình không bị nhiễm bệnh chưa các BS , các Anh, Chị. Em tư vấn bên Hòa Hảo, BS còn nói em là phải xét nghiệm sau 1 năm thì mới an tâm 100% . Em hoang mang, và lo lắng quá. Không biết thời gian nào là an toàn chính xác. Em không làm được gì cả.

Em rất mong sự trả lời và tư vấn của các bạn, anh , chị trên diễn đàn, giúp em thêm một lần này nữa.
    Em cũng mong Anh Tuấn, Chị Hà và các bạn có kinh nghiệm đọc bài của em cho em lời tư vấn chân tình.
    Em cầu mong các bạn trên diễn đàn sẽ luôn được bình an và gặp mọi sự tốt lành.

Em xin chào ! Mong các Anh chđừng giận em vì em đã làm phiền . Em xin cảm ơn rất nhiều.

ads

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    7 tháng 2 ngày bạn hoàn toàn an toàn nhe,quên hiv đi bạn

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    bạn nênđọc nhiều kiến thức trên diễn đàn hơn là cứ hỏi :
    1- TH của bạn nguy cơ quá thấp
    2- THoi gian xn của bạn đã an tâm rồi, xn ở tuân 12 Âm tính là 100% ko bị nhiễm H( bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn http://diendanhiv.vn/threads/16-Khuy...ap-nhat-7-2010)

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn yên tâm, ban không nhiễm hiv. Còn vị bác sĩ nào nói hiv phải xét nghiệm sau 1 năm mới chính xác thì kêu ổng về phổ cập lại kiến thức về hiv nhé

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bạn đã an toàn rồi, cố gắng sống tốt nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Đã bảo an toàn rồi sao bạn hỏi lắm vậy, 7 tháng ko an toàn thì ra bệnh viện kê ghế ở đấy mà ngủ mỗi ngày xn 1 lần

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cảm ơn lời tư vấn chân tình của các Anh nhé. Em sẽ cố gắng sống thật tốt ạ.

Em mong thêm lời tư vấn của Anh Tuấn, và Chị Nguyên Hà và các anh chị nữa, giúp em có thêm niềm vui quên đi nỗi lo sợ suốt 7 tháng qua.

Em cảm ơn các anh chị rất nhiều...

Cảm ơn
    3
    Bạn đọc các bài viết về thời gian xét nghiệm là đủ, chứ cần gì lời tư vấn của mọi người nữa. yên tâm đi

9. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

Binh An (30-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Sau 7 tháng xét nghiệm âm tính bạn hoàn toàn yên tâm rồi thường người ta xét nghiệm sau 3 tháng Âm tính đã yên tâm rồi mà. Mình còn phải chờ 18 ngày nữa mới xét nghiệm combo được nè.

11. Những thành viên đã cảm ơn Jean61 cho bài viết này:

Binh An (02-09-2013)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Binh An Xem bài viết
    Mặc dù đã đọc rất nhiều các bài gửi trên diễn đàn, nhưng sao tâm trạng em vẫn chưa thoát khỏi sự ám ảnh, lo lắng. Em biết khi viết bài này ra các Anh, Chị sẽ nghĩ em là người hoang tưởng, hay đang có vấn đề về thần kinh. Nhưng em mong sao, những lời tâm sự của mình , một lần nữa sẽ được các Anh , Chị, các bạn có kinh nghiệm, chia sẻ và động viên , giúp em trở nên an tâm và hòa nhịp vào cuộc sống bình thường.

Em đã làm xét nghiệm lần cuối vào ngày 19/08 / 2013 vừa rồi tại viện Pasteur TPHCM. Kết quả âm tính. Đây là lần thứ 4 em làm tại viện này. Các lần trước kết quđều ÂM TÍNH. Từ ngày nguy cơ đi phun môi và chân mày đến lần xét nghiệm cuối đã được 7 tháng 2 ngày. ( Em lo sợ vì khi đi làm phun xăm, em không đý đến kim và mực thẫm mỹ viện này )
    Như vậy em đã hoàn toàn an tâm là mình không bị nhiễm bệnh chưa các BS , các Anh, Chị. Em tư vấn bên Hòa Hảo, BS còn nói em là phải xét nghiệm sau 1 năm thì mới an tâm 100% . Em hoang mang, và lo lắng quá. Không biết thời gian nào là an toàn chính xác. Em không làm được gì cả.

Em rất mong sự trả lời và tư vấn của các bạn, anh , chị trên diễn đàn, giúp em thêm một lần này nữa.
    Em cũng mong Anh Tuấn, Chị Hà và các bạn có kinh nghiệm đọc bài của em cho em lời tư vấn chân tình.
    Em cầu mong các bạn trên diễn đàn sẽ luôn được bình an và gặp mọi sự tốt lành.

Em xin chào ! Mong các Anh chđừng giận em vì em đã làm phiền . Em xin cảm ơn rất nhiều.

Dù bạn có nguy cơ to bằng trời thì xn 7tháng 2 ngày âm tính là yên tâm tuyệt đối rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Mình chúc bạn có được kết quả TỐT nhé. Cảm ơn bạn thật nhiều....

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em đợi mãi mới nhận được câu trả lời của CHỊ. Em thành thật CẢM ƠN chị Nguyên Hà thật nhiều. Đọc được câu tư vấn của CHỊ, em đã an tâm rồi chị Ạ. ! Em cảm ơn tất cả các bạn và mong mọi sự tốt đẹp sẽ đến với các bạn trong DIỄN ĐÀN này. Em chỉ hơi buồn vì anh TUẤN không viết cho em vài dòng... Nhưng có được các bạn và CHỊ Nguyên Hà là em rất vui.

Em xin chào tất cả . GOOD LUCK for everyone !!!!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Binh An Xem bài viết
    Em đợi mãi mới nhận được câu trả lời của CHỊ. Em thành thật CẢM ƠN chị Nguyên Hà thật nhiều. Đọc được câu tư vấn của CHỊ, em đã an tâm rồi chị Ạ. ! Em cảm ơn tất cả các bạn và mong mọi sự tốt đẹp sẽ đến với các bạn trong DIỄN ĐÀN này. Em chỉ hơi buồn vì anh TUẤN không viết cho em vài dòng... Nhưng có được các bạn và CHỊ Nguyên Hà là em rất vui.

Em xin chào tất cả . GOOD LUCK for everyone !!!!
    Bạn thông cảm cho anh Tuấn, mấy hôm nay anh Tuấn bận đi công tác nên ít vào diễn đàn. Nhưng câu trả lời của anh Tuấn chắc chắn sẽ cùng với câu trả lời của Nguyên Hà ở trên.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em yên tâm rồi chị Nguyên Hà ah ! Em rất vui vì chị cũng quan tâm tới em. Mà tên của chị nghe rất hay chị ạ. Em chúc chị ngày nghỉ lễ thật vui bên gia đình và người thân.

CHÚC CÁC BẠN TRÊN DIỄN ĐÀN SẼ BÌNH AN VÀ MAY MẮN.

EM XIN CHÀO

Cảm ơn
    3
    Chúc mừng, sống tốt nhé!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cảm ơn Anh " CrisM " nhiều nhiều. Em mong mình sẽ có thêm nhiều kiến thức để giúp đỡ cho các BẠN . Anh đừng giận em vì những câu hỏi nhé Anh ! Chúc Anh vui vẻ !!!

Thông tin về chủ đề này