Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Massage kích dục bằng tay

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Massage kích dục bằng tay

xin chào tất cả các anh chị
    Em là thành viên mới. Em có một việc xin mọi người tư vấn.Chứ không em lo lắng quá.
    Chẳng là hôm qua em đi đi massage. Em có dùng tay móc vào AD của cô gái. Tay em không bị xước hay làm sao cả.
    Liệu em có khả năng bị lây các bệnh xã hội nào không ạ. Theo em tìm hiểu thì khả năng lây nhiễm HIV là không có. Nhưng em không biết có bị lây nhiễm các bệnh khác không. Mong các anh chị tư vẫn giúp em với ạ.
    Em xin cám ơn nhiều ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nguoilolang123 Xem bài viết
    Em là thành viên mới. Em có một việc xin mọi người tư vấn.Chứ không em lo lắng quá.
    Chẳng là hôm qua em đi đi massage. Em có dùng tay móc vào AD của cô gái. Tay em không bị xước hay làm sao cả.
    Liệu em có khả năng bị lây các bệnh xã hội nào không ạ. Theo em tìm hiểu thì khả năng lây nhiễm HIV là không có. Nhưng em không biết có bị lây nhiễm các bệnh khác không. Mong các anh chị tư vẫn giúp em với ạ.
    Em xin cám ơn nhiều ạ
    Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ bệnh nào cả.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Xin chào các anh chị.
    Em là thành viên mới. Em mong được mọi người tư vấn, vì hiện tại em rất lo lắng
    Hôm qua em có đi massage, em có dung tay móc vào AD của cô gái và cô gái cũng có dùng tay kích thích cho em. Em hoàn toàn không bị trày xước gì ở tay cũng như ở DV. Nhưng do tay em có móc và tiếp xúc với dịch AD của cô gái liệu em có nguy cơ bị lây bệnh xã hội gì không ạ.Hơn nữa do bị kích thích mạnh nên DV của em bị sưng, liệu em có nguy có bị bệnh gì không. mong mọi người tư vấn dùm. Chứ em lo lắng quá ạ.
    Em xin cảm ơn ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Xin chào các anh chị.
    Em là thành viên mới. Em mong được mọi người tư vấn, vì hiện tại em rất lo lắng
    Hôm qua em có đi massage, em có dung tay móc vào AD của cô gái và cô gái cũng có dùng tay kích thích cho em. Em hoàn toàn không bị trày xước gì ở tay cũng như ở DV. Nhưng do tay em có móc và tiếp xúc với dịch AD của cô gái liệu em có nguy cơ bị lây bệnh xã hội gì không ạ.Hơn nữa do bị kích thích mạnh nên DV của em bị sưng, liệu em có nguy có bị bệnh gì không. mong mọi người tư vấn dùm. Chứ em lo lắng quá ạ.
    Em xin cảm ơn ạ.
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em xin cảm ơn ạ. Thật ra em cũng có tìm hiểu một số kiên thức rồi. Em nghĩ mình không có nguy cơ lây nhiễm HIV nhưng em sợ các bệnh khác dễ lây nhiễm nên mới lo lắng. Tại em đọc thấy dịch của các bệnh khác có thể lây cả qua mặc quần áo, tức là có thể qua da lành, nên em mới sợ. Mong anh tư vấn dùm để em hiểu rõ hơn. Em xin cám ơn ạ
    Lần sửa cuối bởi nguoilolang123, ngày 14-08-2014 lúc 07:50.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em xin cảm ơn ạ. Thật ra em cũng có tìm hiểu một số kiên thức rồi. Em nghĩ mình không có nguy cơ lây nhiễm HIV nhưng em sợ các bệnh khác dễ lây nhiễm nên mới lo lắng. Em xin cảm ơn anh một lần nữa

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Liệu em có khả năng bị lây các bệnh xã hội nào không ạ. Theo em tìm hiểu thì khả năng lây nhiễm HIV là không có.
    Nhưng em không biết có bị lây nhiễm các bệnh khác không. Mong các anh chị tư vẫn giúp em với ạ.
    Em xin cám ơn nhiều ạ
    Em có dùng tay móc vào AD của cô gái. Tay em không bị xước hay làm sao cả.
    Liệu em có khả năng bị lây các bệnh xã hội nào không ạ. Theo em tìm hiểu thì khả năng lây nhiễm HIV là không có. =>
    khả năng lây nhiễm HIV là không có. => Với HIV đã k có khả năng lây nhiễm thì làm sao có khả năng lây nhiễm STDs?????

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em xin cảm ơn ạ. Thật ra em cũng có tìm hiểu một số kiên thức rồi. Em nghĩ mình không có nguy cơ lây nhiễm HIV nhưng em sợ các bệnh khác dễ lây nhiễm nên mới lo lắng. Em xin cảm ơn anh một lần nữa
    Bạn yên tâm không có nguy cơ bị bệnh nào đâu.

Thông tin về chủ đề này