Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Đi matxa trá hình lúc say xỉn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 1 lần.

Đi matxa trá hình lúc say xỉn

Chào các anh chị. Cách đây 3 ngày sau khi nhậu xỉn thì thằng bạn có rủ đi matxa, e cũng ko thích mấy cái này nên từ chối nhưng nghe nó nói vô đó dặn trước tiếp viên chỉ matxa bình thường thì ko sao đâu. Nghe lời nó vào tiệm matxa e có nói trước là matxa bình thuòng thôi em boa 150k. Sau khi đấm bóp xong xuôi thì cô ta có sờ soạng thì e đẩy tay ra và kêu nhột. Sau đó cổ kêu nhắm mắt lại, e buồn ngủ và cũng xỉn quá nên ngủ luôn, chỉ có cảm giác là cổ hôn vào mặt e. lát sau thức dậy thì thấy cổ nửa nằm nửa ngồi, tay e có ôm qua lưng cổ. E trả tiền xong mặc quần áo rồi đi về. Cho e hỏi là có khi nào xỉn quá e QHTD ngay trên giường matxa mà không biết hay không? E nhớ lúc mặc đồ vào thì DV bình thường ko thấy cảm giác gì hết. Thằng bạn e có nói mấy chỗ matxa này ko cho quan hệ tại chỗ(matxa có cả dịch vụ khách sạn) và nếu có quan hệ thì nhất định phải có cảm giác. Xin các anh chị tư vấn trường hợp của e liệu có khi nào say quá ngủ quên mà QHTD ngay tại chỗ matxa mà ko biết hay ko. Từ trước đến giờ em chưa QHTD lần nào. Em xin cảm ơn.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi haxuan Xem bài viết
    Chào các anh chị. Cách đây 3 ngày sau khi nhậu xỉn thì thằng bạn có rủ đi matxa, e cũng ko thích mấy cái này nên từ chối nhưng nghe nó nói vô đó dặn trước tiếp viên chỉ matxa bình thường thì ko sao đâu. Nghe lời nó vào tiệm matxa e có nói trước là matxa bình thuòng thôi em boa 150k. Sau khi đấm bóp xong xuôi thì cô ta có sờ soạng thì e đẩy tay ra và kêu nhột. Sau đó cổ kêu nhắm mắt lại, e buồn ngủ và cũng xỉn quá nên ngủ luôn, chỉ có cảm giác là cổ hôn vào mặt e. lát sau thức dậy thì thấy cổ nửa nằm nửa ngồi, tay e có ôm qua lưng cổ. E trả tiền xong mặc quần áo rồi đi về. Cho e hỏi là có khi nào xỉn quá e QHTD ngay trên giường matxa mà không biết hay không? E nhớ lúc mặc đồ vào thì DV bình thường ko thấy cảm giác gì hết. Thằng bạn e có nói mấy chỗ matxa này ko cho quan hệ tại chỗ(matxa có cả dịch vụ khách sạn) và nếu có quan hệ thì nhất định phải có cảm giác. Xin các anh chị tư vấn trường hợp của e liệu có khi nào say quá ngủ quên mà QHTD ngay tại chỗ matxa mà ko biết hay ko. Từ trước đến giờ em chưa QHTD lần nào. Em xin cảm ơn.
    Xỉn theo kiểu bạn nói nếu k hứng thú bạn ngủ lấy đâu DV cương mà TD với tình dịch??

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

haxuan (23-08-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Xỉn theo kiểu bạn nói nếu k hứng thú bạn ngủ lấy đâu DV cương mà TD với tình dịch??
    Thanks a Hiếu trả lời. Không phải e không hứng thú mà tại e có tật là ai đụng vào chỗ nhạy cảm là bị nhột lắm với lại e cũng có suy nghĩ là vào chỗ này mình phải kiềm chế không quá giới hạn nên đã dặn trước với cô tiếp viên là matxa bình thường thôi. Theo như anh nói là nếu DV còn cương cứng nổi thì nếu có QHTD thì chắc chắn mình sẽ biết và nhớ rõ đúng ko anh?

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Thanks a Hiếu trả lời. Không phải e không hứng thú mà tại e có tật là ai đụng vào chỗ nhạy cảm là bị nhột lắm với lại e cũng có suy nghĩ là vào chỗ này mình phải kiềm chế không quá giới hạn nên đã dặn trước với cô tiếp viên là matxa bình thường thôi. Theo như anh nói là nếu DV còn cương cứng nổi thì nếu có QHTD thì chắc chắn mình sẽ biết và nhớ rõ đúng ko anh?
    Dĩ nhiên, Vì DV vẫn có giác quan riêng của nó.
    Phát hiện gây sốc: ‘Cậu nhỏ’ cũng có cơ quan vị giác

15/8/2014 13:10
    Giới nghiên cứu vừa công bố một phát hiện gây sửng sốt: tinh hoàn của nam giới có chứa các nụ vị giác, có khả năng phát hiện những hương vị dễ chịu và chúng đóng vai trò thiết yếu đối với quá trình sinh sản.

Các nhà nghiên cứu cho rằng, những nụ vị giác tọa lạc ở các tinh hoàn của nam giới có thể đóng vai trò quan trọng đối với khả năng sinh sản
    Các nhà khoa học tuyên bố, bất chấp việc tọa lạc ở vị trí rất xa miệng, các cơ quan cảm nhận vị giác trên tinh hoàn và hậu môn cũng có thể phát hiện hương vị thơm ngon của umami - một axít amin trong nước tương.
    Các nhà nghiên cứu đã không biết tại sao những bộ phận cơ thể kể trên lại có các cơ quan cảm nhận vị giác như vậy cho tới khi họ thử nhân giống chuột không có chúng.
    Khám phá ngẫu nhiên của họ cho thấy, các con chuột đực bị biến thành vô sinh khi mất 2 protein GNAT3 và TAS1R3 hoặc bị tiêm chất phong tỏa hoạt động của những protein này. Tuy nhiên, các con chuột đực chỉ sở hữu 1 trong 2 protein trên vẫn có thể sinh sản bình thường.
    Theo nhóm nghiên cứu đến từ Trung tâm Các cảm giác hóa học Monell ở Philadelphia (Mỹ), khi mất cả 2 protein GNAT3 và TAS1R3, tinh trùng phải vật lộn để bơi và các tinh hoàn bị biến thành dị dạng. Các con chuột đực sau đó trở nên vô sinh với số lượng tinh trùng ít và các "con giống" không phát triển bình thường.
    Tạp chí Business Insider dẫn lời nhà nghiên cứu Bedrich Mosinger hé lộ, loại thuốc sử dụng để vô hiệu hóa các cơ quan vị giác có ở "cậu nhỏ" cùng nhóm với những dược phẩm được dùng để chữa trị chứng cholesterol cao ở người. Điều đó đồng nghĩa với việc, các dược phẩm như vậy có thể gây hại cho khả năng sinh sản của con người.
    Robert Margolskee, một thành viên nhóm nghiên cứu, nhận định: "Các phát hiện của chúng tôi đang làm khởi phát nhiều câu hỏi hơn câu trả lời. Chúng tôi hiện cần phải nhận diện những cơ chế và con đường mà các tinh hoàn sử dụng nụ vị giác để có thể hiểu về việc mất chúng dẫn tới sự vô sinh như thế nào".
    Nhóm nghiên cứu cũng cho rằng, các khám phá mang tính đột phá của họ có thể mở đường cho sự ra đời của những phương pháp chữa trị vô sinh mới hay thậm chí là một viên thuốc tránh thai dành cho phái mạnh.

Theo www.xaluan.com

6. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

haxuan (23-08-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cám ơn anh. Rút kinh nghiệm nếu có lần sau cần phải tỉnh táo dứt khoát hơn mới được.

8. Những thành viên đã cảm ơn haxuan cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (23-08-2014)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nếu không còn hay biết thì làmsao súng được lên nòng.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nếu thực sự có quan hệ thì súng bạn đã sẵn sàng lên nòng,khi ấy là do dây thần kinh điều khiển,nếu đã điều khiển thì tinh thần bạn đã tĩnh táo,bạn sẽ biết mình sẽ làm gì.

Thông tin về chủ đề này