Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 79

Chủ đề: oral sex,anh Tuấn va anh chi em cho em lời tư vấn tốt nhất.

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    anh chị tư vấn gấp cho em với ,sáng nay đang chạy ngoài đường thì có một người thanh niên nhổ nước miếng ra đường ,một ít nước miếng bay vào mắt em,nếu người đàn ông đó bị hiv thì em có lây không ạ,emco phải uống pep không,anh chi tư vấn gấp cho em với,em sợ quá.
    Bây giờ chuyển sang giai đoạn ám ảnh rồi, tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn để tránh lo nghĩ vớ vẩn rồi thành hoang tưởng đấy.

2. Những thành viên đã cảm ơn ¶Vi¶Tieu¶Bao¶ cho bài viết này:

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bắt đầu dấu hiệu bì hoang tưởng rồi đây, tìm hiểu thêm topic trên dd đi em

4. Những thành viên đã cảm ơn dragon cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    vâng,thực sự là em bị ám ảnh rồi ạ,thế nguy cơ của em theo lời của anh là không có hay là ít ạ,xin cho em câu trả lời em có an toàn không và co cần uống pep không,xin lỗi vì hỏi những câu này nhưng thực sự là thời gian này em đang rất cần anh chị để vượt qua sự khủng hoảng này.xin trả lời dùm em.xin chân thành cảm ơn.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    anh chị tư vấn gấp cho em với ,sáng nay đang chạy ngoài đường thì có một người thanh niên nhổ nước miếng ra đường ,một ít nước miếng bay vào mắt em,nếu người đàn ông đó bị hiv thì em có lây không ạ,emco phải uống pep không,anh chi tư vấn gấp cho em với,em sợ quá.
    HIV hầu như không có trong tuyến nước bọt, nước mắt, mồ hôi, và lượng virut hiv trong các dịnh này không đủ làm lây nhiễm HIV, HIV chỉ có nhiều:trong máu, trong dịch âm đạo, trong tinh dịch, trong dich nước ói phụ nữ mang thai, trong dịch màng bụng, dịch màng phổi, dịch màng tim, trong tuyến sữa phự nữ sao sinh..HIV chỉ lây nhiễm và diễn ra bên trong cơ thể khi QHTD không an toàn,tiêm chích chung kim tiêm, cấy ghép nội tạn có HIV, truyền máu có HIV, mẹ mang thai ở tuần 14, trong lúc chuyển dạ, trong lúc sinh bé, Mẹ cho con bú sữa có hIV.HIV không lây qua giao tiếp thông thường như==>Tắm chung hồ bơi, chung nhà vệ sinh, chung các vật dụng như khăn, giấy thấ,, Grap giường, chăn màn, mặc chung quần áo, giặc dũ chung quần áo, ăn chung dụng cụ như: chén, đũa, muỗng ly

7. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    nhưng như thế vẫn có thể là có phải không ạ,anh Tuấn cho em lời khẳng định là em có nguy cơ không ạ,và em có cần uống thuốc không ,xin lỗi anh nhưng vì em bi hoang mang và bị ám ảnh quá nên em lo lắm.

Cảm ơn
    2,578
    nhưng như thế vẫn có thể là có phải không ạ,anh Tuấn cho em lời khẳng định là em có nguy cơ không ạ,và em có cần uống thuốc không ,xin lỗi anh nhưng vì em bi hoang mang và bị ám ảnh quá nên em lo lắm.
    Con lạy mẹ.Mẹ đọc dùm, con và anh Tuấn có nói là bị nguy cơ do nước miếng hem, Mẹ khùng vừa thui, chừa con khùng với, sáng mẹ điên quá áh, Mẹ đi uống Pepsi dùm con, mua 56 chai về uống đi cho tĩnh hồn

10. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    tại hôm bữa đi bv em có đọc thấy quy định về phơi nhiễm hiv(bv thống nhất),nếu bị dịch người bệnh văng vào mắt thì phải xn ,nếu người bệnh âm tính thì không sao còn nếu + thì phải uống pep nên em mới lo lắng thế này,vậy là theo lời anh chị thì em an toàn phải không ạ,anh chị mắng em em xin nhận hết vì cũng hoàn toàn do lỗi của em cả.

Thành Viên Chính Thức Muagiao's Avatar
    Cảm ơn
    4
    14 tuần là xn dc rồi bạn kết quả sẻ âm tính

13. Những thành viên đã cảm ơn Muagiao cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    thế em an toàn phải không các anh chị.em không cần phải uống thuốc và đi xét nghiệm phải không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nước bọt hoàn toàn không làm lây nhiễm HIV được.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    tại hôm bữa đi bv em có đọc thấy quy định về phơi nhiễm hiv(bv thống nhất),nếu bị dịch người bệnh văng vào mắt thì phải xn ,nếu người bệnh âm tính thì không sao còn nếu + thì phải uống pep nên em mới lo lắng thế này,vậy là theo lời anh chị thì em an toàn phải không ạ,anh chị mắng em em xin nhận hết vì cũng hoàn toàn do lỗi của em cả.
    Th bạn ko có nguy cơ an tâm đi,lo lắng ng mệt mỏi là có tc đó,an tâm nhé bạn.

18. Những thành viên đã cảm ơn 1331989 cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    vâng,cảm ơn anh chị nhiều vì đã tư vần cho em,em sẽ cố gắng sống lành mạnh để quên đi ám ảnh,em không phải xn phải không ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    thế em an toàn phải không các anh chị.em không cần phải uống thuốc và đi xét nghiệm phải không ạ
    Tên nick của bạn đúng với tâm trạng của bạn đấy. Gần 2 tháng tham gia diễn đàn rồi mà bạn ko tìm hiểu được tí kiến thức nào à? Vậy thì nghe đây: bạn ko có nguy cơ, không phải dùng pep, không phải xn trong trường hợp này.

21. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    các anh chị thứ lỗi cho việc hỏi dai của em ,nếu lỡ như trường hợp nước miếng của người đó có dính máu thì sao ạ,

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    các anh chị thứ lỗi cho việc hỏi dai của em ,nếu lỡ như trường hợp nước miếng của người đó có dính máu thì sao ạ,
    Đọc hết từ đầu đến cuối thấy bạn k có nguy cơ. Và từ hành vi k có nguy cơ, bạn suy diễn ra nhiều trường hợp # xa với hành vi bạn kể ban đầu. Tránh kiểu suy diễn này để k bị hoang tưởng nhiễm hiv nha bạn.
    Các TV # đọc topic này xem luôn để tránh bị tâm lý giống thế này.

24. Những thành viên đã cảm ơn chacemchetwa cho bài viết này:

Cảm ơn
    2,578
    Tào lao mía lao. Chỉ có nguy cơ khi người đó ngậm một họng máu phung thẳng vào cái mặt của bạn

26. Có 2 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

bluelantern (02-11-2013)

nguoihoangmang
    Guest
    anh chị co thể giúp em làm thế nào để có thể hết stress không ạ,em xin chân thành cảm ơn

nguoihoangmang
    Guest
    xin anh chị cho em những lời khuyên để có thể chiến thắng nỗi ám ảnh này di a.em cảm ơn anh chị.em chỉ b

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    mọi người đã tư vấn cho bạn rồi, bạn yên tâm đi.

30. Những thành viên đã cảm ơn dragon cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    Dạ,đã có anh chị nào từng bị hoang mang ám ảnh như em và đã vượt qua nổi ám ảnh đó như thế nào xin chia sẻ với em,em rất cần những lời chia sẻ đó để có thể vượt lên chính mình mà sống vui ,nhiều lúc vợ em cứ nói sao em thấy anh cứ lo nghĩ chuyện gì vậy thật em thương vợ lắm,chỉ vì một lần dại mà ảnh hưởng đến tâm lý như này và làm vợ buồn lây,xin anh chị hiểu cho em và giúp em vượt qua được nỗi ám ảnh này để em có thể sống vui bên vợ và lo nghĩ cho tương lai của hai vợ chồng,em xin chân thành cảm ơn.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này