Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 79

Chủ đề: oral sex,anh Tuấn va anh chi em cho em lời tư vấn tốt nhất.

nguoihoangmang
    Guest

oral sex,anh Tuấn va anh chi em cho em lời tư vấn tốt nhất.

cho em hỏi cách đây 14 tuần em có đi matxa trá hình và được oral sex,sau đó không biết do thời tiết hay bị bệnh,em bi các triệu trứng như sốt,ngứa,nổi mẩn,viêm họng.em xn combo 4 và 6 tuần âm tính,đến tuấn thứ 8 e gặp bs ở hoa hảo và xn âm tính với anti-hiv,ông ấy hỏi em co bị ngứa,bị sốt không làm em suy sụp luôn,nói 6 thang xét nghiệm nũa.hom qua em khám ở pasteur và âm tính với hiv và giang mai o tuần 14,anh chị tư vấn cho em với vi vợ em cứ đòi có em bé,em phải làm sao đây.em đã an toàn 100% chưa vi em thấy mình cứ hay ngứa và nhức đầu lắm,cả nổi mụn o nách nữa,em sợ cái trò này lắm rối.em co bị sao và có lây cho vợ không,vì lâu lâu vợ em nói cứ bị ngứa.mọi người gíp em với,em dã yên tâm có em bé với vợ được chưa ạ.xin cảm ơn anh chi!e có phải xn 6 tháng không ạ.vì ông bs nói nếu co triệu trứng phải xn lại ở 6 tháng.em sợ lắm.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    cho em hỏi cách đây 14 tuần em có đi matxa trá hình và được oral sex,sau đó không biết do thời tiết hay bị bệnh,em bi các triệu trứng như sốt,ngứa,nổi mẩn,viêm họng.em xn combo 4 và 6 tuần âm tính,đến tuấn thứ 8 e gặp bs ở hoa hảo và xn âm tính với anti-hiv,ông ấy hỏi em co bị ngứa,bị sốt không làm em suy sụp luôn,nói 6 thang xét nghiệm nũa.hom qua em khám ở pasteur và âm tính với hiv và giang mai o tuần 14,anh chị tư vấn cho em với vi vợ em cứ đòi có em bé,em phải làm sao đây.em đã an toàn 100% chưa vi em thấy mình cứ hay ngứa và nhức đầu lắm,cả nổi mụn o nách nữa,em sợ cái trò này lắm rối.em co bị sao và có lây cho vợ không,vì lâu lâu vợ em nói cứ bị ngứa.mọi người gíp em với,em dã yên tâm có em bé với vợ được chưa ạ.xin cảm ơn anh chi!e có phải xn 6 tháng không ạ.vì ông bs nói nếu co triệu trứng phải xn lại ở 6 tháng.em sợ lắm.
    Haizz lại thêm một người sống không chung thuỷ một vợ một chồng nữa rùi. Cái này phải đem ra treo cột cờ bắn cho đứt dây mới được. OS không có nguy cơ nhé em. Làm ơn sống lành mạnh dùm cái đê. Vụ này nói hoài sao không ai nghe vậy hè

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    Thoát rồi bạn trẻ, BYT quy định là 3 tháng, bạn xn ở 14 tuần lăn tăn j nữa. OS không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

5. Những thành viên đã cảm ơn ¶Vi¶Tieu¶Bao¶ cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Như mọi người đã chia sẽ ở trên cho bạn,bạn yên tâm và bạn nên lấy đây làm bài học mà tự răn đe mình tránh các dịch vụ trá hình.

7. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    chúc mừng bạn đã về đích an toàn nhé

9. Những thành viên đã cảm ơn dragon cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    em hối hận lắm rồi,xin hứa từ nay chỉ có vợ thôi,nhưng mà khi làm chuyện đó em chưa có vợ ạ,nên xin đừng ném đá em,vậy em không cần 6 tháng xét nghiệm phải không ạ,sao ông bs o khoa nội nhiễm hòa hảo lại phán thế vậy các anh,tại em nghe nói họ là những người được đào tạo chuyên môn mà.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    em hối hận lắm rồi,xin hứa từ nay chỉ có vợ thôi,nhưng mà khi làm chuyện đó em chưa có vợ ạ,nên xin đừng ném đá em,vậy em không cần 6 tháng xét nghiệm phải không ạ,sao ông bs o khoa nội nhiễm hòa hảo lại phán thế vậy các anh,tại em nghe nói họ là những người được đào tạo chuyên môn mà.
    Đúng rồi ko cần phải xn ở thời điểm 6tháng nữa.

12. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.Bạn lấy đây làm bài học tự răn đe bản thân mình.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    dạ,thế em không cần phải quan tâm đến lịch hẹn 6 tháng nữa phải không ạ,em co thể làm bố được rồi phải không ạ.còn giang mai em không có biểu hiện và đã âm tính vậy em an toàn chưa các anh chị.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    dạ,thế em không cần phải quan tâm đến lịch hẹn 6 tháng nữa phải không ạ,em co thể làm bố được rồi phải không ạ.còn giang mai em không có biểu hiện và đã âm tính vậy em an toàn chưa các anh chị.
    - Đúng! Bạn ko cần quan tâm đến lịch hẹn 6 tháng nữa.
    - Bạn vẫn làm bố chứ có ai bắt bạn ko được làm đâu.
    - Bạn xn giang mai âm tính là ok rồi.
    - Lấy lại thăng bằng cuộc sống đi và hãy sống lành mạnh.

17. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    em xin cảm ơn các anh chị ạ,tại em bị stress nặng quá nên chưa lấy lại thăng bằng được ạ,mong có thêm những lới động viên để em vững tin và co thể xả stress qua những lời tư vấn của anh chị.

nguoihoangmang
    Guest
    cho em hỏi là dù có triệu chứng thế nào đi nữa nhưng nếu 13 tuần mà xét nghiệm âm tính thì đó là kết quả cuối cùng rối phải không ạ.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cho em hỏi là dù có triệu chứng thế nào đi nữa nhưng nếu 13 tuần mà xét nghiệm âm tính thì đó là kết quả cuối cùng rối phải không ạ.
    Nếu ko dùng thuốc phơi nhiễm thì 12 tuần sau nguy cơ xn âm tính là kết quả cuối cùng.

21. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    chào các anh chị,em thấy yên tâm lắm khi nhận được những lời tư vấn ,nhưng mà dạo này đọc tin tức thấy cái vụ nhân bản xét nghiệm o bv hoài đức mà em lo lắng quá,chẳng biết thật giả thế nào nữa,em xét nghiệm ở bv hòa hảo và pasteur,hai trung tâm này độ uy tín có tốt không ạ,xin lỗi vì đã hỏi câu hỏi này,nhưng em nghĩ đó cũng là một trong những lo lắng của các bạn đi xn nên xin các anh chị cho em lời tư vấn ạ,em xin cảm ơn.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    chào các anh chị,em thấy yên tâm lắm khi nhận được những lời tư vấn ,nhưng mà dạo này đọc tin tức thấy cái vụ nhân bản xét nghiệm o bv hoài đức mà em lo lắng quá,chẳng biết thật giả thế nào nữa,em xét nghiệm ở bv hòa hảo và pasteur,hai trung tâm này độ uy tín có tốt không ạ,xin lỗi vì đã hỏi câu hỏi này,nhưng em nghĩ đó cũng là một trong những lo lắng của các bạn đi xn nên xin các anh chị cho em lời tư vấn ạ,em xin cảm ơn.
    Bạn yên tâm với kết quả xn của bạn đi. Không phải bv nào cũng giống bv Hoài Đức cả, làm thế đi tù cả nút đấy.

24. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Lời khuyên tốt nhất cho bạn: Hãy cho vợ bạn em bé!

26. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    chào các anh chị,cảm ơn vì những lời động viên của anh chị,nhưng hễ cơ thể thấy có vấn đề gì là em lại lo lắng,hiện em đang bi cảm cúm và em lại lo lắng lắm,không biết co phải do bi bệnh hay không,em lại suy nghĩ đến việc đi cạo vôi răng cách đây 2 tuần và lo sợ lỡ bị dính hiv,bây giờ em phải làm sao để có thể thoát ra khỏi nỗi lo này đây ạ,thật em cũng không muốn làm phiền các anh chị nhưng em lo lắng mệt mỏi quá,xin giúp em với,

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    chào các anh chị,cảm ơn vì những lời động viên của anh chị,nhưng hễ cơ thể thấy có vấn đề gì là em lại lo lắng,hiện em đang bi cảm cúm và em lại lo lắng lắm,không biết co phải do bi bệnh hay không,em lại suy nghĩ đến việc đi cạo vôi răng cách đây 2 tuần và lo sợ lỡ bị dính hiv,bây giờ em phải làm sao để có thể thoát ra khỏi nỗi lo này đây ạ,thật em cũng không muốn làm phiền các anh chị nhưng em lo lắng mệt mỏi quá,xin giúp em với,
    Cạo cao răng không có nguy cơ lây nhiễm HIV và bệnh cảm cúm chả liên quan gì tới HIV đâu. Yên tâm đi.

nguoihoangmang
    Guest
    anh chị tư vấn gấp cho em với ,sáng nay đang chạy ngoài đường thì có một người thanh niên nhổ nước miếng ra đường ,một ít nước miếng bay vào mắt em,nếu người đàn ông đó bị hiv thì em có lây không ạ,emco phải uống pep không,anh chi tư vấn gấp cho em với,em sợ quá.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    anh chị tư vấn gấp cho em với ,sáng nay đang chạy ngoài đường thì có một người thanh niên nhổ nước miếng ra đường ,một ít nước miếng bay vào mắt em,nếu người đàn ông đó bị hiv thì em có lây không ạ,emco phải uống pep không,anh chi tư vấn gấp cho em với,em sợ quá.

HIV có nhiều trong máu, tinh dịch, dịch âm đạo ..... Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV

Loại dịch
    Lượng HIV
    Máu Rất nhiều
    Dịch tiết âm đạo Nhiều
    Tinh dịch Nhiều
    Sữa mẹ Trung bình
    Nước ối Trung bình
    Nước bọt Hầu như không có
    Mồ hôi Hầu như không có
    Nước mắt Hầu như không có
    Nước tiểu Hầu như không có