Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 79 của 79

Chủ đề: oral sex,anh Tuấn va anh chi em cho em lời tư vấn tốt nhất.

nguoihoangmang
    Guest
    anh scv_hiv à,những ngày tháng sống như trong địa ngục với em đã là một sự trừng phạt quá lớn rồi,xin đừng ném đá em nữa,chẳng phải em đã nói hối hận lắm và mong tìm đến với anh chị là để tìm lại sự bình an trong tâm hồn đó sao,xin giúp em để em có thể chiến thắng nỗi sợ hãi này và xin đừng chỉ trích em nữa,cảm ơn các anh chị.

nguoihoangmang
    Guest
    songchungvoi_hiv,em thấy anh cứ mắng em hoài,em biết vì anh muốn em tỉnh ngộ và sống tốt với vợ,em rất cảm ơn anh và em đang cố gắng làm điều đó,nhưng em chưa thấy lời khẳng định của anh,em mong có được câu nói của anh như của chi Hà để em yên tâm hoàn toàn,với những nỗi lo ví dụ như vợ hay em sốt thì co sao không ?mong anh!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    Của em an toàn rùi, đừng quá lo la7ng1 nữa, 2 vợ chồng có thể lên kế hoạch để sanh em bé rùi, em không cần làm xét nghiệm nữa đâu. Thân

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    songchungvoi_hiv,em thấy anh cứ mắng em hoài,em biết vì anh muốn em tỉnh ngộ và sống tốt với vợ,em rất cảm ơn anh và em đang cố gắng làm điều đó,nhưng em chưa thấy lời khẳng định của anh,em mong có được câu nói của anh như của chi Hà để em yên tâm hoàn toàn,với những nỗi lo ví dụ như vợ hay em sốt thì co sao không ?mong anh!
    Ui em lại oan cho anh, anh có mắn em mô, anh chỉ nói đúng sự thật thui, và những gì mọi người chia sẻ với em là hoàn toàn chính xác, em yên tâm OS không có nguy cơ với HIV.
    - Người OS (GMD) là người nhận và có nguy cơ với HIV và STDs. Lý do: Bạn được OS thì trong khi bạn được OS bạn sẽ tiết tinh dịch và có thể xuất tinh trong miệng GMD thì GMD là người có nguy cơ vớ HIV (Nếu bạn là người nhiễm HIV) và cả STDs (Nếu bạn đang có các bệnh STDs).
    - Bạn là người được OS bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ STDS. Lý do: Trong tuyến nước bọt không có HIV vì nước bọt là môi trường kiềm ==> HIV không thể sống trong nước bọt, nhưng Virut HPV (Virut gây ra bệnh STDS) thi tồn tại trong nước bọt GMD. Như vậy bạn có nguy cơ STDs

nguoihoangmang
    Guest
    em cảm ơn anh rất nhiều.nhưng vợ em đang bị đau họng và sốt.em co cần phải lo lắng không anh?và những trường hợp sau ngày xn của em được chị Hà và các anh chị đều nói hoàn toàn không phải nguy cơ là hoàn toàn chính xác phải không ạ?và em hoàn toàn không cần xn nữa?xin trả lời giúp em 3 điều này để em vui sống.thân!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    em cảm ơn anh rất nhiều.nhưng vợ em đang bị đau họng và sốt.em co cần phải lo lắng không anh?và những trường hợp sau ngày xn của em được chị Hà và các anh chị đều nói hoàn toàn không phải nguy cơ là hoàn toàn chính xác phải không ạ?và em hoàn toàn không cần xn nữa?xin trả lời giúp em 3 điều này để em vui sống.thân!

Mọi người tham vấn không tham vấn bừa đâu bạn.Không phải viết trả lời cho bạn để sướng mấy đầu ngón tay.

nguoihoangmang
    Guest
    chào anh chị,qua thời gian được anh chị tư vấn em đã tốt hơn rất nhiều và tinh thần cũng đã hồi phục 8 phần rồi,xin cảm ơn anh chị rất nhiều trong thời gian em khủng hoảng đã tư vấn và giúp đỡ em.mong là ngày nào đó em sẽ hồi phục hoàn toàn và trở thành tư vấn viên như các anh chị trên diễn đàn để giúp đỡ những bạn đã từng như em.anh chị cho em hỏi một vấn đề là ở VNam mình hiện nay ngoài quan hệ td không an toàn,dùng chung kim tiêm,mẹ truyền sang con,truyền máu,chiếm tỉ lệ hơn 90% nhiễm hiv,vậy cho em hỏi những %còn lại là do nguyên nhân gì ạ,anh chị có thể trả lời giúp em không,em cảm ơn!

Cảm ơn
    2,578
    chào anh chị,qua thời gian được anh chị tư vấn em đã tốt hơn rất nhiều và tinh thần cũng đã hồi phục 8 phần rồi,xin cảm ơn anh chị rất nhiều trong thời gian em khủng hoảng đã tư vấn và giúp đỡ em.mong là ngày nào đó em sẽ hồi phục hoàn toàn và trở thành tư vấn viên như các anh chị trên diễn đàn để giúp đỡ những bạn đã từng như em.anh chị cho em hỏi một vấn đề là ở VNam mình hiện nay ngoài quan hệ td không an toàn,dùng chung kim tiêm,mẹ truyền sang con,truyền máu,chiếm tỉ lệ hơn 90% nhiễm hiv,vậy cho em hỏi những %còn lại là do nguyên nhân gì ạ,anh chị có thể trả lời giúp em không,em cảm ơn!
    % là do họ k nói thật hành vi nguy cơ của mình

9. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Những con số % chỉ tham khảo tính trên quần thể.Bạn chỉ cần hiểu những con đường lây nhiễm HIV chỉ có 3 con đường chính đó.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    em xin cảm ơn

nguoihoangmang
    Guest
    cho em hỏi là các bệnh viện người ta vẫn khuyên nên đi xn hiv it nhất 1 lần 1 năm,kể cả không có nguy cơ thì vẫn nên xn ít nhất 2 năm 1 lần,sao lại có lới khuyên này vậy anh chị trên d đàn giải thích giúp em với.

nguoihoangmang
    Guest
    cho em hỏi là các bệnh viện người ta vẫn khuyên nên đi xn hiv it nhất 1 lần 1 năm,kể cả không có nguy cơ thì vẫn nên xn ít nhất 2 năm 1 lần,sao lại có lới khuyên này vậy anh chị trên d đàn giải thích giúp em với.

Cảm ơn
    2,578
    Chuyện người ta khuyên là chuyện người ta, nếu bạn k có nguy cơ thật sự mắc chi bạn lo

nguoihoangmang
    Guest
    cho em hỏi là sao em không trả lời trên bõ của thành viên khác được,vì em chưa đủ trình hay sao ạ.

Cảm ơn
    2,578
    cho em hỏi là sao em không trả lời trên bõ của thành viên khác được,vì em chưa đủ trình hay sao ạ.
    Dĩ nhiên rùi, khi nào bạn hoàn toàn ổ định tâm lý, bạn sẽ được xét quyền TV chính thích theo quy định tại đây:
    Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn

nguoihoangmang
    Guest
    em cảm ơn anh đã giải thích,thế em đã bình phục tốt về tâm lý thì khi nào mới được xét quyền TV ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    em cảm ơn anh đã giải thích,thế em đã bình phục tốt về tâm lý thì khi nào mới được xét quyền TV ạ
    Khi BQT xét thất bạn thực sự ổn định tâm lý, lúc đó sẽ xét quyền TV cho bạn. OK

Cảm ơn
    2,578
    Đúng rồi bạn, khi nào bạn chính thưc tuyên bố em đã hoàn toàn tự tin và ổn định tâm lý rùi. Thì lúc đó QBT sẽ sét quyền TV cho bạn

nguoihoangmang
    Guest
    vâng,em chưa dám tuyên bố thế đẫu ạ,nhưng em mong ngày gần nhất em sẽ ổn định hoàn toàn.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này