Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: 1 lần cuối

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    6

1 lần cuối

e xin trình bay lại TH của mình. E có QH với GMD dùng BCS . ở tư thế cưỡi ngựa cho tới lúc xuất tinh . vì QH lần đầu nên đầu phần da của bao quy đầu có vết sứt bị chảy máu. khi xuất tinh thì e xuất hết tinh dịch GMD mới rút bao lúc đó e cũng k nhớ có cảm giác rút bao nữa (ae có kinh nghiệm giúp e cái này) .nt có ảnh hưởng tới độ an toàn khj dùng BCS k .
    e có 2 thắc mắc .mong ae giúp đỡ
    t1 là lúc rút bao ấy có ảnh hưởng j tới vết sứt e sợ hiv nhiễm lúc đó
    t2 chơi ở tư thế cưỡi ngựa và xuất tinh nt có làm giảm độ bảo vệ của BCS k ạ
    e stress nhiều quá đây là bài viết cuối cùng của e ở chủ đề này . mong ae tư vấn và thông cảm
    thân !!
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi accailin Xem bài viết
    e xin trình bay lại TH của mình. E có QH với GMD dùng BCS . ở tư thế cưỡi ngựa cho tới lúc xuất tinh . vì QH lần đầu nên đầu phần da của bao quy đầu có vết sứt bị chảy máu. khi xuất tinh thì e xuất hết tinh dịch GMD mới rút bao lúc đó e cũng k nhớ có cảm giác rút bao nữa (ae có kinh nghiệm giúp e cái này) .nt có ảnh hưởng tới độ an toàn khj dùng BCS k .
    e có 2 thắc mắc .mong ae giúp đỡ
    t1 là lúc rút bao ấy có ảnh hưởng j tới vết sứt e sợ hiv nhiễm lúc đó
    t2 chơi ở tư thế cưỡi ngựa và xuất tinh nt có làm giảm độ bảo vệ của BCS k ạ
    e stress nhiều quá đây là bài viết cuối cùng của e ở chủ đề này . mong ae tư vấn và thông cảm
    thân !!
    Bạn được tư vấn tại chủ đề này:
    Chủ đề: e muốn xet nghiệm HIV trong thời gian 1 tháng

Ko được mở nhiều topic cùng 1 chủ đề, tránh loãng chủ đề BQT đóng chủ đề này lại

Thông tin về chủ đề này