Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Lo lắng và stress nặng do trót quan hệ không an toàn với gái mại dâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo lắng và stress nặng do trót quan hệ không an toàn với gái mại dâm

Em chào bác sĩ cùng các anh các chị trong diễn đàn,

Chuyện của em là thế này, vào ngày 10 vừa qua em có đi tiếp khách sau khi ăn nhậu thì bên đối tác đòi đi karaoke - có luôn dịch vụ mại dâm. Vì mọi người ai nấy đều chọn một người để vào phòng riêng nên em cũng chọn một người dự định là chỉ vào nói chuyện để chờ đợi các anh đi cùng. Không hiểu sao sau một lúc nói chuyện thì cô bé gạ muốn QHTD, có chút men vào và cộng với sự gạ gẫm thế là em cũng đồng ý, sau một lúc OS cho em thì cô ấy lấy dương vật của em cho vào âm hộ khoảng hơn 1 phút thì em giật mình phát hiện ra không có bao nên không cho nữa. Cô bé ấy lại tiếp tục OS cho em thêm khoảng 15 phút thì mang bao vào dương vật và ngồi lên làm được khoảng 3phút thì em xuất. Vì lúc ấy em cũng không nghĩ gì nhiều nên về nhà em mới tắm rửa và vệ sinh dương vật (khoảng nữa tiếng sau)
    Như vậy cho em hỏi là trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm cao không ạ, mấy ngày trước em bận việc quá nên cũng không suy nghĩ lại chuyện ấy đến hôm qua nay tự nhiên em ngồi suy nghĩ càng thấy lo lắng người cứ bần thần và cảm thấy có lỗi với bạn gái, với người thân quá các anh ạ. Giờ em không thể nào tập trung vào bất cứ việc gì cả. Rất mong các anh cho em vài lời tư vấn.
    ĐÚNG LÀ KHÔN BA NĂM DẠI 1 GIỜ, MÀ LẦN NÀY LỠ CÓ MỆNH HỆ GÌ KHÔNG BIẾT EM CÓ VƯỢT QUA ĐƯỢC KHÔNG NỮA,
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi khon ba nam dai mot gio Xem bài viết
    Em chào bác sĩ cùng các anh các chị trong diễn đàn,

Chuyện của em là thế này, vào ngày 10 vừa qua em có đi tiếp khách sau khi ăn nhậu thì bên đối tác đòi đi karaoke - có luôn dịch vụ mại dâm. Vì mọi người ai nấy đều chọn một người để vào phòng riêng nên em cũng chọn một người dự định là chỉ vào nói chuyện để chờ đợi các anh đi cùng. Không hiểu sao sau một lúc nói chuyện thì cô bé gạ muốn QHTD, có chút men vào và cộng với sự gạ gẫm thế là em cũng đồng ý, sau một lúc OS cho em thì cô ấy lấy dương vật của em cho vào âm hộ khoảng hơn 1 phút thì em giật mình phát hiện ra không có bao nên không cho nữa. Cô bé ấy lại tiếp tục OS cho em thêm khoảng 15 phút thì mang bao vào dương vật và ngồi lên làm được khoảng 3phút thì em xuất. Vì lúc ấy em cũng không nghĩ gì nhiều nên về nhà em mới tắm rửa và vệ sinh dương vật (khoảng nữa tiếng sau)
    Như vậy cho em hỏi là trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm cao không ạ, mấy ngày trước em bận việc quá nên cũng không suy nghĩ lại chuyện ấy đến hôm qua nay tự nhiên em ngồi suy nghĩ càng thấy lo lắng người cứ bần thần và cảm thấy có lỗi với bạn gái, với người thân quá các anh ạ. Giờ em không thể nào tập trung vào bất cứ việc gì cả. Rất mong các anh cho em vài lời tư vấn.
    ĐÚNG LÀ KHÔN BA NĂM DẠI 1 GIỜ, MÀ LẦN NÀY LỠ CÓ MỆNH HỆ GÌ KHÔNG BIẾT EM CÓ VƯỢT QUA ĐƯỢC KHÔNG NỮA,
    Quan trọng điểm tô đỏ,trong 1 phút đó bạn có quan hệ hệ hay không,tức là có nhịp?.Nếu có thì bạn có nguy cơ,còn những vấn khác bạn kể thì yên tâm.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Nếu trong 1 phút mà quan hệ , tức là giật đi giật lại cho ra rút vào là có nguy cơ lây nhiễm , nhưng vì chỉ trong 1 phút nên nguy cơ không phải quá cao , cố gắng bình tĩnh chờ thời gian làm xét nghiệm nhé !

Trong 1 phút cho vào chỉ cho vào thôi mà chưa kịp quan hệ thì ko sao

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Quan trọng điểm tô đỏ,trong 1 phút đó bạn có quan hệ hệ hay không,tức là có nhịp?.Nếu có thì bạn có nguy cơ,còn những vấn khác bạn kể thì yên tâm.
    Dạ em rất cám ơn anh Tuấn đã tư vấn giúp em, thực ra là do cô gái chủ động đưa vào và có đưa ra đưa vào rất chậm được 2 hay 3 lần gì đó. Giờ em chỉ còn biết cần trời là không bị nhiễm. cho đến hôm nay cứ mỗi ngày em càng cảm thấy dằn vặt với bản thân và không thể nào tập trung cho công việc, ước gì thời gian có thể quay lại.
    Anh Tuấn có thể cho em hỏi thêm, trong thời gian anh tư vấn ở đây, những trường hợp lây qua đường tình dục không an toàn qua 1 lần quan hệ có nhiều không anh ạ? (tính theo phần trăm tổng số ca đó anh)
    Chân thành cám ơn anh,

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Dạ em rất cám ơn anh Tuấn đã tư vấn giúp em, thực ra là do cô gái chủ động đưa vào và có đưa ra đưa vào rất chậm được 2 hay 3 lần gì đó. Giờ em chỉ còn biết cần trời là không bị nhiễm. cho đến hôm nay cứ mỗi ngày em càng cảm thấy dằn vặt với bản thân và không thể nào tập trung cho công việc, ước gì thời gian có thể quay lại.
    Anh Tuấn có thể cho em hỏi thêm, trong thời gian anh tư vấn ở đây, những trường hợp lây qua đường tình dục không an toàn qua 1 lần quan hệ có nhiều không anh ạ? (tính theo phần trăm tổng số ca đó anh)
    Chân thành cám ơn anh,
    Không tính tỷ lệ như vậy được, thường thì là 50 - 50 , 1 là nhiễm 2 là không bạn ạ , cũng có rất nhiều trường hợp quan hệ td không an toàn với người có H mà may mắn không bị lây, vì vậy bạn cố gắng

đừng để stress đánh gục nhé, trước mắt chờ đủ 4 tuần XN combo nhé !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ em cảm ơn ptsu3, giờ em như đang ngồi trên đống lửa vậy, chỉ cầu trời là cô gái ấy không bị bệnh gì. Mà khổ nổi cô gái ấy ở ngoài Bắc mà giờ thì em đã vào tpHCM rồi chứ không thì em cũng tìm đến năn nỉ cô ấy đi xét nghiệm để được yên tâm hơn phần nào

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Chân thành cám ơn anh,

Nếu chỉ nhịp 2,3 lần thì khả năng không sao.Bạn tìm hiểu xác xuất lây nhiễm ở chủ đề này,Tuanmecsedec có phân tích :

Chủ đề: Tôi không biết xác xuất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ cảm ơn anh đã động viên, nhưng trường hợp dương tính có nhiều không anh.
    Giờ vấn đề lo lắng nhất là em không biết làm thế nào để tránh né giữ an toàn cho bạn gái em,

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    dạ cảm ơn anh đã động viên, nhưng trường hợp dương tính có nhiều không anh.
    Giờ vấn đề lo lắng nhất là em không biết làm thế nào để tránh né giữ an toàn cho bạn gái em,
    Trường hợp bạn khả năng không sao đâu.

10. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

ptsu3 (16-09-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Troi gái mai dâm như giậy là muốn truyền bệnh rồi mình cũng như bạn mà rách bao lúc trước tôi không biết về pep niếu biết sớm giờ cũng đỡ lo hu

Thông tin về chủ đề này