Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: mọi người tư vấn giúp .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sao Không Thấy Anh Tuấn Tư Vấn Cho em ... và cho em em :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Muộn Màng Xem bài viết
    Em Xl Vì E Đã Nói Dối vì em ngại . Nhưng đọc nhiều bài viết em mới biết mình cần nói thật / Em Nghĩ Mình Nhiễm cách đây gần 1năm Em Có QHTD ko an toàn ( Không Phải gái mại dâm )Người ở làng và Giờ em mới biết được 2 tuần người ta bị nhiễm .em sợ lắm ko tự tin dám đi xn .xong sáng qua em em nó bóp mụn cho em chảy máu . xong vô tình nó day mắt . mắt em em đang bị kèm nhèm rất ngứa và chảy nước mắt. lúc nó day thì em mới nghĩ ra là có thể lây qua mắt . em có cho em uống thuốc không ạ. và em hỏi mụn chắc không chảy máu nhiều chỉ ti tí màu cam cam và nước dịch bong bóng ướt ướt . day vào mắt có nguy cơ cao không ah . có ca nào nhiễm = mắt chưa . e mong mọi người tư vấn .để em mua thuốc cho em em / chán quá
    Haha, cháy nhà mới lòi mặt chuột áh, xn dùm em đi ba, dậy he, hem còn cách nào khác, ok "Quan Tèo"?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em Thì Hết Hi vọng .Nhưng Em Muốn Hỏi Đứa Em Em Có Sao Không Ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Khi nào máu (có HIV ) văng vào mắt thì mới lo.Vấn đề của bạn trước tiên phải đi xét nghiệm,xem máu mình có HIV hay không.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Haha, cháy nhà mới lòi mặt chuột áh, xn dùm em đi ba, dậy he, hem còn cách nào khác, ok "Quan Tèo"?
    Em Trả hiểu vì sao anh kia có thể cười ...
    anh tuấn ơi . nếu tay dính dịch ở mụn hay ít máu màu cam cam chạm vào con lươi mắt . vì nó bị kèm nhèm . chảy rất nhiều nước mắt và ngứa . nên nó đã day . nguy cơ có cao không anh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Bạn chưa xét nghiệm nên chưa thể xác định được điều gì, mình nghĩ bạn nên dũng cảm đi xét nghiệm, xét nghiệm có kết quả mới biết như thế nào mà giải quyết chứ bạn, đừng nên tuyệt vọng như vậy. Mình cũng đã từng rất tuyệt vọng nhưng giờ cũng đỡ hơn rồi.
    Cầu mong bạn không sao./.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em Xl Vì E Đã Nói Dối vì em ngại . Nhưng đọc nhiều bài viết em mới biết mình cần nói thật / Em Nghĩ Mình Nhiễm cách đây gần 1năm Em Có QHTD ko an toàn ( Không Phải gái mại dâm )Người ở làng và Giờ em mới biết được 2 tuần người ta bị nhiễm .em sợ lắm ko tự tin dám đi xn .xong sáng qua em em nó bóp mụn cho em chảy máu . xong vô tình nó day mắt . mắt em em đang bị kèm nhèm rất ngứa và chảy nước mắt. lúc nó day thì em mới nghĩ ra là có thể lây qua mắt . em có cho em uống thuốc không ạ. và em hỏi mụn chắc không chảy máu nhiều chỉ ti tí màu cam cam và nước dịch bong bóng ướt ướt . day vào mắt có nguy cơ cao không ah . có ca nào nhiễm = mắt chưa . e mong mọi người tư vấn .để em mua thuốc cho em em / chán quá
    Ôi bài mở đầu cho topic của bạn ko có nguy cơ. Nhưng bài viết này của bạn thì thật sự có nguy cơ QHTD ko an toàn. Đi xn thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em chị muốn hỏi về nguy cơ em em thôi . còn em chuận bị hết rồi , sang tuần em về em mới đi được . mong anh chị tư vấn

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này