Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Nhiều triệu chứng em lo lắng quá

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Caolamm Xem bài viết
    Bạn ơi bạn bị giống mình lắm! Mình cũng đc tư vấn là k có nguy cơ nhưng vâxn đang bị lo lắng 1 thời gian dài.
    Mình cũng bị khó chịu họng,k hẳn là đau,cảm giác như có j vướng ở họng,đi khám thì bsi bảo bị trào ngược dạ dầy (bsi nói 1 trong n~ nguyên nhân là do bị stress) dịch vị lên họng làm amidam bị xưng.
    Chấm đỏ tươi = đầu tăm ở tay hoặc chân mình cũng có nhưng hết rồi (có thể do thiếu vitaminC,bạn thử bổ sung vtmC xem có hết k?!)
    đau nhức cơ bắp mình cũng bị
    tiêu chảy thì hình như kf vì phân nát (có thể do đại tràng)
    Chốt lại bạn gần gần giống mình
    Sáng nay mình còn mới nổi hạch ở ngay đằng sau rái tai trái, khoảng 1cm,sờ vào đau. Vì lo lắng nên hôm nay lại vào dd đọc cho đỡ buồn ^^
    Xin chia sẻ với bạn là mình lo lắng từ việc đc người nhiễm hiv gắp thức ăn cho mình, dù đc tư vấn là k nguy cơ rồi vẫn bị snghi quá ^^
    Mình cũng bị khó chịu họng,k hẳn là đau,cảm giác như có j vướng ở họng,đi khám thì bsi bảo bị trào ngược dạ dầy (bsi nói 1 trong n~ nguyên nhân là do bị stress) dịch vị lên họng làm amidam bị xưng. => BS chuẩn k cần chỉnh

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Caolamm (18-09-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Caolamm Xem bài viết
    Mình nghĩ trường hợp của bạn,chi tiết 26h là quá rõ ràng rồi,kể cả cây đo' dính máu thì 2 tiếng là khô rùi bạn ạ ^^ Chúc bạn mau thoát khỏi snghi!
    Hì, mình thì ngược lại, nếu mình rơi vào t/h của bạn mình sẽ đỡ lo hơn đó, vì thật khó để lây nhiễm qua đường đó, nhiều gia đình ăn chung bt mà huống gì bạn chỉ tiếp xúc 1 lần qua việc gắp thức ăn, mà miệng bạn lúc đó có bị gì ko

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn đã được tư vấn chủ đề này là không có nguy cơ,vì vậy những gì bạn đang lo lắng không liên quan HIV.

Chủ đề: Về việc lấy ráy tai chảy máu
    Các anh ơi nguy cơ của em có được xem là hoang tưởng không? Em hỏi trên alobacsi người ta trả lời đơn giản vr có thể sống 7 ngày bạn đến csyt để xét nghiệm khiến em càng hoảng, em biết trong kim tiêm máu chứa vr có thể sống tới 7 ngày còn t/h của em thậm chí ko nhìn rõ vết máu, lại tiếp xúc không khí ở nhiệt độ mt hơn 30 độ C tí thì thế nào. Mấy hôm nay em bị tiêu chảy uống thuốc ko khỏi, đau nhói ở chi nên em lo quá

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi toihivong Xem bài viết
    Các anh ơi nguy cơ của em có được xem là hoang tưởng không? Em hỏi trên alobacsi người ta trả lời đơn giản vr có thể sống 7 ngày bạn đến csyt để xét nghiệm khiến em càng hoảng, em biết trong kim tiêm máu chứa vr có thể sống tới 7 ngày còn t/h của em thậm chí ko nhìn rõ vết máu, lại tiếp xúc không khí ở nhiệt độ mt hơn 30 độ C tí thì thế nào. Mấy hôm nay em bị tiêu chảy uống thuốc ko khỏi, đau nhói ở chi nên em lo quá
    Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.
    Được câu nói của anh em an tâm rồi, cảm ơn anh nhiều, chúc các anh sức khỏe

7. Những thành viên đã cảm ơn toihivong cho bài viết này:

Tuanmecsedec (19-09-2014)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này