Cứu em anh ơi !!!!
ashjzena01
Gởi: 25 Tháng Tám 2009 3:51:43 CH Xoá Trả lời Trích dẫn
anh ơi trong 1 lần sinh nhật bạn e đã quan hệ với GMD . Lúc đầu cô ấy có oral sex cho em rồi dùng tay kích thích dương vật và em cũng có dùng tay bỏ vô âm đạo của cô ấy . Sau đó em quan hệ có xài BCS nhưng lúc đứng dậy BCS bị rơi ra ngoài ( quan hệ xong rồi ) do dương vật xìu xuống em nhặt lên thì BCS bị lộn ngược lại và tinh dịch rớt ra ngoài . Em vô WC đổ nước vào thì thấy BCS không bị rách nhưng lòng bàn tay em bị đứt 1 đường dài 1cm vết đứt cạn như dao lam cắt chắc chỉ trên bề mặt da thôi (em bị gần 2 ngày trươc đó ) em không biết nước có làm dịch âm đạo chảy vào đó không nữa . Như vậy có bị nhiễm không anh ? Các kiểu quan hệ của em có bị lây nhiễm không anh ? Em đang rất lo sợ mong anh tư vấn giùm em . Em rất cảm ơn anh
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

Câu hỏi này trong hộp thư,Đại_thiếu_gia chia sẽ ngoài đây luôn.

Đi dự sinh nhật Bạn, đãi cái món gì mà ghê vậy Bạn,sau này nhớ tránh đi dự sinh nhật ai, mà có đãi món này nha, nguy hiểm, nhiều khi trúng thực lúc nào không hay ( các bệnh tình dục ).
Cũng may còn biết tỉnh ngộ dùng bao cao su, là không có sao, trường hợp khi đứng lên rớt bao cao su lại, nếu nằm trong âm đạo người phụ nữ, thì trường hợp này bạn đã làm sai thao tác tháo bao cao su, Click vào đâyxem lại về BCS, khi gặp sự cố này, chính cô gái kia sẽ là người có nguy cơ về các bệnh và có thai ngoài ý muốn, vì sao? vì tinh dịch bạn sẽ tràng ra từ bao cao su rớt lại,nếu bạn có bệnh.Còn vấn đề về vết cắt ở lòng bàn tay, đã 2 ngày thì không phải là vết thương hở,cho nên Virus , nếu có cũng không xâm nhập được.
Điều bạn và các bạn cần làm bây giờ là
: nói không với GMD và sẵn cái topic này cho Đại_thiếu_giacảnh báo với các bạn về bệnh tình dục, Click vào đây,khi xem xong thì nhớ nói với chính Mình nhất định là không với GMD.