Đây là câu hỏi trong hộp thư, xin trả lời ngoài đây luôn

xem xét trường hợp of e nghen đại thiếu gia
thanh tân
Gởi: 26 Tháng Bảy 2009 11:57:19 CH Xoá Trả lời Trích dẫn
- trong 1 lần vui quá e có qh với 1 cô cave và e cũng có ý thức về việc dùng bcs(nhưng bcs của cô ấy và không biết bao có rách hay không) nhưng khi qh được 1 chút thì e nhìn cô ấy e hơi sơ nên thôi không quan hệ kêu cô ấy dùng tay làm e xt ra ngoài!.
về nhà 5 bữa thì bị dính cảm cúm, 1 tuần sau thì e viêm họng và có tiêu chảy nữa không bít có phải do bệnh trào ngược dạ dày mà e ma ra ko nữa!
e lo lắm nên đi làm xn vào ngày thứ 10 và sau đó là 29 ngày nhưng không biết có giá trị không nữa,( kết quả đều âm tính).
- e mới vừ đi xn về mình được trả lời là âm tính! nhưng tại sao khi test người ta lại hỏi thời gian phơi nhiễm!
khi e trả lời là 42 ngày thì người ta nói là chưa đủ thời gian! nên ko có kết quả xét nghiệm chỉ trả lời qua miệng thôi! e xn tại phòng khám tư nhân.
e thấy nghi ngờ kết quả xét nghiệm này quá, hok bít người ta có xét nghiệm hay không hay chỉ lấy tiền rồi báo kết quả giả cho mình. khi hỏi test = pp gì thì người ta ko trả lời chỉ nói buâng khuâng tên của 1 loạt pp test rồi hỏi mình muốn test = pp gì cũng có (ah e test người ta lấy có 50k ah)!
****theo như anh thì anh nghĩ sao! có phải đúng như vậy không? mong thư trả lời của đại thiếu gia!

& & &

Đại_thiếu_gia
muốn nói, phải chi ngay từ lúc đầu bạn sợ luôn phải tốt hơn không, khỏi lo lắng, khỏi lên đây hỏi Đại_thiếu_gia, nếu mà như vậy cũng không được, như vậy Đại_thiếu_gia thất nghiệp sao, nếu ai cũng ý thức tránh xa GMD.
kết quả này không còn nghi ngờ gì nữa, chính xác là của bạn,chính xác là bạn không có HIV trong người từ lúc Cha sanh, Mẹ đẻ đến ngay thời điểm hiện tại 42 ngày bạn xét nghiệm Âm Tính trong hành vi này, vì trong hành vi này bạn hoàn toàn không có nguy cơ, an toàn hơn thế nữa nếu như từ hôm nay về sau, bạn từ bỏ ham vui với GMD thì Các bệnh về tình dục và HIV sẽ không có cách nào xâm nhập vào cơ thể bạn,thời gian rảnh hãy cùng Đại_thiếu_giađi làm từ thiện thì hay hơn .