badboyhn đã viết:
Đại-Thiếu-Gia giúp em với!

Cách đây 14 ngày em đã ko làm chủ được bản thân (trước đó em có uống rượu nên hơi chếnh choáng-ko say) và qh với GMD, . Là lần đầu (và chắc chắn là lần cuối) nên em lo lắm. Trước khi qh, GMD có vào WC và dội nước(em nghĩ là rửa AV). Trước khi qh thì GMD có cầm vào thân DV của em và bóc BCS đưa cho em (em sợ tay của GMD có dính virus HIV), em có hỏi "nếu ko dùng BCS dc ko?" thi GMD chụp ngay BCS vào DV của em. Sau khi qh BCS không rách, em dùng tay không lột BCS, sau đó rửa tay bằng nước thường, rồi rửa DV(dội nước rồi dùng khăn lau).
Từ hôm đó về, em lo lắng mất ăn mất ngủ, 10 ngày sau "nguy cơ" thì sốt nhẹ(37,3 - 37,4 độ), tiêu chảy(phân loãng, ko phải dạng nước), người mệt mỏi, đêm nằm không ngủ được, 2 ngày đầu bị sốt thấy có các nốt tròn nổi lên rồi lặn nhanh trong khoảng 1-2h. Sốt ngày thứ 3 thì cảm thấy mắt khó chịu như có nốt nhỏ bên trong, có hạch nhỏ phía dưới tai trái(lặn ngay trong ngày).
Đến hnay em vẫn sốt nhẹ (37,2 độ) và tiêu chảy, chân tay mỏi(không thấy bị đau khớp).
Em đọc và tìm hiểu trên các diễn đàn thấy các triệu chứng giống với thời lỳ "cửa sổ".
Bây h em đã bớt lo lắng sau khi đọc các bài viết trong diễn đàn, nhg cứ thế này cho đến khi đủ 3 tháng xn thì chắc là chết mất.

trong cuộc sống có muôn ngàn cách,người ta mượn cớ để tìm đến gái mại dâm,như, tìm hiểu cảm giác,bạn bè rủ rê, trong đó có tác hại do rượu mà ra, bạn đã nằm trong lý do là rượu, cho nên sau này Đại_thiếu_gia muốn nhắc bạn vì công việc có thể chúng ta sẽ giao tiếp bằng Rượu bia, nhưng nhớ kiềm chế được bản thân đừng đến gái mại dâm, vì đôi khi chính bạn rất hiểu lây nhiẽm các bệnh qua đường tình dục sẽ dùng bao cao su, nhưng vì lý do say rượu bạn không làm chủ được sẽ quan hệ tình dục không cần biện pháp bảo vệ an toàn,hậu quả không lường trước được.
Cũng may lần này bạn không say , biết bảo vệ cho mình bằng cách dùng bao cao su khi quan hệ tình dục là không bị nhiễm các bệnh, trong đó có HIV, còn những vấn đề bạn lo lắng dưới đây thì HIV không có và cũng không lây nhiễm như vậy được, cho nên trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

Trước khi qh, GMD có vào WC và dội nước(em nghĩ là rửa AV). Trước khi qh thì GMD có cầm vào thân DV của em và bóc BCS đưa cho em (em sợ tay của GMD có dính virus HIV),........