hud1234 đã viết:
chào bạn tôi muốn xin lời tư vấn của bạn trường hợp của tôi là qhtd nhưng bi rách bcs nhưng gmd phát hiện ra ngay ( trường hợp xấu nhất thì là DV cua toi tiép xúc khoang 15-30 giây ) vây trường hơp cua tôi co cao không tôi có hỏi moi người có kinh nghiêm trong DD thì ae nói trường hơp của tôi ko dáng lo láng lam'
hôm nay tôi di KT suc khỏe bac sỹ bao tôi co sỏi nhỏ ở thận về uống nhiều nhân trần vây sỏi với viêc sơ nhiêm co liên quan không mong ae tư vấn

Đại_thiếu_gia nghĩ bạn mang Bao cao su không đúng cách cho nên mới bị rách như vây,cũng may bạn phát hiện ra liền, vậy thời gian tiếp xúc trực tiếp với âm đạo không nhiều, nguy cơ có nhưng không cao, bạn cũng cần đi xét nghiệm trong hành vi này, vì tờ vé số loại 6 số mà người ta còn trúng độc đắc được.
Đại_thiếu_gia nói cho bạn hiểu thêm về HIV (virus ). là loại virus quỷ quái, thông minh, khi vào cơ thể người tấn công tế bào T(CD4), phát hủy hệ miễn dịch, đến một ngày nào đó,không còn hệ miễn dịch chống lại các căn bệnh khác, cho nên sẽ mắc các bệnh cơ hội, Con người chết vì bệnh cơ hội, chứ không chết vì HIV.Như vậy cái cục sỏi thận của bạn thì không phải do HIV tạo ra,HIV không biết làm chuyện đó (sỏi thận ).