badboyhn đã viết:
Chào Đại_thiếu_gia!
Rất cám ơn anh đã tư vấn cho em và các bạn đang có nguy cơ. Em đã khá hơn nhiều rồi, nhưng vẫn chưa hoàn toàn hết stress. Anh cho em hỏi: em muốn xn sau nguy cơ 4 tuần thì độ chính xác là bao nhiêu?
Rất mong anh trả lời sớm.

Đại_thiếu_gia hiểu tâm trạng của các Bạn, nên mới mở topic này, có lẽ theo nguyên tắc thì đã phạm luật, nhưng có thể các sếp, thông cảm và hiểu cho Đại_thiếu_gia, nên đã để topic này yên nghị tại đây.

Đúng như bạn nói, khó mà đánh đuổi Stress ra hết,các bạn biết tại sao không? cũng vì chính các bạn, tìm thông tin tài liệu đọc quá nhiều trong thời gian này,cho nên, càng đọc , càng Stress, càng Stress thì càng tạo ra mọi thứ, mà các bạn đề cập đến thường gọi là triệu chứng,vấn đề bạn hỏi về 4 tuần XN chính xác hay chưa? Đại_thiếu_gia cũng khẳng định với bạn. 4 tuần âm tính này chỉ nói lên là trước thời gian hành vi đó cơ thể bạn chưa có HIV.Nếu muốn biết chính xác cho hành vi nào đó liên quan đến HIV, thì cần có một thời gian nhất định, để cơ thể tạo ra kháng thể kháng HIV thì cần đủ 6 tuần trở lên, chính xác nhất là ở tháng thứ 3.Như vậy bạn đã biết mình phải làm gì và xử lý ra
sao.