Đại_Thiếu_Gia #1384 Đã gửi : một năm trước
Danh hiệu: Thành viên gắn bó

Nhóm: Thành viên chính thức
Gia nhập: 14-07-2009(UTC)
B.viết: 1.420

Cảm ơn: 170 lần
Originally Posted by: sohaivocung_giupem
Hi Anh Đại_Thiếu Gia anh giải thích giúp em về chuyện này với ạ !!!
Như em đã Post bài trong dđ về hành vi của mình .Em qh có dùng bcs (không tuột ,không rách) nhưng em lo là việc bcs bị rách lỗ thủng nhỏ (như kim chân),em có hỏi thì mọi người đều tư vấn cho hành vi của em là không có nguy cơ nhưng không nói và giải thích cho em về việc bcs bị thủng lỗ nhỏ,em có hỏi thêm lần nữa nhưng không ai trả lời cả và có trả lời thì cũng chỉ là "không có nguy cơ".Em rất hoang mang và lo lắng về việc này vì lúc qh xong em cũng chỉ lo bcs có bị rách hoặc tuột không thôi mà không nghĩ đến việc bcs bị thủng lỗ nhỏ.Anh có thể giải thích giúp em 1 lần cuối về việc nguy cơ của "bcs thủng lỗ nhỏ (như kim chân)" được không anh !! em cảm ơn anh rất nhiều ạ.Anh tư vấn giúp em để em hết lo lắng và yên tâm trong học hành hơn

Mọi người đã trả lời cho bạn không có nguy cơ rồi còn gì.Những câu trả lời ấy thì bạn phải yên tâm, chứ sao lại còn lo?.Bao cao su nếu rách thì mắt thường đều thấy và nhận biết hết.Vấn đề ở đây,bạn lại lo CÓ KHI NÀO bao cao su thủng lổ nhỏ hay không.Trường hợp nếu bao cao su thủng lổ nhỏ thì người có nguy cơ và có thai ngoài ý muốn là cô gái kia.Vì tinh dịch người Nam sẽ vào âm đạo từ lổ thủng này khi xuất tinh.Người lại,từ lổ thủng nhỏ này thì dịch người Nữ không thể vào trong bao cao su.

Bây giờ bạn lo học hành đi và đừng bao giờ tìm đến dịch vụ ĂN BÁNH TRẢ TIỀN nữa là chính bạn tự bảo vệ cho mình đấy.

Làm sao biết bao cao su có bị rách hay không ?
anhcanem , 11-03-2008 lúc 01:14:16 - [ Chuyến đến trang: 1 ... 6, 7, 8 ]
155 31,398 frankqwer
05-09-2011 lúc 07:55:31