Kết quả 1 đến 20 của 53

Chủ đề: QHTD có BCS xác định tinh trùng còn trong BCS

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi eumobile Xem bài viết
    Cách đây 31 ngày em có qhtd gmd có sử dụng bcs nhưng e không rõ nó có rách không vì em không kiểm tra đèn mờ.chỉ nhớ là còn tinh trùng trong bao.10 ngày sau em bị sưng nhức dương vật đi tiểu nhiều nhưng không buốt.sau đó 5 ngày em xét nghiệm ở da liễu nghệ an kết tạp khuẩn+.uống thuốc không đỡ ngày 18.9 e ra da liễu trung ương khám xét nghiệm nhiễm chlamydia.đầy đủ mọi triệu chứng.các anh cho em hỏi liệu em có nguy cơ nhiễm hiv không.vì nhiễm chlamydia tăng khả năng nhiễm hiv cao 5 lần.e lo lắng quá
    vì nhiễm chlamydia tăng khả năng nhiễm hiv cao 5 lần => Bạn nghĩ sao?? Nếu cứ nhiễm chlamydia mà nhiễm HIV thì TG này đi về đâu???
    Trở lại vấn đề của bạn: =>
    qhtd gmd có sử dụng bcs nhưng e không rõ nó có rách không vì em không kiểm tra đèn mờ.chỉ nhớ là còn tinh trùng trong bao. Vậy nếu BCS rách bạn còn thấy tinh trùng ko?? Bạn thử lấy cái BCS bạn lấy kéo cắt cái núm đầu bao rùi cho nước vào xem nước còn trong BCS ko??
    => Túm lại 1 cục chà bá BCS ko rách vì tinh trùng còn => An toàn với HIV

ads

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

eumobile (22-09-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    24
    em sợ nó muốn em bị nhiễm vì khi e đeo bao vào được hơn 1 nửa nó bảo để nó.rồi nó rút bao ra dùng ngón tay chạm vào trong oy mới đeo lai cho em.lúc đó ngu quá e không kiểm tra kỹ

Thông tin về chủ đề này