Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 36

Chủ đề: gái mại dâm oral sex và tay dính dịch âm đạo thủ dâm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

gái mại dâm oral sex và tay dính dịch âm đạo thủ dâm

Dạ là 2 hôm trước em có đi massage và được OS trong lúc Os em có sờ vào âm đạo của GMD chạm vào 1 chút dịch ở đầu ngón tay rồi khoảng 10 phút sau em bảo GMD để em tự thủ dâm vì em say ruọu nên không ra được cho em hoi em có nguy cơ bị HIV không ạ. Các anh cho em hỏi là nếu uống PEP thì kiêng tránh những đồ ăn nào ạ em xin cám ơn ạ em uống pep đc 1 ngày nhưng sau khi uống pep 30 phút em có uống trà sữa và ăn bánh ngọt . Em nghe a tuấn bảo không được uống sữa em lo quá không biết có mất tác dụng không ạ
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Và thêm 1 câu hỏi nữa là sau khi có nguy cơ 12 tiếng em có quan hệ với bạn gái em nhưng bị rách bcs nên em tháo bcs luôn em lo quá không biết bạn gái em có nguy cơ không ạ em xin cám ơn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi xinloibome Xem bài viết
    Dạ là 2 hôm trước em có đi massage và được OS trong lúc Os em có sờ vào âm đạo của GMD chạm vào 1 chút dịch ở đầu ngón tay rồi khoảng 10 phút sau em bảo GMD để em tự thủ dâm vì em say ruọu nên không ra được cho em hoi em có nguy cơ bị HIV không ạ. Các anh cho em hỏi là nếu uống PEP thì kiêng tránh những đồ ăn nào ạ em xin cám ơn ạ em uống pep đc 1 ngày nhưng sau khi uống pep 30 phút em có uống trà sữa và ăn bánh ngọt . Em nghe a tuấn bảo không được uống sữa em lo quá không biết có mất tác dụng không ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm nên bỏ thuốc.Bạn xem thêm các chủ đề này đã tư vấn rất rõ ràng :

Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS

Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn

Chủ đề: HIV có lây qua trung gian kích dục bằng tay

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    nhưng lúc quan hệ vơi bạn gái em là em chưa uống thuốc ạ vì em lên diễn đàn là OS không có nguy cơ nhiễm HIV nhưng em sợ lúc em thủ dâm tay em có dính dịch của GMD từ trước nên em mới uống pep ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    cho em hỏi là giả sử em co HIV thì sau 12 tiếng có lây được cho bạn gái không hả anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    nhưng lúc quan hệ vơi bạn gái em là em chưa uống thuốc ạ vì em lên diễn đàn là OS không có nguy cơ nhiễm HIV nhưng em sợ lúc em thủ dâm tay em có dính dịch của GMD từ trước nên em mới uống pep ạ
    cho em hỏi là giả sử em co HIV thì sau 12 tiếng có lây được cho bạn gái không hả anh

Bạn có nguy cơ đâu mà lây nhiễm cho bạn gái.Nếu có nguy cơ luôn đi nữa thì sau 12 giờ chưa thể lây nhiễm cho người khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    vâng tại em đi khám nam khoa tại 36 ngô quyên nó xét nghiêm hiv từ trước là âm tình rồi thử thử gì rồi kết luận em bị viêm niêm đạo do tạp khuẩn 2 bên bẹn của em nổi mảng tím tím thỉnh thoảng sờ vào thì sưng ngứa lên em hỏi bác sỹ đây thì bảo em có nguy cơ tầm 5-10% nên em lo quá vì bác sỹ bảo có nhiêm trùng thì hiv lây qua cao hơn ạ .Xong em vào bv nhiệt đới bác sỹ hỏi thì em bảo em đi OS xong bác sỹ kê thuốc cho em uống ạ . Em xin cám ơn anh vậy em ko có nguy cơ ạ hhuhuhu em ngu quá ko biết gì mua cả 2 hộp cho bạn gái uống luôn :(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi 1 câu cuối là nếu em có nguy cơ thì sau bao lâu có khả năng lây cho người khác ạ . Em xin cám ơn anh và diễn đàn hihihi như vậy là cả 2 bọn em đêu ko phải uống nữa ạ . Em lo cho bạn gái nên mua thêm 1 hộp cho bạn gái uống .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    vâng tại em đi khám nam khoa tại 36 ngô quyên nó xét nghiêm hiv từ trước là âm tình rồi thử thử gì rồi kết luận em bị viêm niêm đạo do tạp khuẩn 2 bên bẹn của em nổi mảng tím tím thỉnh thoảng sờ vào thì sưng ngứa lên em hỏi bác sỹ đây thì bảo em có nguy cơ tầm 5-10% nên em lo quá vì bác sỹ bảo có nhiêm trùng thì hiv lây qua cao hơn ạ .Xong em vào bv nhiệt đới bác sỹ hỏi thì em bảo em đi OS xong bác sỹ kê thuốc cho em uống ạ . Em xin cám ơn anh vậy em ko có nguy cơ ạ hhuhuhu em ngu quá ko biết gì mua cả 2 hộp cho bạn gái uống luôn :(
    Bạn yên tâm không cần thiết uống thuốc phơi nhiễm hành vi kích dục bằng miệng :Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    vâng em cám ơn anh em yên tâm rồi nhưng cho em hỏi câu cuối là giả sử em dính HIV thì sau bao lâu thì lây được cho người khác ạ em đọc người bảo 1 tuần rồi lại 2 tuần em cám ơn anh ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Và anh ơi cho em hỏi là nếu em có nguy cơ mắc các bệnh về tình dục thì sau 12h có thể lây lan cho bạn gái được chưa ạ em xin cám ơn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    vâng em cám ơn anh em yên tâm rồi nhưng cho em hỏi câu cuối là giả sử em dính HIV thì sau bao lâu thì lây được cho người khác ạ em đọc người bảo 1 tuần rồi lại 2 tuần em cám ơn anh ạ
    Và anh ơi cho em hỏi là nếu em có nguy cơ mắc các bệnh về tình dục thì sau 12h có thể lây lan cho bạn gái được chưa ạ em xin cám ơn ạ
    Bạn yên tâm sau 12 giờ chưa thể lây nhiễm cho người khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    anh ơi sự thực là em hỏi câu này vì em quá strees do nghĩ ra ạ . Em có quan hệ với GMD và gmd đeo BCS cho em em xin hỏi là có khi nào GMD rạch 1 vết rạch ở BCS vừa đủ để ko rách và nhiêm được HIV không ạ. Hôm nay là được 7 tuần từ khi em có nguy cơ em lên 50c hàng bài xin thử HIV thì ng ta bảo bh chỉ cần làm test nhanh 20 phút có kết quả là âm tính người ta nói em dương tính thì mới thử tiếp 2 cái kia. Em xin hỏi là do em stesss quá đúng không ạ em cứ bị ám ảnh đi đâu cũng lo sợ em xin cám ơn anh

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    anh ơi sự thực là em hỏi câu này vì em quá strees do nghĩ ra ạ . Em có quan hệ với GMD và gmd đeo BCS cho em em xin hỏi là có khi nào GMD rạch 1 vết rạch ở BCS vừa đủ để ko rách và nhiêm được HIV không ạ. Hôm nay là được 7 tuần từ khi em có nguy cơ em lên 50c hàng bài xin thử HIV thì ng ta bảo bh chỉ cần làm test nhanh 20 phút có kết quả là âm tính người ta nói em dương tính thì mới thử tiếp 2 cái kia. Em xin hỏi là do em stesss quá đúng không ạ em cứ bị ám ảnh đi đâu cũng lo sợ em xin cám ơn anh
    Bạn có hiểu lực tác động tại cái đầu cây chày đâm tiêu ko?? Nếu bạn trồng cái bao rách 1 đường vào đầu chày sao đó bạn tạo lực từ trên xuống tại đầu chày xem cái bao thế nào, GMD đâu có khùng mà tự chuốc hạo vào thân để nhiễm HIV từ bạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    nhưng nếu có 1 vết rách như thế thì em có nguy cơ bị dính dịch Âm đạo đúng không anh em xin lỗi anh tại lần đầu nên em biết là GMD cung sợ vì lúc đầu cô ý OS cho em còn đeo bao cho em vì bảo để an toàn

Cảm ơn
    2,578
    nhưng nếu có 1 vết rách như thế thì em có nguy cơ bị dính dịch Âm đạo đúng không anh em xin lỗi anh tại lần đầu nên em biết là GMD cung sợ vì lúc đầu cô ý OS cho em còn đeo bao cho em vì bảo để an toàn
    Ko có nhưng nếu, có là có, ko là ko, rách là rách toẹt lòi DV ra, mắt nhìn thấy ngay

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    vâng oke anh cho em hỏi là hôm nay em đi test cái HIV-ab đc âm tính cho em hỏi là có ai đi như em và co chính xác không ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    vâng oke anh cho em hỏi là hôm nay em đi test cái HIV-ab đc âm tính cho em hỏi là có ai đi như em và co chính xác không ạ
    Bạn đâu có nguy cơ mà chả ÂT.

Cảm ơn
    2,578
    Bạn có nguy cơ với HIV đâu mà ko chính xác với ko an tâm??

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    vâng em biết là bao ko rách vì rách như anh nói toạc là biết ngay nhưng mà vẫn cứ stress hic khổ quá

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này