Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch sờ vào dương vật

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch sờ vào dương vật

các anh ơi xl vì em không biết đăng bài chỗ nào nên em mượn pic nai để cần tư vấn . em QH với GMD gan 3 tháng rồi . qhtd trước r Gmd ó cho em . lúc QH có dùngbao đc khoảng 10p thì Dv em bị xìu xuống , em dùng tay tháo bao ra và có chút dịch dính tay rồi xờ vào đầu DV . sau đó GMD ó cho em . em cũng không để ý tình trạng BCS như nào . mong ac tư vấn giúp em!!!!
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

các anh chị tư vấn về nguy cơ của em

khoảng 3 tháng trước em có qh vơi GMD . QhTD trước rồi GMD OS cho em . lúc QHTD có mang bcs nhưng được 5 7 phút thì DV của em bị xìu xuống . em dùng tay tháo bcs có chút dịch AD rồi chạm vào đầu DV . sau đó GMD OS cho em . em cũng không rõ tình tình BCS như nào . mong anh chị tư vấn giúp em .

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi motngay Xem bài viết
    các anh ơi xl vì em không biết đăng bài chỗ nào nên em mượn pic nai để cần tư vấn . em QH với GMD gan 3 tháng rồi . qhtd trước r Gmd ó cho em . lúc QH có dùngbao đc khoảng 10p thì Dv em bị xìu xuống , em dùng tay tháo bao ra và có chút dịch dính tay rồi xờ vào đầu DV . sau đó GMD ó cho em . em cũng không để ý tình trạng BCS như nào . mong ac tư vấn giúp em!!!!
    Bài bạn sẻ chuyển về box này sau vài phút, bạn chờ nhé: Muốn thấy bài bấm vào link này để xem:
    BOX: Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

các anh chị tư vấn về nguy cơ của em

các anh chị ơi. em QH với GMD gan 3 tháng rồi . qhtd trước r Gmd ó cho em . lúc QH có dùngbao đc khoảng 10p thì Dv em bị xìu xuống , em dùng tay tháo bao ra và có chút dịch dính tay rồi xờ vào đầu DV . sau đó GMD ó cho em . em cũng không để ý tình trạng BCS như nào . mong ac tư vấn giúp em!!!! 3 hnay em sốt rồi bị nấc và buồn nôn r :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    khoảng 3 tháng trước em có qh vơi GMD . QhTD trước rồi GMD OS cho em . lúc QHTD có mang bcs nhưng được 5 7 phút thì DV của em bị xìu xuống . em dùng tay tháo bcs có chút dịch AD rồi chạm vào đầu DV . sau đó GMD OS cho em . em cũng không rõ tình tình BCS như nào . mong anh chị tư vấn giúp em .
    Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV.
    Bấm vào đây xem:
    Chủ đề: quan hệ có dùng BCS rồi Os

Chủ đề: QHTD với GMD có BCS (sợ đeo BCS ngược)+ OS sợ nhiễm HIV

Chủ đề: QHTD có BCS + OS + mút ti => Hoang mang quá

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng BCS kích thích bằng miệng em có cần dùng pep không

Chủ đề: gái mại dâm oral sex và tay dính dịch âm đạo thủ dâm

Chủ đề: khẩn cấp!!! các bác sĩ giúp em với ạ

Chủ đề: mọi người đánh giá hộ mình nguy cơ này: OS và tay dính dịch sợ nhiễm HIV

Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào tay và em dùng tay kích thích dv..Mọi người hãy tư vấn giúp em!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    cảm ơn anh nhiều

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng bao cao su là tình dục an toàn,tay dính dịch sờ vào dương vật không sao.

Thông tin về chủ đề này