Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin anh em trư vấn giúp em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin anh em trư vấn giúp em

Anh em trong ban quản tri tư vấn trường hợp của em dc ko?!
    Trường hợp của em là có quan hệ với GMD và có đeo BCS, nhưng khi vừa quan hệ thì em thấy cô gái đó bị kinh nguyệt,em ko quan hệ nữa. Em hoang mang mình ko biết có nhiễm HIV ko nữa.
    sau 9 tuần em xét nghiệm ở Pastuer thi kết quả âm tính, và sau 11 tuần em di xét nghiệm, kiem tra nha ở các phòng khám đa khoa tư nhân ( 80k)thì cũng âm tính.

Note: Trong thời gian này em cũng đang uống thuốc trị viêm gan B có ảnh hưởng đến xét nghiệm ko anh. ( Thuốc SEOULCIGENL 2 viên / ngày và thuốc Bidica 4 viện/ ngày). Mong anh tư vấn giúp em đi. Em hoang mang lắm anh ơi! không biết em uống thuốc trong lúc đi xét nghiệm có ảnh hưởng ko anh?
    không biết thuốc này có thành phần gi ảnh hưởng đến xét nghiệm không anh. em hoang mang quá, trong thời gian này bà xã em lại có thai 8 tuần nữa, ko biết có ảnh hưởng đến bà xã ko nữa.( em có quan hệ với bà xã)
    Mong anh em tư vấn giúp em với!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi anhcong Xem bài viết
    Anh em trong ban quản tri tư vấn trường hợp của em dc ko?!
    Trường hợp của em là có quan hệ với GMD và có đeo BCS, nhưng khi vừa quan hệ thì em thấy cô gái đó bị kinh nguyệt,em ko quan hệ nữa. Em hoang mang mình ko biết có nhiễm HIV ko nữa.
    sau 9 tuần em xét nghiệm ở Pastuer thi kết quả âm tính, và sau 11 tuần em di xét nghiệm, kiem tra nha ở các phòng khám đa khoa tư nhân ( 80k)thì cũng âm tính.

Note: Trong thời gian này em cũng đang uống thuốc trị viêm gan B có ảnh hưởng đến xét nghiệm ko anh. ( Thuốc SEOULCIGENL 2 viên / ngày và thuốc Bidica 4 viện/ ngày). Mong anh tư vấn giúp em đi. Em hoang mang lắm anh ơi! không biết em uống thuốc trong lúc đi xét nghiệm có ảnh hưởng ko anh?
    không biết thuốc này có thành phần gi ảnh hưởng đến xét nghiệm không anh. em hoang mang quá, trong thời gian này bà xã em lại có thai 8 tuần nữa, ko biết có ảnh hưởng đến bà xã ko nữa.( em có quan hệ với bà xã)
    Mong anh em tư vấn giúp em với!
    Bạn đã tạo chủ đề này và được tư vấn an toàn rồi.Nếu bạn còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề này.Chủ đề này không cần thiết nên Tuanmecsedec khóa lại.

Chủ đề: Tư vấn xét nghiệm: QHTD có BCS XN AT sau 11 tuần

Thông tin về chủ đề này