Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: OS không có BCS

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

OS không có BCS

Dạ các anh chị , trường hợp của em là thế này
    Ngày 6/9 em có quan hệ với một cô gái . Chỉ OS cho nhau và kích dục bằng tay , có liếm hậu môn cho nhau nữa
    Ngày 26/9 em vẫn tiếp tục quan hệ bằng cách này , em còn cho tay vào hậu môn của cô gái đó nữa
    Em xin bổ sung là em và cô gái ấy có cạ DV vào cửa mình AD nên DV em dính dịch AD nhiều , ướt hết ạ :(
    Dạo này em bị viêm họng triền miên , hết rồi giờ đang rất đau ở sống mũi và đau đầu , hơi buồn nôn nữa
    Em rất lo lắng không biết mình có bị nhiễm H không , mong các anh chị tự vấn cho em ạ .
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lancuoithoi Xem bài viết
    Dạ các anh chị , trường hợp của em là thế này
    Ngày 6/9 em có quan hệ với một cô gái . Chỉ OS cho nhau và kích dục bằng tay , có liếm hậu môn cho nhau nữa
    Ngày 26/9 em vẫn tiếp tục quan hệ bằng cách này , em còn cho tay vào hậu môn của cô gái đó nữa
    Em xin bổ sung là em và cô gái ấy có cạ DV vào cửa mình AD nên DV em dính dịch AD nhiều , ướt hết ạ :(
    Dạo này em bị viêm họng triền miên , hết rồi giờ đang rất đau ở sống mũi và đau đầu , hơi buồn nôn nữa
    Em rất lo lắng không biết mình có bị nhiễm H không , mong các anh chị tự vấn cho em ạ .
    Bạn đã có chủ đề tại đây:
    Chủ đề: Quan hệ bằng miệng

muốn gì vào hỏi tiếp, ko được lập nhiều topic cùng 1 chủ đề, BQT đóng chủ đề này lại

Thông tin về chủ đề này