Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Xin mọi người tư vấn cho em : Quan hệ GMD.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin mọi người tư vấn cho em : Quan hệ GMD.

Chào mọi người !

Em là 1 chàng trai mới có 21 tuổi, em vừa mới học xong cđ xong :)

Em lập topic này mong mọi người bớt chút thời gian tư vấn cho em, hiện em đang rất căng thẳng và mệt mọi vì em là con 1 trong 1 gia đình có truyền thống gia giáo .

Trả là cách đây 3 tháng, bạn bè có rủ rê em đi bar. Sau khi rời khỏi bar em đã say và không làm chủ được mình đã dẫn tới hành vi quan hệ với GMD. Em có sử dụng bao trong khi quan hệ, nhưng khi xuất tinh em không rút dương vật ra ngay mà để trong âm hộ GMD 1 lúc mới rút ra. Sau đó em về nhà luôn mà không vệ sinh dương vật do say nên em về là ngủ luôn

Sau đó không lâu em có biểu hiện lạ xuất hiện 1 vết loét nhỏ ở phần rãnh quy đầu sau 5,6 ngày biến mất , và tiếp đó là hiện tượng tưa miệng và nấm lưỡi ( Tới giờ vẫn không khỏi ). Thỉnh thoảng có bị tiêu chảy, còn nữa đó là xuất hiện nốt đỏ ở dưới da ( Hiện giờ vẫn không biến mất ) và nổi mẩn đỏ gây ngứa ở 2 bắp chân :(

Thực sự bây giờ em không biết làm thế nào nữa, em rất hối hận vì điều mình đã hành động khi say rượu. Nếu có bị HIV chắc em phải bỏ đi biệt tích mất . Mong mọi người các anh các chị trong diễn đàn tư vấn cho em với .

Em xin cảm ơn mọi người !
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    theo những gì mình biết nếu bạn đeo bao cao su và nó không rách thì th của bạn không có khả năng nhiễm H, bạn yên tâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em sợ lúc quan hệ xong em lại để dương vật trong âm hộ mà không rút ra ngay, 1 lúc sau mới rút không biết lúc ấy có chạm vào dịch của GMD không. Với em có lắm biểu hiện bất thương trước h không có bị nên hoang mang lắm

alakazam9998
    Guest
    Khả năng là bạn nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục khác chứ không phải H.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    ko sao mà ,cứ có bcs là ok

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.Từ nay Tuanmecsedec khuyên bạn tránh các dịch vụ trá hình của người hành nghề mại dâm là không còn lo lắng nữa.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn khôg có nguy cơ khi sử dụng bcs!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Ông "ngâm củ kiệu" vào trong "hủ" mà củ kiệu có bỏ trong cái bịt nilon vậy thì theo ông cái "củ kiệu" của ông có chua không. Tự trả lời rồi sẽ hiểu. Tôi tưởng đâu ông dán dính keo dán sắt vào GMD luôn chứ. Không lo gì nữa hết. Đi nhận nhiệm sở để làm việc chứ. Tốt nghiệp rùi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ không phải đâu các anh !

Vì em không rút ra ngay mà để gần 30s nên em sợ khi em rút ra bao đã bị lủng và dv em đã chạm vào ah của GMD

Do lúc đó trong cơn say nên em không thể nhớ là bao có còn ôm lấy đầu khất không

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Quan trọng khi rút ra bao cao su vẫn còn bảo vệ dương vật là bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    TH Bạn này k khác gì mình. Mình còn bị lên hạch đau âm ỉ mấy tuần rồi mà chưa hết.hôm nọ mình làm cái test nhanh 6tuần âm tính nhưng vẫn rất hoang mang

Thông tin về chủ đề này