Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: nơi xét nghiệm HIV quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

nơi xét nghiệm HIV quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Chào mọi người ,Cách đây 8 ngày trong 1 lần uống rượu cùng bạn do quá chén nên mình đã theo bạn rủ rê quan hệ với GMD
    Mình vẫn tỉnh táo để dùng BCS khi quan hệ , nếu chỉ có vậy thì k sao nhưng vấn đề là có 2 tình huống xảy ra :
    1: có lẽ do rượu mà mình k thể xuất tinh được nên mình đã tháo BCS cho cô gái kia ngậm dương vật của mình 1 lúc
    2 : sau đó vẫn chưa thể xuất tinh mình tiếp tục đeo chiếc BCS đó quan hệ tiếp và vẫn k xuất tinh được nên mình dừng k quan hệ nữa

Mình nhớ ko nhầm thì BCS ko bị sao cả , nhưng ko dám khẳng định chắc chắn vì có men rượu

2 hôm sau mình đến phòng khám ngoại trú điều trị HIV ở tỉnh mình , họ nói rằng ko phải lo lắng đâu , rằng thì là nguy cơ nhiễm ko cao , họ còn nói rằng có những cặp vợ chồng đang điều trị tại trung tâm của họ dù VỢ /CHỒNG bị nhiễm HIV nhưng người kia ko bị lây nhiễm (ko dùng BCS nhé )
    Mình cảm thấy họ nói rất vô trách nhiệm ,mình xin điều trị phơi nhiễm nhưng họ nói chỉ điều trị cho đối tượng là nhân viên y tế , công an thôi
    Mình chấp nhận mất tiền xin họ điều trị nhưng họ vẫn k nghe , còn nói phải chứng minh cô gái kia nhiễm HIV mới dc ( việc này khác gì đánh đố mình )

Qua tìm hiểu trên mạng mình thấy địa chỉ 21 trung liệt là cho kết quả chính xác trong 4 tuần , vậy mình có 2 câu hỏi mong mọi người giúp đỡ

1 :Thủ tục xét nghiệm ở đó như thế nào ? phải đơi lâu ko thì có KQ ( vì mình ở tỉnh lẻ ,chỉ xin cơ quan cho nghỉ được 1 ngày thôi )
    2: có thật là có trường hợp nếu vợ hoặc chồng bị nhiễm HIV mà người còn lại vẫn AT với HIV ko ( họ quan hệ ko dùng BCS nhé )

Mình còn trẻ , tương lai còn phía trước , ở cơ quan mình là người chuyên môn giỏi , nếu ko có gì thay đổi sắp tới mình sẽ được thăng chức , mình còn phải xây dựng gia đình , nếu nhiễm HIV mình sẽ mất hết và cũng chẳng còn mặt mũi sống trên đời này nữa

Thực sự mình viết hơi dài , mong mọi người thông cảm vì mấy ngày hôm nay mình stress ,mất ăn mất ngủ quá nhiều mong mọi người tư vấn giúp ,
    Cám ơn mọi người nhiều
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Bạn quan hệ tình dục có bcs là tình dục an toàn không có nguy cơ với hiv, nhưng có ngụy cơ với gan b giang mai lậu sùi màu gà

3. Có 2 người đã cảm ơn cho toi mot co hoi cho bài viết bổ ích này:

choconduocsong (02-11-2014),Khổ vì dại (11-06-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi choconduocsong Xem bài viết
    Chào mọi người ,Cách đây 8 ngày trong 1 lần uống rượu cùng bạn do quá chén nên mình đã theo bạn rủ rê quan hệ với GMD
    Mình vẫn tỉnh táo để dùng BCS khi quan hệ , nếu chỉ có vậy thì k sao nhưng vấn đề là có 2 tình huống xảy ra :
    1: có lẽ do rượu mà mình k thể xuất tinh được nên mình đã tháo BCS cho cô gái kia ngậm dương vật của mình 1 lúc
    2 : sau đó vẫn chưa thể xuất tinh mình tiếp tục đeo chiếc BCS đó quan hệ tiếp và vẫn k xuất tinh được nên mình dừng k quan hệ nữa

Mình nhớ ko nhầm thì BCS ko bị sao cả , nhưng ko dám khẳng định chắc chắn vì có men rượu

2 hôm sau mình đến phòng khám ngoại trú điều trị HIV ở tỉnh mình , họ nói rằng ko phải lo lắng đâu , rằng thì là nguy cơ nhiễm ko cao , họ còn nói rằng có những cặp vợ chồng đang điều trị tại trung tâm của họ dù VỢ /CHỒNG bị nhiễm HIV nhưng người kia ko bị lây nhiễm (ko dùng BCS nhé )
    Mình cảm thấy họ nói rất vô trách nhiệm ,mình xin điều trị phơi nhiễm nhưng họ nói chỉ điều trị cho đối tượng là nhân viên y tế , công an thôi
    Mình chấp nhận mất tiền xin họ điều trị nhưng họ vẫn k nghe , còn nói phải chứng minh cô gái kia nhiễm HIV mới dc ( việc này khác gì đánh đố mình )

Qua tìm hiểu trên mạng mình thấy địa chỉ 21 trung liệt là cho kết quả chính xác trong 4 tuần , vậy mình có 2 câu hỏi mong mọi người giúp đỡ

1 :Thủ tục xét nghiệm ở đó như thế nào ? phải đơi lâu ko thì có KQ ( vì mình ở tỉnh lẻ ,chỉ xin cơ quan cho nghỉ được 1 ngày thôi )
    2: có thật là có trường hợp nếu vợ hoặc chồng bị nhiễm HIV mà người còn lại vẫn AT với HIV ko ( họ quan hệ ko dùng BCS nhé )

Mình còn trẻ , tương lai còn phía trước , ở cơ quan mình là người chuyên môn giỏi , nếu ko có gì thay đổi sắp tới mình sẽ được thăng chức , mình còn phải xây dựng gia đình , nếu nhiễm HIV mình sẽ mất hết và cũng chẳng còn mặt mũi sống trên đời này nữa

Thực sự mình viết hơi dài , mong mọi người thông cảm vì mấy ngày hôm nay mình stress ,mất ăn mất ngủ quá nhiều mong mọi người tư vấn giúp ,
    Cám ơn mọi người nhiều
    Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

5. Có 2 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

choconduocsong (02-11-2014),Khổ vì dại (11-06-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Cảm ơn 2 anh đã trả lời , nhưng xin các anh xem kỹ giúp e ạ , trường hợp thứ nhất ORAL SEX thì tạm thời bỏ qua , nhưng tình huống 2 e đang nói là sau khi ORAL SEX vẫn ko xuất tinh được nên e vẫn dùng cái BCS đó để quan hệ tiếp

Hơn nữa e chỉ dám khẳng định 90% BCS ko bị rách vì có men rượu nên k dám chắc chắn 100% ,lỡ nhìn gà hóa quốc thì .....
    và bây h e muốn xét nghiệm cho đỡ STRESS , em muốn hỏi tại HÀ NỘI có địa chỉ nào xét nghiêm sau 4 tuần cho KQ chính xác không ? ( phải lấy được KQ trong ngày nhé vì e chỉ xin cơ quan cho nghỉ được 1 ngày thôi )

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Cảm ơn 2 anh đã trả lời , nhưng xin các anh xem kỹ giúp e ạ , trường hợp thứ nhất ORAL SEX thì tạm thời bỏ qua , nhưng tình huống 2 e đang nói là sau khi ORAL SEX vẫn ko xuất tinh được nên e vẫn dùng cái BCS đó để quan hệ tiếp

Hơn nữa e chỉ dám khẳng định 90% BCS ko bị rách vì có men rượu nên k dám chắc chắn 100% ,lỡ nhìn gà hóa quốc thì .....
    và bây h e muốn xét nghiệm cho đỡ STRESS , em muốn hỏi tại HÀ NỘI có địa chỉ nào xét nghiêm sau 4 tuần cho KQ chính xác không ? ( phải lấy được KQ trong ngày nhé vì e chỉ xin cơ quan cho nghỉ được 1 ngày thôi )

Tình huống thứ 2 cũng không có nguy cơ,quan trọng quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao.

Sau 4 tuần bạn có thể xét nghiệm HIV Ag/Ab tại 21 Trung Liệt hoặc bệnh viên Đa khoa Hồng Ngọc.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    bạn hoàn toàn không có nguy cơ, nếu cảm thấy tinh thần không thoải mái thì đủ 4 tuần xn combo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết

Tình huống thứ 2 cũng không có nguy cơ,quan trọng quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao.

Sau 4 tuần bạn có thể xét nghiệm HIV Ag/Ab tại 21 Trung Liệt hoặc bệnh viên Đa khoa Hồng Ngọc.
    Vâng cám ơn anh , nhưng kết quả có lấy được trong ngày ko anh ? thực sự e hoang mang nên hỏi hơi nhiều , mong a thông cảm

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Vâng cám ơn anh , nhưng kết quả có lấy được trong ngày ko anh ? thực sự e hoang mang nên hỏi hơi nhiều , mong a thông cảm
    Kết quả tùy từng nơi trả , thường thì test nhanh 30 phút là có kết quả bạn ạ , BV Đa Khoa Hồng Ngọc nghe nói trả kết quả nhanh

Tuy nhiên bạn QHTD an toàn nên không có nguy cơ, vì vậy XN là ko cần thiết , tốn tiền tốn máu thôi, XN chỉ để giải tỏa tâm lý vì 100% Âm tính trong trường hợp này

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578

Cám ơn mọi người nhiều
    QHTD có BCS là an toàn, kích dục = miệng ko có nguy cơ với HIV, chỉ có nguy cơ STDs: Giang Mai. Lậu. Mồng Gà và gan B. Xn Giang Mai và gan B từ 1 > 3 tháng sau nguy cơ OS

Thành Viên Chính Thức caubecodon's Avatar
    Cảm ơn
    48
    Nếu quá lo lắng thì sau 4 tuần bạn đến Hồng Ngọc hoặc Medlatec xét nghiệm combo nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Ở Hồng Ngọc chỉ tầm 45 phút đến 1 tiếng là có kết quả thôi bạn à. Bạn nên đi sớm vào buổi sáng để đỡ đông đúc. Mình xn ở Hồng Ngọc rồi. Thái độ nhẹ nhàng và lịch sự. Không làm mình cảm thấy khó chịu đâu.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi caubecodon Xem bài viết
    Nếu quá lo lắng thì sau 4 tuần bạn đến Hồng Ngọc hoặc Medlatec xét nghiệm combo nhé
    Trích dẫn Gửi bởi khoantai95 Xem bài viết
    Ở Hồng Ngọc chỉ tầm 45 phút đến 1 tiếng là có kết quả thôi bạn à. Bạn nên đi sớm vào buổi sáng để đỡ đông đúc. Mình xn ở Hồng Ngọc rồi. Thái độ nhẹ nhàng và lịch sự. Không làm mình cảm thấy khó chịu đâu.

Hai (cụ) có xem lại bài viết cuối cùng của Smod songchungvoi_HIVtrong chủ đề này 03-11-2014, 08:12 không vậy,mà nhẩy vào moi lên.

Thành Viên Chính Thức minh khiêm's Avatar
    Cảm ơn
    62
    An toàn bạn nhé

Thông tin về chủ đề này