Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng âm đạo cho nhân viên

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mát xa kích dục bằng miệng âm đạo cho nhân viên

Trường hợp của em là có đi masas với mấy ông sếp trong lúc cao trào em đã kiềm chế không dc và kêu gái mại dâm nằm xuống cho em oral sex vào âm đạo của ng đó. Trong thời gian 3 tháng em có đi 2 lần và 2 lần đó em đều oral sex ngược lại cho gái mại dâm
    Em cũng đã theo dõi thay 1 số bạn dc gái mại dâm oral sex thì các anh bảo là k có nguy cơ
    Thế em oral sex cho gái mại dâm thì có sao không vậy ?
    Với lại DV của em có bị rợp da rất dễ bị trầy sướt mõi khi oral sex thế có nguy cơ không vây?
    may anh trả lời giúp em ! cám ơn mọi người
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    bạn nói rõ hơn xem, tại sao oral sex cho GMD mà bạn lại dùng Dương vật ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi tmthongx9 Xem bài viết
    Trường hợp của em là có đi masas với mấy ông sếp trong lúc cao trào em đã kiềm chế không dc và kêu gái mại dâm nằm xuống cho em oral sex vào âm đạo của ng đó. Trong thời gian 3 tháng em có đi 2 lần và 2 lần đó em đều oral sex ngược lại cho gái mại dâm
    Em cũng đã theo dõi thay 1 số bạn dc gái mại dâm oral sex thì các anh bảo là k có nguy cơ
    Thế em oral sex cho gái mại dâm thì có sao không vậy ?
    Với lại DV của em có bị rợp da rất dễ bị trầy sướt mõi khi oral sex thế có nguy cơ không vây?
    may anh trả lời giúp em ! cám ơn mọi người

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: OS Với gái mát xa.cần mọi người giúp đỡ

Chủ đề: Quan hệ miệng - âm đạo

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Thông tin về chủ đề này