Kết quả 1 đến 20 của 112

Chủ đề: Nhân viên cafe trá hình Oral Sex nhiễm HIV.

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyco123 Xem bài viết
    Hi, AC Diễn đàn, cũng như những gì em đã trình bầy, hôm nay em có đọc 1 bài viết trên diễn đàn của mình, thấy có 1 bạn 25 tuổi và vừa nhận kết quả nhiễm HIV, trước tiên em xin chia buồn cùng bạn ấy, và bạn đó có chia sẽ trước khi có kết quả H+ bạn từng bị sốt về chiều, và kéo dài, và nhiều triệu chứng khác đến nỗi phải vô nước biển. Thế ngày hôm nay AC trong diễn đàn cho em hỏi vấn đề của em.
    tĩn đến ngày hôm nay là được 5 tuần 1 ngày= 36 ngày, em có hành vi Os với GMD.
    Và em có từng xét nghiệm ở tuần thứ 2 K/Q Âm Tính.
    và em cùng có xét nghiệm ở tuần thứ 3+1 ngày=22 ngày. K/Q Âm Tính.
    em nhớ cách đây 1 tuần trước em có triệu chứng hay sốt về chiều tầm 3h là sốt, nhưng em không sốt cao, chỉ ớn lạnh trong người, và kéo dài có 7-8 ngày gì đó. Và gần đây em bị đau họng tín đến nay là 5 ngày vẫn còn thấy nặng và hơi dau họng. Em ăn uống vẩn bình thường, có thể nó là ăn cũng khoẻ. Em đang rất lo lắng về tất cả những gì em đã kể, xin AC diễn đàn cùng Admin chia sẽ về tình hình của em.
    hôm nay là ngày tư khi có nguy cơ được 5 tuần = 36 ngày, em có cần phải lam xét nghiệm không, và có cần lo nghĩ về HIV không. Xin AC tư vấn dùm em. Thank you .
    Chuyện của người ta là chuyện người ta.Còn vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi.Bạn không có nguy cơ.
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyco123 (29-12-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Chuyện của người ta là chuyện người ta.Còn vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi.Bạn không có nguy cơ.
    Chào anh Tuanmecsedec, em được anh cùng BQT diễn đàn tư vấn là ko có nguy cơ với HIV.
    Sao 2 ngày gần đây em khó tập trung vào công việc luôn suy nghĩ về hành vi của mình, vì khoản thời gian em được Os ( Kích thích dương vật bằng miệng của gái mại dâm ) khá lâu 30 phút. Cho nên có thể em khác những toppic trước.
    em xin anh chị BQT TV hộ, của em nguy cơ là thế nào và ( Khẳng định ) giúp em trong trường hợp này.
    em xin chia sẽ lại em có làm xét nghiệm Anti cobom ở tuần thứ 3+1 ngày= 22 ngày==> âm tính.
    chia sẽ lại dùm em cám ơn BQT

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Chào anh Tuanmecsedec, em được anh cùng BQT diễn đàn tư vấn là ko có nguy cơ với HIV.
    Sao 2 ngày gần đây em khó tập trung vào công việc luôn suy nghĩ về hành vi của mình, vì khoản thời gian em được Os ( Kích thích dương vật bằng miệng của gái mại dâm ) khá lâu 30 phút. Cho nên có thể em khác những toppic trước.
    em xin anh chị BQT TV hộ, của em nguy cơ là thế nào và ( Khẳng định ) giúp em trong trường hợp này.
    em xin chia sẽ lại em có làm xét nghiệm Anti cobom ở tuần thứ 3+1 ngày= 22 ngày==> âm tính.
    chia sẽ lại dùm em cám ơn BQT
    Tuanmecsedec đề nghị bạn lần nữa đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyco123 (29-12-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    Tuanmecsedec đề nghị bạn lần nữa đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Trường hợp của bạn không có nguy cơ.
    Vậy là trường hợp này không nên tự mình hù mình với HIV phải ko anh. An toàn với HIV 100% ko anh.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vậy là trường hợp này không nên tự mình hù mình với HIV phải ko anh. An toàn với HIV 100% ko anh.
    Bạn đã được các anh tư vấn thì yên tâm đi.

8. Những thành viên đã cảm ơn peheounin cho bài viết này:

Nguyco123 (29-12-2014)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Bạn yên tâm không sao đâu.

10. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyco123 (29-12-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    Bạn yên tâm không sao đâu.
    Hi anh Tuanmecsedec nói thật với anh sao cái HIV nó cứ lanh quanh quẩn trong đầu óc em mãi, làm việc gì, chạy xe ngoài đường cứ in như rằng khó mà quên được.
    em xin tư vấn; trước kia có nguy cơ sau 22 ngày em có làm xét nghiệm Anti HIV ==> Âm tính
    vaajy hôm nay em cũng tính xét nghiệm lại sau thời gian là 7 tuần được không ạ.
    vì cho đến ngày hôm nay mới được có 6 tuần thôi.
    cho em 1 lời khuyển nhé

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Hi anh Tuanmecsedec nói thật với anh sao cái HIV nó cứ lanh quanh quẩn trong đầu óc em mãi, làm việc gì, chạy xe ngoài đường cứ in như rằng khó mà quên được.
    em xin tư vấn; trước kia có nguy cơ sau 22 ngày em có làm xét nghiệm Anti HIV ==> Âm tính
    vaajy hôm nay em cũng tính xét nghiệm lại sau thời gian là 7 tuần được không ạ.
    vì cho đến ngày hôm nay mới được có 6 tuần thôi.
    cho em 1 lời khuyển nhé

Trường hợp của bạn thì đã được tư vấn rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,dù bạn xét nghiệm thời gian nào 6,7 hay 9 hoặc 12 tuần .v.v.v. kết quả vẫn âm tính.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyco123 (29-12-2014)

Thông tin về chủ đề này