Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: hỏi về nguy cơ bị hiv khi quan hệ tình dục có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

hỏi về nguy cơ bị hiv khi quan hệ tình dục có dùng bao cao su

Chào anh chị!
    Em năm nay 25 tuổi, em có quan hệ với gmd khoảng 5 lần, đều dùng bcs và không bị rách, nhưng có châm kim hay không thì e ko dám chắc :(, (e giờ rất hối hận, không biết sao mình lại dại dột như vậy), lần cuối cách đây hơn 1 tháng (cuối tháng 11), cách đây khoảng 3 tuần em có đau đầu, sốt, tiêu chảy, nhưng cũng có thể do tối hôm trước có ăn một bánh mì, và 1 bát bún vỉa hè, có thể do ngộ độc, có uống thuốc hạ sốt, và đi ngoài thì sau 2 hôm thì khỏi. khoảng tuần trước, em lại bị đau họng, sổ mũi (e bị viêm mũi dị ứng) và thấy ngứa 2 bên bắp tay và 2 bên đùi (cái này e cho là do quần áo mang đi giặt tiệm không sạch nên gây ra ngứa), sau khoảng 5 ngày uống thuốc thì khỏi các triệu chứng cúm. Nhưng giờ thì em cảm thấy tim đập nhanh hơn, thỉnh thoảng hơi nhói đau, không biết phải do stress không nhưng cảm thấy mỏi, chán, ko muốn làm gì. Cứ nghĩ tới việc bị hiv là e không tài nào tập trung được. Cho e hỏi em có nên đi xét nghiệm không, em có nguy cơ bị không vì e tìm hiểu nhiều, đọc nhiều trên mạng thì thấy nói là gmd quan hệ bằng miệng cũng có thể lây nhiễm hiv. e hoang mang và lo lắng quá. Và cho em xin 1 địa chỉ xét nghiệm hiv nào có làm thứ 7 chủ nhật hoặc sau giờ hành chính không ạ, em xin cám ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi lolang1122 Xem bài viết
    Chào anh chị!
    Em năm nay 25 tuổi, em có quan hệ với gmd khoảng 5 lần, đều dùng bcs và không bị rách, nhưng có châm kim hay không thì e ko dám chắc :(, (e giờ rất hối hận, không biết sao mình lại dại dột như vậy), lần cuối cách đây hơn 1 tháng (cuối tháng 11), cách đây khoảng 3 tuần em có đau đầu, sốt, tiêu chảy, nhưng cũng có thể do tối hôm trước có ăn một bánh mì, và 1 bát bún vỉa hè, có thể do ngộ độc, có uống thuốc hạ sốt, và đi ngoài thì sau 2 hôm thì khỏi. khoảng tuần trước, em lại bị đau họng, sổ mũi (e bị viêm mũi dị ứng) và thấy ngứa 2 bên bắp tay và 2 bên đùi (cái này e cho là do quần áo mang đi giặt tiệm không sạch nên gây ra ngứa), sau khoảng 5 ngày uống thuốc thì khỏi các triệu chứng cúm. Nhưng giờ thì em cảm thấy tim đập nhanh hơn, thỉnh thoảng hơi nhói đau, không biết phải do stress không nhưng cảm thấy mỏi, chán, ko muốn làm gì. Cứ nghĩ tới việc bị hiv là e không tài nào tập trung được. Cho e hỏi em có nên đi xét nghiệm không, em có nguy cơ bị không vì e tìm hiểu nhiều, đọc nhiều trên mạng thì thấy nói là gmd quan hệ bằng miệng cũng có thể lây nhiễm hiv. e hoang mang và lo lắng quá. Và cho em xin 1 địa chỉ xét nghiệm hiv nào có làm thứ 7 chủ nhật hoặc sau giờ hành chính không ạ, em xin cám ơn.

Chuyện bạn lo sợ bao cao su bị châm kim là vớ vẩn.Những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn anh! Nhưng em không dám chắc là miệng gmd có bị viêm nhiễm hay không. Em có nên đi xét nghiệm không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Cám ơn anh! Nhưng em không dám chắc là miệng gmd có bị viêm nhiễm hay không. Em có nên đi xét nghiệm không ạ.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cám ơn anh, em bớt lo lắng hơn rồi :)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Chào anh chị!
    1. quan hệ với gmd khoảng 5 lần, đều dùng bcs và không bị rách => Không rách tức BCS bình thường là an toàn.
    2. nhưng có châm kim hay không thì e ko dám chắc => Trong trường hợp này nguy cơ thuộc về GMD chứ ko phải bạn, vì nếu thủng li ti thì khi xuất tinh tinh dịch trào ra nhưng dịch AD ko thể theo ngược dòng, trong trường hợp này nguy cơ là nữ nếu người nam nhiễm HIV

Thông tin về chủ đề này