Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Vấn đề Oral sex và quan hệ có dùng bao cao su

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vấn đề Oral sex và quan hệ có dùng bao cao su

Các anh chị cho boy hỏi 2 vấn đề này nữa ạ. Tuần trước e đi mát xa và xảy ra 2 tình huống: 1. Gái ms đang ôm em thì tự trườn người xuống os dương vật em(chỉ os ngang phần đầu khấc) mà e ko kịp đề phòng. Os khoảng 8-10 giây thì em đẩy ra k cho os nữa. 2. Em mang bao và quan hệ với cô đó, sau đó e rút dv ra và xuất tinh trong bao, nhưng em lại đưa dv vào âđ nhấp nhẹ làm tinh dịch bị dồn xuống miệng bao ở gốc dv, e chỉ nhấp 4 cái và thấy tinh dịch bị dồn nên e rút ra, lấy tay đẩy tinh dịch xuống đầu bao và tháo bao ra rồi đi rữa.
    Cho e hỏi nếu os dưới 10 giây như vậy có nguy cơ nhiễm giang mai, lậu, viêm gan và sùi mào gà hay ko và tinh dịch dồn xuống gốc dv như vậy có nhiễm hiv hay không ạ. Mong mấy anh chị tư vấn giúp em :|
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi boy_buon Xem bài viết
    Các anh chị cho boy hỏi 2 vấn đề này nữa ạ. Tuần trước e đi mát xa và xảy ra 2 tình huống:
    1. Gái ms đang ôm em thì tự trườn người xuống os dương vật em(chỉ os ngang phần đầu khấc) mà e ko kịp đề phòng. Os khoảng 8-10 giây thì em đẩy ra k cho os nữa.
    2. Em mang bao và quan hệ với cô đó, sau đó e rút dv ra và xuất tinh trong bao, nhưng em lại đưa dv vào âđ nhấp nhẹ làm tinh dịch bị dồn xuống miệng bao ở gốc dv, e chỉ nhấp 4 cái và thấy tinh dịch bị dồn nên e rút ra, lấy tay đẩy tinh dịch xuống đầu bao và tháo bao ra rồi đi rữa.

Cho e hỏi nếu os dưới 10 giây như vậy có nguy cơ nhiễm giang mai, lậu, viêm gan và sùi mào gà hay ko và tinh dịch dồn xuống gốc dv như vậy có nhiễm hiv hay không ạ. Mong mấy anh chị tư vấn giúp em :|
    1. Gái ms đang ôm em thì tự trườn người xuống os dương vật em(chỉ os ngang phần đầu khấc) mà e ko kịp đề phòng. Os khoảng 8-10 giây thì em đẩy ra k cho os nữa. => Ko có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi GMD ngậm cả DV vào miệng từ 1p trỡ lên
    2. Em mang bao và quan hệ với cô đó, sau đó e rút dv ra và xuất tinh trong bao, nhưng em lại đưa dv vào âđ nhấp nhẹ làm tinh dịch bị dồn xuống miệng bao ở gốc dv, e chỉ nhấp 4 cái và thấy tinh dịch bị dồn nên e rút ra, lấy tay đẩy tinh dịch xuống đầu bao và tháo bao ra rồi đi rữa. => Ko có nguy cơ. nguy cơ trong trường hợp này là GMD nếu người nam nhiễm HIV tinh dịch rơi ra AD GMD hốt đạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh hiếu ơi em băn khoăn là khi tinh dịch nằm ở miệng bao như vậy, dịch âm đạo ở trên gốc bao và ở âm đạo dính vào tinh dịch đó và truyền vô dương vật em thì sao anh :|

Cảm ơn
    2,578
    Anh hiếu ơi em băn khoăn là khi tinh dịch nằm ở miệng bao như vậy, dịch âm đạo ở trên gốc bao và ở âm đạo dính vào tinh dịch đó và truyền vô dương vật em thì sao anh :|
    Không có nguyc ơ. Vì tinh dịch trào ra nhưng dịch AD ko thể theo ngược dòng, Nguy cơ khi QHTD trực tiếp DV ko BCS thâm cung bí sử mà thôi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ, cho em hỏi, chẳng là đầu ngón tay út của e có 1 mụn cơm, buổi chiều e có cạy nhẹ và bị ướm máu. Đến tối em đi mát xa và có cho ngón tay giữa và áp út thủ dâm âm đạo cô đó 1 lúc, em sợ ko biết quá trình thủ dâm vậy dịch âm đạo có trúng mụn cơm bên ngón út ko anh và lúc rửa tay ko biết có chảy trúng thì bị sao ko :/

Cảm ơn
    2,578
    Dạ, cho em hỏi, chẳng là đầu ngón tay út của e có 1 mụn cơm, buổi chiều e có cạy nhẹ và bị ướm máu. Đến tối em đi mát xa và có cho ngón tay giữa và áp út thủ dâm âm đạo cô đó 1 lúc, em sợ ko biết quá trình thủ dâm vậy dịch âm đạo có trúng mụn cơm bên ngón út ko anh và lúc rửa tay ko biết có chảy trúng thì bị sao ko :/
    Không có nguy cơ, Khi nào tay đứt như gà cắt tiết thọt vào AD ngoài như ngoái trầu mới có nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ với lại em ko cho ngón út có mụn cơm vào thủ dâm mà em cho 2 ngón bên cạnh vào thôi, sợ bị dính trúng ngón này =.=

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    A Hiếu, nếu lúc tinh dịch bị dồn ở gốc bao, lỡ dịch âm đạo có dính vô tinh dịch, sau đó e đẩy tinh dịch xuống đầu bao chỗ đầu khấc rồi mới tháo bao ra thì quá trình đó virút có kịp xâm nhập vào đầu khấc ko anh. Vì lúc đó cả dịch âm đạo và tinh dịch nằm ngay đầu khấc trong bao

Cảm ơn
    2,578
    A Hiếu, nếu lúc tinh dịch bị dồn ở gốc bao, lỡ dịch âm đạo có dính vô tinh dịch, sau đó e đẩy tinh dịch xuống đầu bao chỗ đầu khấc rồi mới tháo bao ra thì quá trình đó virút có kịp xâm nhập vào đầu khấc ko anh. Vì lúc đó cả dịch âm đạo và tinh dịch nằm ngay đầu khấc trong bao
    Hình như bạn ko biết đọc chữ, songchung trả lời rùi mà

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ anh, chán quá anh ơi e cứ nhậu rồi đi tiếp khách là không làm chủ được bản thân, hên là lúc nào cũng mang bao cao su tuyệt đối. Lúc về cứ lo này lo kia chẳng hiểu có bị điên ko :( Anh Hiếu ơi miễn quan hệ bao ko rách là được đúng k, nếu có thủng với thiếc gì đó thì cũng yên tâm hả anh

Cảm ơn
    2,578
    Dạ anh, chán quá anh ơi e cứ nhậu rồi đi tiếp khách là không làm chủ được bản thân, hên là lúc nào cũng mang bao cao su tuyệt đối. Lúc về cứ lo này lo kia chẳng hiểu có bị điên ko :( Anh Hiếu ơi miễn quan hệ bao ko rách là được đúng k, nếu có thủng với thiếc gì đó thì cũng yên tâm hả anh
    BCS khi nào rách lòi DV ra khỏi BCS trong suốt quá trình QHTD mới có nguy cơ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Các anh chị cho boy hỏi 2 vấn đề này nữa ạ. Tuần trước e đi mát xa và xảy ra 2 tình huống: 1. Gái ms đang ôm em thì tự trườn người xuống os dương vật em(chỉ os ngang phần đầu khấc) mà e ko kịp đề phòng. Os khoảng 8-10 giây thì em đẩy ra k cho os nữa. 2. Em mang bao và quan hệ với cô đó, sau đó e rút dv ra và xuất tinh trong bao, nhưng em lại đưa dv vào âđ nhấp nhẹ làm tinh dịch bị dồn xuống miệng bao ở gốc dv, e chỉ nhấp 4 cái và thấy tinh dịch bị dồn nên e rút ra, lấy tay đẩy tinh dịch xuống đầu bao và tháo bao ra rồi đi rữa.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Đây không phải là một vết thương hở,vì vậy bạn có đưa thẳng vào âm đạo cũng không sao.

Bạn từng lo lắng vấn đề (Ăn bánh trả tiền),vậy mà bạn không thay đổi hành vi,không biết bạn sợ chổ nào?.

Thông tin về chủ đề này