Kết quả 1 đến 20 của 73

Chủ đề: Đôi dòng tâm sự của em <3

Hybrid View

Thành Viên Chính Thức minh khiêm's Avatar
    Cảm ơn
    62
    Trích dẫn Gửi bởi JordanLe Xem bài viết
    Báo cáo cả nhà tình hình là sau 7 tháng dùng ARV CD4 tăng từ 317 lên 560 Mọi thứ vẫn tốt đẹp và êm đềm. Cv tốt, tình cảm ổn... Mỗi tội dạo này Selfie nhiều quá up muốn cháy cái Facebook hihi... Haizzzz thiệt là dzui wá đeyyyyyy.... Dạo này em bị mắc một chứng bịnh mới là chứng cuồng ăn. Thấy đồ ăn là rạo rực hưng phấn khủng khíp... lên 13kg từ hôm điều trị tới giờ... Nhớ mọi nguời lắm cơ mà đi mần miết hôm nai mới lên chia sẻ với cả nhà nè... Đừng ai bi wan nha... cái gì cũng coi như là có lối thoát hết... Hãy sống hãy cứ cười vui là lá la... Và là em của ngày hum wa á a a à.... và là em của ngài hum nai á a á á
    Hẳn ơn chúa đã gìn giữ và nâng đỡ bạn. Đi tư vấn mà gawjo những người như bạn mình vui lắm. Chúc bạn luôn bình an. Những câu chuyện về bạn chắc sẽ rất thú vị. Đây là email của mình: minhkhiem828@gmail.com
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn minh khiêm cho bài viết này:

JordanLe (24-07-2015)

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi minh khiêm Xem bài viết
    Hẳn ơn chúa đã gìn giữ và nâng đỡ bạn. Đi tư vấn mà gawjo những người như bạn mình vui lắm. Chúc bạn luôn bình an. Những câu chuyện về bạn chắc sẽ rất thú vị. Đây là email của mình: minhkhiem828@gmail.com
    Dạ đúng goy anh, cuộc sống của em nhiều màu sắc lắm ah. Mặc dù là con cả và phải lo cơm áo gạo tiền đủ thứ nhưng mà vẫn không ngăn cản cảm xúc dâng trào trong em hihi... Em vẫn đang sống rất là khỏe. Sáng đi làm, tối tối buồn buồn đi ca hát với chúng bạn. Rảnh rảnh đi chợ nấu cái gì đó lạ lạ cả nhà cùng ăn. Cuộc sống vẫn êm đềm lắm anh ạ. Thật ra bệnh tật thì sao chứ quan trọng là hành vi và tình yêu cuộc sống. Cũng khoe anh là từ hồi em dùng arv da em trắng hồng mà căng mịn ah. Nhiều khi em nhìn trong gương tự luyến và tự hỏi mình đang nhiễm hiv đấy ah. Phải tuyệt đối công nhận nếu Chúa ko mách bảo chắc giờ này em đang nằm trong nhiệt đới rồi... haizzzz thở phào nhẹ nhõm

4. Những thành viên đã cảm ơn JordanLe cho bài viết này:

minh khiêm (24-07-2015)

Thành Viên Chính Thức minh khiêm's Avatar
    Cảm ơn
    62
    Trích dẫn Gửi bởi JordanLe Xem bài viết
    Dạ đúng goy anh, cuộc sống của em nhiều màu sắc lắm ah. Mặc dù là con cả và phải lo cơm áo gạo tiền đủ thứ nhưng mà vẫn không ngăn cản cảm xúc dâng trào trong em hihi... Em vẫn đang sống rất là khỏe. Sáng đi làm, tối tối buồn buồn đi ca hát với chúng bạn. Rảnh rảnh đi chợ nấu cái gì đó lạ lạ cả nhà cùng ăn. Cuộc sống vẫn êm đềm lắm anh ạ. Thật ra bệnh tật thì sao chứ quan trọng là hành vi và tình yêu cuộc sống. Cũng khoe anh là từ hồi em dùng arv da em trắng hồng mà căng mịn ah. Nhiều khi em nhìn trong gương tự luyến và tự hỏi mình đang nhiễm hiv đấy ah. Phải tuyệt đối công nhận nếu Chúa ko mách bảo chắc giờ này em đang nằm trong nhiệt đới rồi... haizzzz thở phào nhẹ nhõm
    Rất tuyệt phải không nào.mình tìm hiểu thì biết ca nhiễm hiv đầu tiên vào tháng 12 năm 1990, đó là một người phụ nữ.điều ngạc nhiên là chị vẫn sống khỏe hai mấy năm trời. Tại sao vậy? Tại vì chị chọn cho mình lối sống tích cực như bạn vậy. Theo như mình được biết thì liều thuốc "tinh thần" cũng quyết định đến tuổi thọ của bệnh nhân rất nhiều đấy.

Thông tin về chủ đề này