Mọi người tư vấn giúp em với, ngày 26/7/2014 em có quan hệ với gmd, ban đầu cô ấy làm miệng cho em mà ko dùng bcs, sau đó lúc quan hệ bằng đường âm đạo thì em có dùng bcs, quan hệ được một lúc thì cô ấy tháo bcs ra và tiếp tục làm miệng kết hợp dùng tay cho đến lúc em xuất tinh, sau đó về khoảng hơn 1 tuần em thấy mình bị viêm phế quản, ho nhiều, có sốt nhưng ko phát ban, 1 tháng sau em làm xn bằng test nhanh hãng SD bioline cho kết quả âm tính, sau đó 2 tháng sau (tính từ lúc có hành vi là 3 tháng em làm lại xn vẫn bàng pp đó và vẫn loại test đó) cho kết quả âm tính,và sau đó 1 tháng nữa em lại làm một lần nữa và vẫn bằng pp và loại test đó cho kết quả âm tính, em ko dùng pep, vậy cho em hỏi với thời gian và loại xn như vậy em đã thoát nạn chưa? Hành vi của em có nguy cơ cao không? Em vẫn thấy lo lắng quá, em ko biết lúc ấy dương vật có xước xát gì ko nữa, vì nếu xước xát nhỏ thì mắt thường ko thể thấy dc, loại test hãng SD đấy có chất lượng không anh? Em có cần làm xét nghiệm tại thời điểm 6 tháng sau khi nguy cơ ko? Em xin cám ơn ạ!