Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 45 của 45

Chủ đề: quan hệ có bao cao su với gmd bị nhiễm HIV, em có bị nhiễm không?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi SangLumia Xem bài viết
    đầu óc e vẫn còn nghĩ tới hiv, tuy e đã giảm căng thẳng nhiều, lúc làm thì ko nghĩ gì cả, rảnh chút là lại suy nghĩ về nó, 9 bản thân e biết là e ko bị gì, như đây là lần đầu tiên e bị tình trạng này, ko dễ dàng gì mà 1 sớm 1 chiều gạt nó ra khỏi đầu, cứ ngao ngán là mình sẽ bị, lại chấn tĩnh mình an toàn tuyệt đối, cả ngày cứ luẫn quẫn như vậy, làm e thêm mệt mỏi, như đổi lại e ăn ngày 4 5 cử:)), trí ít ra cũng phải vài tháng mọi chuyện sẽ bình thường lại với e, còn 3 tháng nữa là đám cưới e rồi, tâm ko tịnh, sao ma lo đám cưới đây, nhờ a chị tư vấn cho e giảm căng thẳng với, e chỉ biết lên đây mà tâm sự với a chị thôi....

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Thành viên năng động nhiệt tình. SangLumia's Avatar
    Cảm ơn
    69

Tư Vấn sau Hôn Nhân...

anh chị thông cảm, a Tuân khóa chủ đề của e rồi, nên e phải tạo chủ đề mới để được tư vấn thêm cho e....các a chị đã tư vấn cho e là ko có nguy cơ ko cần phải xn, 3 tháng nữa e cưới vợ, e định sanh con, như vẫn bị ám ảnh H, tâm lý e giờ ổn định rồi, như vẫn bị ám ảnh, sợ này sợ nọ, sợ lây cho vợ luôn mới đau, e ngán đi xn lắm tâm lý ghê quá, nên e chỉ tin vào tư vấn của các anh chị thôi, tâm lý mà, thắc mắc gì thì hỏi đó, cho yên tam hơn, e mong các a nh chị chốt cho e lần cuối cùng, e sẽ ko hỏi lôi thôi nữa.... cảm ơn các anh chị nhiều

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    anh chị thông cảm, a Tuân khóa chủ đề của e rồi, nên e phải tạo chủ đề mới để được tư vấn thêm cho e....các a chị đã tư vấn cho e là ko có nguy cơ ko cần phải xn, 3 tháng nữa e cưới vợ, e định sanh con, như vẫn bị ám ảnh H, tâm lý e giờ ổn định rồi, như vẫn bị ám ảnh, sợ này sợ nọ, sợ lây cho vợ luôn mới đau, e ngán đi xn lắm tâm lý ghê quá, nên e chỉ tin vào tư vấn của các anh chị thôi, tâm lý mà, thắc mắc gì thì hỏi đó, cho yên tam hơn, e mong các a nh chị chốt cho e lần cuối cùng, e sẽ ko hỏi lôi thôi nữa.... cảm ơn các anh chị nhiều
    Các anh chị đã chốt trường hợp của bạn rùi... tại bạn ko tin những lời của các anh chị trong dd thôi...
    Bạn nghĩ dd này là tư vấn bừa sao...???

Thành viên năng động nhiệt tình. SangLumia's Avatar
    Cảm ơn
    69
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    Các anh chị đã chốt trường hợp của bạn rùi... tại bạn ko tin những lời của các anh chị trong dd thôi...
    Bạn nghĩ dd này là tư vấn bừa sao...???
    mình tin nên mới ko giám bén mạng ở wed khác, chỉ là tâm lý thôi, đây là lần đầu bị như vậy, lúc trước cũng hay đi qhtd với gmd lắm, như đều qh an toàn, xn cách đây 5 ngày thì AT, thà ko biết ko sao, bị thằng bạn phán câu xanh rờn sao mà ko sợ, mỡi lần ngủ với vợ sắp cưới qh có sử dụng bao, đang ngủ nó quay qua ôm 1 cái là thức giức là hồi hộp chảy mồ hôi liền, mình biết là đang có tâm lý ko yên tâm, nên vào đây để được tư vấn tốt hơn, dù biết là ko cần thiết, như vẫn cư muốn hỏi, cũng thấy ngại lắm chứ bộ,

5. Những thành viên đã cảm ơn SangLumia cho bài viết này:

trungan1987 (08-03-2015)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    mình tin nên mới ko giám bén mạng ở wed khác, chỉ là tâm lý thôi, đây là lần đầu bị như vậy, lúc trước cũng hay đi qhtd với gmd lắm, như đều qh an toàn, xn cách đây 5 ngày thì AT, thà ko biết ko sao, bị thằng bạn phán câu xanh rờn sao mà ko sợ, mỡi lần ngủ với vợ sắp cưới qh có sử dụng bao, đang ngủ nó quay qua ôm 1 cái là thức giức là hồi hộp chảy mồ hôi liền, mình biết là đang có tâm lý ko yên tâm, nên vào đây để được tư vấn tốt hơn, dù biết là ko cần thiết, như vẫn cư muốn hỏi, cũng thấy ngại lắm chứ bộ,
    Mình hiểu cảm giác của bạn... đó chỉ là tâm lý thôi bạn ah... Chứ bạn ko sao hết...

7. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

SangLumia (08-03-2015)

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này