Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su của em có nguy cơ phơi nhiễm không?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su của em có nguy cơ phơi nhiễm không?

Vào ngày mùng 3 tết do nhậu nhẹt nên lỡ theo mấy thằng bạn đi GMD. Khi quan hệ e có dùng BCS sau khi xuất e có nhấp thêm vài cái nữa. Xong rút ra e dùng tay tháo bcs nên tay em có dính dịch tay em không bị xây xát gì. Sau đó đi vào nhà vệ sinh để rửa DV e có rửa tay trước xong mới dùng tay để rửa DV.
    Em xin hỏi trong trường hợp trên e có nguy cơ phơi nhiễm cao không?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Motlanlamlo123 Xem bài viết
    Vào ngày mùng 3 tết do nhậu nhẹt nên lỡ theo mấy thằng bạn đi GMD. Khi quan hệ e có dùng BCS sau khi xuất e có nhấp thêm vài cái nữa. Xong rút ra e dùng tay tháo bcs nên tay em có dính dịch tay em không bị xây xát gì. Sau đó đi vào nhà vệ sinh để rửa DV e có rửa tay trước xong mới dùng tay để rửa DV.
    Em xin hỏi trong trường hợp trên e có nguy cơ phơi nhiễm cao không?

Theo những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng cảm ơn anh.
    Nhưng e vẫn cứ lo là khi em rửa tay chưa sạch thì khi rửa DV bị virus xâm nhập.
    nên sau 40h e có đến bv bạch mai HN để xin được điều trị phơi nhiễm. Hiện e đang dùng lamozit.
    e dùng được 3 ngày rồi. A tư vấn giúp em. Em vẫn muốn cho chắc chắn nên e uống thuốc có vấn đề gì không anh.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Motlanlamlo123 Xem bài viết
    Vâng cảm ơn anh.
    Nhưng e vẫn cứ lo là khi em rửa tay chưa sạch thì khi rửa DV bị virus xâm nhập.
    nên sau 40h e có đến bv bạch mai HN để xin được điều trị phơi nhiễm. Hiện e đang dùng lamozit.
    e dùng được 3 ngày rồi. A tư vấn giúp em. Em vẫn muốn cho chắc chắn nên e uống thuốc có vấn đề gì không anh.

Bạn không nên uống thuốc trong trường hợp này.Bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Bạn lưu ý thuốc phơi nhiễm HIV không phải viên kẹo Socola ngọt ngào đâu mà uống vô tội vạ.

Trường hợp của bạn tư vấn thì đã tư vấn rồi,bạn quyết định uống thuốc thì tùy bạn,không can thiệp.

Thông tin về chủ đề này