Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng(Oral sex) và kích dục bằng tay (handjob)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mát xa kích dục bằng miệng(Oral sex) và kích dục bằng tay (handjob)

Nhờ mấy bạn tư vấn giúp. Hôm khoảng 10 tháng 1 mình có đi massage kích dục bằng tay trong lúc kích dục mình có ngậm ngực gái massage sau khi x.tinh minh ra tắm thì thấy bị rát ở đầu dv. 3 ngày sau mình đi massage tiếp. Nhưng kỳ này là os ko thấy cảm giác rát nữa. Nhưng trong lúc làm băng mieng gái massage có nhả nước bọt vào cái khăn và sau khi mình x.tinh chút gái massage úp cái khăn lên d.vat của mình không biết khi nhả nước bọt miệng cô ấy có dính máu kèm theo không nếu có dính máu khi úp khăn vào d.vật ko biết lỡ có máu dính lên đầu dương vật thì có nguy cơ HIV không nữa. Lúc làm miệng cô gái có dùng lưỡi hung hết người minh nữa. Hơn 4 tuân rồi mình thấy tay có nổi nốt đỏ ngứa nhưng khoang 2 đén 3 ngày là lặn. Các cơ có hơi bị đâu. 4 ngày này dưới cổ có cục đỏ hơi đau ngày đầu máy ngày sau thì bớt nhưng vẫn còn, ngứa 2 tay khi gãi thì nổi mẫn lên. Mình lo lắng quá không biết có cần đi xét nghiệm không. Mọi người giúp mình với.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Cần Tư Vấn Xem bài viết
    Nhờ mấy bạn tư vấn giúp. Hôm khoảng 10 tháng 1 mình có đi massage kích dục bằng tay trong lúc kích dục mình có ngậm ngực gái massage sau khi x.tinh minh ra tắm thì thấy bị rát ở đầu dv. 3 ngày sau mình đi massage tiếp. Nhưng kỳ này là os ko thấy cảm giác rát nữa. Nhưng trong lúc làm băng mieng gái massage có nhả nước bọt vào cái khăn và sau khi mình x.tinh chút gái massage úp cái khăn lên d.vat của mình không biết khi nhả nước bọt miệng cô ấy có dính máu kèm theo không nếu có dính máu khi úp khăn vào d.vật ko biết lỡ có máu dính lên đầu dương vật thì có nguy cơ HIV không nữa. Lúc làm miệng cô gái có dùng lưỡi hung hết người minh nữa. Hơn 4 tuân rồi mình thấy tay có nổi nốt đỏ ngứa nhưng khoang 2 đén 3 ngày là lặn. Các cơ có hơi bị đâu. 4 ngày này dưới cổ có cục đỏ hơi đau ngày đầu máy ngày sau thì bớt nhưng vẫn còn, ngứa 2 tay khi gãi thì nổi mẫn lên. Mình lo lắng quá không biết có cần đi xét nghiệm không. Mọi người giúp mình với.
    Kích dục bằng tay là tình dục an toàn,không gọi là hành vi nguy cơ.Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay?
    Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay.
    Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ
    Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em
    Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay)
    Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng e lo lắng là lúc OS cô gái đó có nhả nước bọt vào khăn, e không biết là lỡ trong nước bọt có kèm cả máu thì khi úp khăn lên dương vật của em thì e có bị HIV không nữa. Giờ là khoảng 6 tuần rồi em bị đau cơ và ngứa 2 tay gãi thì nỗi mận lên, hôm mùng 1 tết còn nó nỗi cái nốt đỏ ơ tay nữa, 2 ngày sau thi lặn, giờ còn lại vết thâm nhỏ. 4 bữa nay cổ nổi cục u nhỏ hơi đau, giờ thì cục u đỡ hơn cách đây 4 ngày. E dang lo a Tuấn tư vấn em với.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nhưng e lo lắng là lúc OS cô gái đó có nhả nước bọt vào khăn, e không biết là lỡ trong nước bọt có kèm cả máu thì khi úp khăn lên dương vật của em thì e có bị HIV không nữa. Giờ là khoảng 6 tuần rồi em bị đau cơ và ngứa 2 tay gãi thì nỗi mận lên, hôm mùng 1 tết còn nó nỗi cái nốt đỏ ơ tay nữa, 2 ngày sau thi lặn, giờ còn lại vết thâm nhỏ. 4 bữa nay cổ nổi cục u nhỏ hơi đau, giờ thì cục u đỡ hơn cách đây 4 ngày. E dang lo a Tuấn tư vấn em với.

Do bạn lo lắng suy diễn thôi.Bạn yên tâm không có nguy với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ cảm ơn a Tuấn rất nhiều.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với Hiv.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào mọi người, hôm nay đã bước qua tuần thứ 8 được vài ngày rồi. Chiều này em mới vừa bị ngứa ở bụng rải thì nổi những mãng đỏ từng cụm hột hột đỏ, và nổi những nốt đỏ ở 2 bên đùi có nốt bự nốt nhỏ chạy dài xuống chân, có chổ bi ngứa, ngứa nhiều ở bụng có phải là em bị phát ban do nhiễm HIV ko mấy anh, cách đay hơn mười ngày thì e cũng bị mục đỏ bằng ngón tay út giờ thì hết đỏ và nhỏ lại rồi. Hiện tượng nổi mẫn ngứa, nốt đỏ khắp bụng và 2 bên chân làm em lo lắng quá.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Chào mọi người, hôm nay đã bước qua tuần thứ 8 được vài ngày rồi. Chiều này em mới vừa bị ngứa ở bụng rải thì nổi những mãng đỏ từng cụm hột hột đỏ, và nổi những nốt đỏ ở 2 bên đùi có nốt bự nốt nhỏ chạy dài xuống chân, có chổ bi ngứa, ngứa nhiều ở bụng có phải là em bị phát ban do nhiễm HIV ko mấy anh, cách đay hơn mười ngày thì e cũng bị mục đỏ bằng ngón tay út giờ thì hết đỏ và nhỏ lại rồi. Hiện tượng nổi mẫn ngứa, nốt đỏ khắp bụng và 2 bên chân làm em lo lắng quá.

Bạn không đọc được những gì mọi người đã tư vấn rồi hay sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em có đọc cũng yên tâm, mà mới chiều nay và cho toi bay giờ e bi nổi nốt đỏ ở bụng và 2 bên đùi cũng khá nhiều có chỗ bị ngứa nên em lo quá, thỉnh thoảng còn bị đau cơ 2 bên tay nữa. Giờ nhìn 2 đùi và bụng của em bị nổi nốt đó tùm lum.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Giờ mấy nốt đỏ chuẩn bị nổi ở 2 bên cánh tay nữa, và bị ngứa nữa sao tự nhiên em bị nổi nốt đỏ tùm lum hêt vậy từ chiều tới giờ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em bị nổi ban có chỗ bị ngứa vậy có sao ko mấy anh.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em bị nổi ban có chỗ bị ngứa vậy có sao ko mấy anh.
    Giờ mấy nốt đỏ chuẩn bị nổi ở 2 bên cánh tay nữa, và bị ngứa nữa sao tự nhiên em bị nổi nốt đỏ tùm lum hêt vậy từ chiều tới giờ.
    Do nóng trong nngười thôi, không sao cả.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ em có đọc cũng yên tâm, mà mới chiều nay và cho toi bay giờ e bi nổi nốt đỏ ở bụng và 2 bên đùi cũng khá nhiều có chỗ bị ngứa nên em lo quá, thỉnh thoảng còn bị đau cơ 2 bên tay nữa. Giờ nhìn 2 đùi và bụng của em bị nổi nốt đó tùm lum.

Bạn quá lo lắng cũng gây ra những hiện tượng này.

Thông tin về chủ đề này