Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Va phải vật bén gây xước da chảy máu phải kim ko

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Va phải vật bén gây xước da chảy máu phải kim ko

Dạ,tối qua em có chên lấn xếp hàng coi đá banh ở svđ thống nhất,lúc đi nhanh vào cõng vì đông quá ,gần khu vực em đi thì là trên lề có nhiều gốc cây xanh um tùm,gốc cây thì tùm lum chả phân biệt được có kim tiêm không và xe đậu rất nhiều ,em có đi qua nhiều gốc cây và leo qua nhiều xe,đi 1 mạch,khi tới được sân em phát hiện chân em có vết rách da rướm máu trên MU bàn chân ngay ngón út và áp út chân phải (em em mang dép xỏ ngón)

_Cho em hỏi trường hợp em có nguy cơ đạp bơm kiêm tiêm không? vì đông quá và phải đi nhanh nên em không nhìn rõ được.
    _Có phải nếu đạp bơm kiêm tiêm máu sẽ ra nhiều?vết rách da của em dài 3cm có rướm máu.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenquocthang Xem bài viết
    Dạ,tối qua em có chên lấn xếp hàng coi đá banh ở svđ thống nhất,lúc đi nhanh vào cõng vì đông quá ,gần khu vực em đi thì là trên lề có nhiều gốc cây xanh um tùm,gốc cây thì tùm lum chả phân biệt được có kim tiêm không và xe đậu rất nhiều ,em có đi qua nhiều gốc cây và leo qua nhiều xe,đi 1 mạch,khi tới được sân em phát hiện chân em có vết rách da rướm máu trên MU bàn chân ngay ngón út và áp út chân phải (em em mang dép xỏ ngón)

_Cho em hỏi trường hợp em có nguy cơ đạp bơm kiêm tiêm không? vì đông quá và phải đi nhanh nên em không nhìn rõ được.
    _Có phải nếu đạp bơm kiêm tiêm máu sẽ ra nhiều?vết rách da của em dài 3cm có rướm máu.

Tên tiêu đề của chủ đề dưới,chính là câu trả lời cho bạn.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em sợ pha phải kim tim nên có vết xước vì khu vực đó nhiều gốc cây,xe cộ nhiều,em ko nhìn rõ được,vết xước của em dài 3cm có rướm máu,em sợ đã pha phải kim tiêm nhưng vì đi nhanh nên kim tiêm văng ra,mong anh giúp

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    khu vực gốc cây thì tùm lum luôn,nhiều gốc cây trên lề đường đào duy từ quận 10

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Em sợ pha phải kim tim nên có vết xước vì khu vực đó nhiều gốc cây,xe cộ nhiều,em ko nhìn rõ được,vết xước của em dài 3cm có rướm máu,em sợ đã pha phải kim tiêm nhưng vì đi nhanh nên kim tiêm văng ra,mong anh giúp
    khu vực gốc cây thì tùm lum luôn,nhiều gốc cây trên lề đường đào duy từ quận 10

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng tự hù mình thôi .

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn

Thành viên năng động nhiệt tình. SangLumia's Avatar
    Cảm ơn
    69
    có thể bạn khí trèo qua mấy cái xe đang đỗ ở sân vận động, bị mấy vật trang trí xe bằng inox cào trúng thôi, tôi cũng bị hoài, kim tiêm đâm, bạn nghĩ nó đâm dưới bàn chân hay mu bàn chân? ai cũng suy diễn như bạn, chắc người VN hoang tưỡng hết rồi....

Thông tin về chủ đề này