Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Anh chị tư vấn giúp em. nguy cơ hôn môi

Thành Viên Chính Thức Tùng đẹp trai's Avatar
    Cảm ơn
    65
    Không cần phải kiểm tra gì hết ! Bạn an tâm đi. Tôi dám cá 100000000% bạn an toàn rồi!

2. Những thành viên đã cảm ơn Tùng đẹp trai cho bài viết này:

khoantai95 (04-04-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi khoantai95 Xem bài viết
    Dạ. Tại bác sỹ bảo là 3 tháng đi kiểm tra lần nữa nên em còn lăn tăn chút ạ.

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.100% bạn không cần xét nghiệm nữa.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

khoantai95 (04-04-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Dạ. Em cảm ơn ạ. Em hứa từ giờ sẽ sống thật lành mạnh. Không mua thêm nỗi lo như vậy vào người nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Lời đầu tiên em xin gửi đến anh Tuấn, anh sống chung, anh trungan và các anh chị em trong diễn đàn lời cảm chân thành nhất. Em vừa đi làm xét nhiệm sau 3 tháng như khuyến cáo. Kết quả y hệt như những gì anh chị nói. Em cảm ơn anh chị nhiều lắm vì đã giúp đỡ em vượt qua giai đoạn khủng hoảng này. Thật sự là khi lo lắng quá mức sẽ làm con người ta mất hết bình tĩnh, lý trí để phân tích sự việc một cách khách quan và khoa học. May nhờ có các anh chị mà em mới có thể vượt qua được áp lực trong những tháng qua. Em xin chúc anh chị sức khỏe, hạnh phúc và thật thành công trong công việc. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn!

7. Những thành viên đã cảm ơn khoantai95 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (10-06-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi khoantai95 Xem bài viết
    Lời đầu tiên em xin gửi đến anh Tuấn, anh sống chung, anh trungan và các anh chị em trong diễn đàn lời cảm chân thành nhất. Em vừa đi làm xét nhiệm sau 3 tháng như khuyến cáo. Kết quả y hệt như những gì anh chị nói. Em cảm ơn anh chị nhiều lắm vì đã giúp đỡ em vượt qua giai đoạn khủng hoảng này. Thật sự là khi lo lắng quá mức sẽ làm con người ta mất hết bình tĩnh, lý trí để phân tích sự việc một cách khách quan và khoa học. May nhờ có các anh chị mà em mới có thể vượt qua được áp lực trong những tháng qua. Em xin chúc anh chị sức khỏe, hạnh phúc và thật thành công trong công việc. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn!
    Trước tiên chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.Như vậy kết quả của bạn hôm nay chính mình mọi người tư vấn cho bạn là không sai.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này