Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: thuốc kháng sinh có ảnh hưởng xét nghiệm,mong các anh chị giúp em 1 lần nữa thôi ah

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

thuốc kháng sinh có ảnh hưởng xét nghiệm,mong các anh chị giúp em 1 lần nữa thôi ah

AC ơi !

Trong TGCS em có bị bệnh Rối loạn tiêu hóa em có uống thuốc trong vòng 2 tuần gồm :
    amoxicilin 0.5g , bactrim 960mg , ramitidin 0.15g , smeeta 3g , dogmatil 50g .

em có lên mạng xem thì thấy 1 số thuốc là kháng sinh , 1 số là ức chế thụ thể H2 , ức chế thần kinh , Liệu nó có phài là thuốc Ưc chế miễn dịch không AC .

Rất mong AC coi dùm em các loại thuốc va tư vấn để em có thể yên tâm cùng vợ sinh em bé .

Kính mong AC .

mong c
    ác AC đừng xóa , giúp Em 1 lần cuối đi AC em lo quá
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi giupemvoimn Xem bài viết
    AC ơi !

Trong TGCS em có bị bệnh Rối loạn tiêu hóa em có uống thuốc trong vòng 2 tuần gồm :
    amoxicilin 0.5g , bactrim 960mg , ramitidin 0.15g , smeeta 3g , dogmatil 50g .

em có lên mạng xem thì thấy 1 số thuốc là kháng sinh , 1 số là ức chế thụ thể H2 , ức chế thần kinh , Liệu nó có phài là thuốc Ưc chế miễn dịch không AC .

Rất mong AC coi dùm em các loại thuốc va tư vấn để em có thể yên tâm cùng vợ sinh em bé .

Kính mong AC .

mong c
    ác AC đừng xóa , giúp Em 1 lần cuối đi AC em lo quá
    Tất cả những gì bạn đang uống không liên quan đến ức chế HIV, bạn cũng nên box đúng chủ đề vào box tủ thuốc cho bạn, đây là box xét nghiệm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Tất cả những gì bạn đang uống không liên quan đến ức chế HIV, bạn cũng nên box đúng chủ đề vào box tủ thuốc cho bạn, đây là box xét nghiệm
    em cảm ơn anh nhiều

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Khẳng định một lần nữa trường hợp của bạn đã an toàn : 6 tháng âm tính hiv ?.Giúp em với A.Tuấn và MN oi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    1 tuần nay em cảm thấy rất vui , cũng nhờ sự tư vấn tận tình của AC mà em dần lấy lại sự cân bằng cuộc

Em cảm ơn anh chị .

tóm lại là : 1 lần xét nghiệm duy nhất từ lúc có nguy cơ là 6 tháng 3 ngày âm tính
    các thuốc như anh chị tư vấn trên là không làm kéo dài thời gian cửa sổ , ảnh hưởng cũng như làm sai lệnh kết quả XN phải không AC , em mong AC bỏ ít thời gian ghé thăm topic tư vấn giúp em ah , em đang lo quá .

mong AC trả lời giúp em với , đừng khóa nick em nhe AC để khi nào cần em còn có chổ để đọc lại những gì ac tư vấn

Kinh gửi AC

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    1 tuần nay em cảm thấy rất vui , cũng nhờ sự tư vấn tận tình của AC mà em dần lấy lại sự cân bằng cuộc

Em cảm ơn anh chị .

tóm lại là : 1 lần xét nghiệm duy nhất từ lúc có nguy cơ là 6 tháng 3 ngày âm tính
    các thuốc như anh chị tư vấn trên là không làm kéo dài thời gian cửa sổ , ảnh hưởng cũng như làm sai lệnh kết quả XN phải không AC , em mong AC bỏ ít thời gian ghé thăm topic tư vấn giúp em ah , em đang lo quá .

mong AC trả lời giúp em với , đừng khóa nick em nhe AC để khi nào cần em còn có chổ để đọc lại những gì ac tư vấn

Kinh gửi AC
    Bạn yên tâm đã trả lời ở trên rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cảm ơn anh nhiều , em làm phiền mn quá

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    cảm ơn anh nhiều , em làm phiền mn quá
    Em có thể vào đây tâm sự: http://diendanhiv.vn/threads/3163-Ha...a-tung-nhu-ban

9. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

HIV/AIDS. (08-10-2013)

Thông tin về chủ đề này