Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Quan hệ với nhân viên karaoke có dùng bao và Oral sex sợ nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    anh chị tư vấn giùm em với liệu trường hợp của em có nên dùng pep không? ngày hôm nay là ngày thứ 4 rồi e lo quá không làm được việc gì ...

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi qwertyuiop Xem bài viết
    hôm qua em dược các anh chị trong diễn đàn tư vấn cho e về trường hợp của em, bây giờ e thấy thoải mái hơn , e cảm ơn anh chị nhiều nhé.
    em còn có một chuyện chưa rõ mong anh chị giúp đỡ:
    khi e quan hệ mạnh thì đầu gối của e bị vật gì đó ở dưới nệm gây chày xước e cứ tưởng tượng rằng bị kim tiêm làm minh bị chày.
    quan hệ xong e rút bcs ra và để xem có bị lũng không e đổ nước vào bao và bóp thấy không bị thủng.
    sau đó e vệ sinh dv bằng xà bông mà không để ý là xà bông đó cô ấy đã dùng để vs am đạo cô ấy..và nước chảy vào chỗ vết xước của em ở đầu gối .vậy cho e hỏi trường họp này em có nguy cơ lây nhiễm không?
    và trong quá trình em vệ sinh bằng xà bông thì thấy đầu dv của em rát rát hình như bị chày xước...em lo dv bị trầy xước vậy khi cô ấy OS cho em thi co nguy cơ không các anh chị?
    và trong lúc cao hứng e có hôn vào quần lót cô ấy không hôn trực tiếp vào âm đạo cô ấy... liêu em có bị gì không các anh chị?
    em hứa với các anh chị từ giwof em không dại thêm 1 lần nào nữa đâu, e sợ lắm rồi..
    1. đầu gối của e bị vật gì đó ở dưới nệm gây chày xước e cứ tưởng tượng rằng bị kim tiêm làm minh bị chày.: Hoang tưởng
    2. không để ý là xà bông đó cô ấy đã dùng để vs am đạo cô ấy..và nước chảy vào chỗ vết xước của em ở đầu gối .vậy cho e hỏi trường họp này em có nguy cơ lây nhiễm không: HIV mà lây theo con đường này thì chết chắc: Hoang tưởng và kỳ thị
    3. trầy xước vậy khi cô ấy OS cho em thi co nguy cơ không các anh chị: Vấn đề này đã được giải đáp rồi. OS ===> Làm trầy xước = Răng Hà Mã cạp và táp: Nhũng não.
    4. hôn vào quần lót cô ấy không hôn trực tiếp vào âm đạo cô ấy... liêu em có bị gì không các anh chị: HIV không lây qua vật trung gian như khăn, Grap. Vần đề này cũng giải đáp rồi
    Bạn đọc lại từ 1 đến 4 phần tôi giải đáp: Đúng là bạn thiếu kiến thức đến trầm trọng kèm them tư tưởng kỳ thị. Tôi tiếp tục khóa topic của bạn, vui lòng tìm kiến thức có sẳn tại diễn đàn để trang bị hành trang cho mình.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này