Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Kích dục = miệng khoảng 3S

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    46

Kích dục = miệng khoảng 3S

Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa..sau đó qhtd có bcs.tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...
    ads
    Lần sửa cuối bởi Daulong, ngày 06-04-2015 lúc 19:38.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Daulong Xem bài viết
    Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa...tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...
    cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ => Nếu bạn tự chuẩn đoán cho mình thì lên Diễn đàn tư vấn làm gì?? Bạn tự chữa được mà. Bạn hay hơn BS cơ đấy. Vui lòng đi khám Da Liễu.
    3 giây OS đó => Ko có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào hết vì:
    - Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
    - Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    46
    Em chào anh Hiếu...a khoẻ chứ ạ...em lo lo ko biết có bị sao ko anh àh...nên nhờ anh chốt cho em...cảm ơn anh...mẩn đỏ anh àh..hơi hơi khó chịu...hôm sau thì thấy đỡ anh àh...chắc ko SMG hay Giang mai đâu anh nhờ...vì em khám tổng thể mấy các bệnh hết rồi...giờ vì 3s OS mà bị mấy quả smg hay giang mai thì thật buồn ạ...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa..sau đó qhtd có bcs.tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Vì bạn chưa trang bị kiến thức với thời gian tham gia diễn đàn.Vì vậy bạn bị hạ quyền theo quy định.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Daulong (06-04-2015)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    46
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.
    Thanks các anh....vậy đó là do tổn thương...cảm ơn các đại sư huynh...

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em chào anh Hiếu...a khoẻ chứ ạ...em lo lo ko biết có bị sao ko anh àh...nên nhờ anh chốt cho em...cảm ơn anh...mẩn đỏ anh àh..hơi hơi khó chịu...hôm sau thì thấy đỡ anh àh...chắc ko SMG hay Giang mai đâu anh nhờ...vì em khám tổng thể mấy các bệnh hết rồi...giờ vì 3s OS mà bị mấy quả smg hay giang mai thì thật buồn ạ...
    Thanks các anh....vậy đó là do tổn thương...cảm ơn các đại sư huynh...
    Songchung trả lời rất chi tiết để bạn đọc, vui lòng đọc lại. Tks bạn, songchung vẫn khỏe

8. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Daulong (06-04-2015)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Với những gì bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Daulong (06-04-2015)

Thành Viên Chính Thức Tùng đẹp trai's Avatar
    Cảm ơn
    65
    lại đi đêm đi hôm hả cái ông này :-s

Thông tin về chủ đề này