Trang 107 của 107 Đầu tiênĐầu tiên ... 75797105106107
Kết quả 2,121 đến 2,133 của 2133

Chủ đề: Những người có dòng máu quý tộc (tập 2)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 12 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    3,592
    Trích dẫn Gửi bởi Winwinwin Xem bài viết
    Bố e uống thuốc gần 3 tháng cơ thể đã quen và bgio bảo uống như không. Tuy nhiên bố e sụt cân và trông teo tóp mặc dù ăn khá tốt. Em thấy bảo uống thuốc gây teo cơ, không biết sau này có béo lên như trước không hay cứ gầy thế
    Không phải đâu bạn,đôi khi Bố bạn lớn tuổi như vậy thôi.Chứ mới uống 3 tháng thì chưa đến nổi gì đâu.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    24
    Tròn 3 năm phát hiện có H trong người, nay mình cảm thấy có những biểu hiện khác lạ ở cơ thể. Cần lắm những lời khuyên và hướng dẫn để sử dụng thuốc ARV. Mình làm việc ở SG. Cảm ơn mọi người.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hey cả nhà . Có ai trường hợp như th không . Một năm đầu điều trị arv sk on . Can nang luc nào cũng 55-56kg. Và sau một năm kể tiếp thi sk mình lúc khỏe lúc mệt . Can nang giờ chỉ còn 53 kg. Dù sinh hoạt van bth. Lo quá cả nhà oi

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    21
    Không quá lo đâu, cứ ăn uống dinh dưỡng phong phú, và ngủ nghỉ đầy đủ là được. Vui lên!!! Tết tới rồi, đừng lo ! Hehehe
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhKun Xem bài viết
    Hey cả nhà . Có ai trường hợp như th không . Một năm đầu điều trị arv sk on . Can nang luc nào cũng 55-56kg. Và sau một năm kể tiếp thi sk mình lúc khỏe lúc mệt . Can nang giờ chỉ còn 53 kg. Dù sinh hoạt van bth. Lo quá cả nhà oi

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    13
    Gấp gấp! Mình có 1 người bạn đang đi công việc ở đăk-nông, đăk-lăk mà mang thuốc sao bị thiếu 1 viên rồi. Có bạn nào ở khu vực này này dư thuốc cho bạn mình mượn 1 viên được ko ạ? Mình xin cảm ơn nhiều.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    Chào các anh chị.Cho em xin ý kiến đi ạh. Em muốn có con . Vợ H- . Vậy phải làm sao để an toàn cho vợ không lây từ em không ạ . Em điều trị được 3 năm cd4 ổn định trên 500 . Tải lượng dưới ngưỡng phát hiện .

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 12 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    3,592
    Trích dẫn Gửi bởi Ngay mai tuoi sang Xem bài viết
    Chào các anh chị.Cho em xin ý kiến đi ạh. Em muốn có con . Vợ H- . Vậy phải làm sao để an toàn cho vợ không lây từ em không ạ . Em điều trị được 3 năm cd4 ổn định trên 500 . Tải lượng dưới ngưỡng phát hiện .

Bạn có thể điện trực tiếp 0982727393 cho Tuanmecsedec để hướng dẫn cụ thể hơn.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn có thể điện trực tiếp 0982727393 cho Tuanmecsedec để hướng dẫn cụ thể hơn.
    Dạ . Em sẽ liên lạc với anh . Cám ơn a Tuấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Chào mọi người em là thành viên mới ! đang uống Arv được 20 ngày rồi. Rất mong được chia sẽ buồn vui cùng các anh chị em trên diễn đan nhé, chúc mọi người có sức khoẻ ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cả nhà ơi, chia sẻ với em với, thời gian gần đây 1-2 tháng, sao tóc em rụng nhiều. Ngủ dậy 5-6 cọng trên gối, vuốt tay mạnh xíu 2-3 cọng, gội đầu thì cũng 5-6 cọng rụng, sàn phòng em thấy tóc nhiều. Không biết có phải tác dụng phụ ARV không nữa ?, thời gian trước em không có hiện tượng này. Mong cả nhà chia sẻ với em, làm em lo lắng quá

Cảm ơn
    21
    Cả nhà ơi, chia sẻ với em với, thời gian gần đây 1-2 tháng, sao tóc em rụng nhiều. Ngủ dậy 5-6 cọng trên gối, vuốt tay mạnh xíu 2-3 cọng, gội đầu thì cũng 5-6 cọng rụng, sàn phòng em thấy tóc nhiều. Không biết có phải tác dụng phụ ARV không nữa ?, thời gian trước em không có hiện tượng này. Mong cả nhà chia sẻ với em, làm em lo lắng quá
    Trước đây lúc bắt đầu mình cũng có bị rụng tóc, sau này từ từ cũng hết, thỉnh thoảng da đầu có bị gàu và bị viêm da bã nhờn, thời tiết nóng lắm mới bị, uống thuốc của bên da liễu cũng hết, nhưng dễ tái đi tái lại. Nếu bạn bị rụng tóc nhiều quá có thể tới Khoa da liễu của bất kì bv nào khám.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Cuocdoitrongmattoi Xem bài viết
    Trước đây lúc bắt đầu mình cũng có bị rụng tóc, sau này từ từ cũng hết, thỉnh thoảng da đầu có bị gàu và bị viêm da bã nhờn, thời tiết nóng lắm mới bị, uống thuốc của bên da liễu cũng hết, nhưng dễ tái đi tái lại. Nếu bạn bị rụng tóc nhiều quá có thể tới Khoa da liễu của bất kì bv nào khám.
    Đợt cậu khám ở da liễu , thuốc nhiều tiền không, cậu bị rụng nhiều không

Cảm ơn
    21
    Đợt cậu khám ở da liễu , thuốc nhiều tiền không, cậu bị rụng nhiều không
    Ko tới 300 ngàn nếu có bảo hiểm, 1 lần vuốt tóc rụng 5 6 cọng, da đầu rất yếu

Trang 107 của 107 Đầu tiênĐầu tiên ... 75797105106107

Thông tin về chủ đề này