Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Lần đầu quan hệ gái mại dâm quan hệ có dùng bao cao su không biết rách không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lần đầu quan hệ gái mại dâm quan hệ có dùng bao cao su không biết rách không

Cách đây ba tháng em co quan hệ với gại mại dâm , cô đó lấy bao cao su của cô ấy đeo cho em và bắt đầu quan hệ, quan hệ xong e thấy có tinh trùng trong bao(phòng không được sáng nên em không chắc)
    từ lần đó đến nay em cảm thấy lo lắng mỗi khi cơ thể thay đổi như mệt và cúm, đau mỏi vai gáy, ợ chua,ợ hơi

em muốn hỏi hai vấn đề
    1) một tháng sau khi quan hệ em bị sụt 5kg co phai la dau hieu som cua hiv?( em tập thể thao rất nặng và trong thời gian đó em bị trào ngược dạ dày)
    2) bao cao su rách có dễ nhận biết ngay không ạ( theo cảm nhận của em là ko rach hay tuột) nhưng rách dễ nhận biết được không ạ
    em xin cám ơn ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi Lequanglong, ngày 17-04-2015 lúc 18:26. Lý do: Thiếu nọi dung

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Lequanglong Xem bài viết
    Cách đây ba tháng em co quan hệ với gại mại dâm , cô đó lấy bao cao su của cô ấy đeo cho em và bắt đầu quan hệ, quan hệ xong e thấy có tinh trùng trong bao(phòng không được sáng nên em không chắc)
    từ lần đó đến nay em cảm thấy lo lắng mỗi khi cơ thể thay đổi như mệt và cúm, đau mỏi vai gáy, ợ chua,ợ hơi

em muốn hỏi hai vấn đề
    1) một tháng sau khi quan hệ em bị sụt 5kg co phai la dau hieu som cua hiv?( em tập thể thao rất nặng và trong thời gian đó em bị trào ngược dạ dày)
    2) bao cao su rách có dễ nhận biết ngay không ạ( theo cảm nhận của em là ko rach hay tuột) nhưng rách dễ nhận biết được không ạ
    em xin cám ơn ạ

- HIV không có biểu hiện nào là đặc trưng riêng.

- Bạn thấy tinh dịch còn trong bao tức bao không sự cố gì, vì nếu BCS bị rách sẽ rách lòi đầu DV ra luôn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lequanglong Xem bài viết

em muốn hỏi hai vấn đề
    em xin cám ơn ạ
    Bạn sau khi quan hệ thấy tinh dịch còn trong bao cao su tức là baoc ao su không bị gì hết.bạn yên tâm không có nguy cơ theo những gì bạn kể.

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn anh nhiều ạ,

Thông tin về chủ đề này