Kết quả 1 đến 20 của 27

Chủ đề: Series "Nói không với AIDS"

Threaded View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Ham vui (Nói không với AIDS- bài 4)

Em rất lo lắng, không biết tử thần có đến gõ cửa cuộc đời em? Chỉ một lần ham vui, giờ đây lòng em nặng trĩu ưu phiền…

Em là một cậu con trai khỏe mạnh, sống nhiệt tình. Chỉ vì nhà quá nghèo, em theo lũ bạn lên thành phố kiếm tiền. Ban đầu là lang thang đầu đường, xó chợ, đánh giày kiếm sống qua ngày. Sau thật may mắn, em được một người nhận làm con nuôi cho đi học nghề lái taxi.

Rồi em cũng xin được vào một hãng để lái xe. Một lần, em lái xe cho một vị giám đốc kinh doanh, thấy em hiền lành, trung thực, ông ấy muốn em về làm lái xe riêng, trả lương gấp đôi. Em nhận lời.

Nhậu nhẹt là một phần 'công việc' của sếp...

Từ đó công việc của em hàng ngày là đưa đón sếp đến công ty, hoặc đến chỗ đối tác, ngoài thời gian đó, em có thể về nhà nghỉ ngơi, bấm giờ sếp về đến đón.

Ông sếp của em đặc biệt thoải mái, lịch sự, nhưng cũng rất ăn chơi. Rất nhiều lần ông sếp rủ em vào nhà hàng, hát karaoke ôm và uống bia ôm với các sếp. Em từ chối, ông ta cứ bảo em đần quá.

Rồi một lần, em theo sếp ra Quảng Ninh. Sếp tiếp khách liên miên từ sáng tới trưa, rồi đến tận chiều tối, Thương em mệt, sếp cứ kéo vào ngồi ăn cùng. Rượu vào, lời ra, các sếp khoe chuyện làm ăn, những chiến tích chinh phục các em chân dài, rồi họ khích bác nhau để uống…

... chinh phục gái đẹp là niềm vui của sếp...

Khi tất cả đã lè nhè, giọng lạc đi vì say xỉn, một tốp các em tiếp viên, chân dài, áo ngắn, son phấn lòe loẹt kéo vào ngả ngốn ngồi lên đùi các sếp. Em cũng được một cô gái trẻ trung, khoảng 20 tuổi chăm sóc rất nhiệt tình, Có tí men rượu, cộng với những khiêu khích của mọi người, em đồng ý qua đêm với cô gái. Thú thật cô nàng vô cùng điệu nghệ, đã cuốn em vào mê trận của tình dục.

Khi tỉnh táo hẳn, em mới hoảng khi biết mình vừa qua đêm với một cô gái nhà hàng. Biết bao người đàn ông đã qua tay cô ấy nhỉ? Liệu cô ấy có bệnh tật gì không? Có lây nhiễm cho em không?

...và, sau bữa nhậu, thường kết thúc bằng việc lên giường với các em chân dài...

Em lo lắng quá. Chỉ mới gần một tháng mà em sút mấy cân. Lúc nào em cũng hoảng hốt, lo sợ, tâm lý không ổn định. Em có hỏi một số nơi, người ta nói, nếu bệnh lây nhiễm tình dục thông thường thì điều trị được, còn nếu nhiễm HIV thì chỉ có chết, mà tận sau 3 tháng sau khi quan hệ mới biết được mình có nhiễm HIV hay không…

Em không biết phải làm thế nào để cân bằng lại tâm lý của mình. Nếu bị nhiễm HIV, có phải là đời em đã khép lại rồi không…???

Hạ Tím

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Prayquink (02-10-2013)

Thông tin về chủ đề này