Trang 123 của 123 Đầu tiênĐầu tiên ... 2373113121122123
Kết quả 2,441 đến 2,447 của 2447

Chủ đề: Những người có dòng máu quý tộc

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em chả biết nhưng em uống arv vào ăn ngon miệng lắm. anh vietnamboth chắc cũng gay giống em à. Anh nên cho gia đình biết. Em có gia đình chăm sóc nên cũng vui lắm. Mọi người từ ngoại, mẹ, cậu, gì đều khuyên uống thuốc tuân thủ, cố gắng ăn uống. Gia đình lúc nào cũng thương mình cả. Anh giấu chỉ làm tình hình xấu hơn. Lúc em mới biết toàn khóc thầm. Nhưng ta phải suy nghĩ cho ngày mai. Vui lên mà sống.

2. Có 3 người đã cảm ơn batdauvaketthuc cho bài viết bổ ích này:

Dung99 (01-02-2016),Mi Vân (20-05-2015),vietnamboth (12-04-2015)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    55
    Uh, anh thì bị gì ko biét nữa, miệng anh như có vị giác vậy đó, đói thì có đói, chắc do anh có thêm viêm gan B. Mẹ anh bị huyết áp nên anh ko nói được em ah. Anh uống đến ngày thứ 7 thì nổi ban cả người, do tác dụng phụ của thuốc. Em cũng uống viên 127 phải không? Tình hình tác dụng phụ làm anh lại thêm trầm cảm. Sáng mai anh sẽ ra nhiệt đới xem thế nào vì nó nhìn ghê lắm. Hihihi

4. Những thành viên đã cảm ơn vietnamboth cho bài viết này:

Mi Vân (20-05-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    E cũng uống 127. Được 1 tuần r mà chưa thấy gì. Anh đừng lo viêm gan b uống arv cũng hết đó. Tìm lấy 1 người để chia sẻ là tốt nhất. Em kể hết cho gì nghe vì sao bị bệnh. Tương lai mong muốn thế nào thì người nhẹ nhõm ra. Cố lên anh. Tác dụng phụ chứng tỏ hệ miễn dịch đang phục hồi. Nói 1 cách nào đó nó là tốt đó.

6. Những thành viên đã cảm ơn batdauvaketthuc cho bài viết này:

Mi Vân (20-05-2015)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    55
    Uhm thấy em lạc quan quá anh cũng vui hơn, anh ko nói được vì anh biết tính mẹ anh hay lo xa này kia, mấy nay anh cứ tưởng là chiến đấu vs nó vậy ổn rồi, ai dè sáng hôm qua nó nổi ban, bây giờ lan ra gần hết cả người rồi, ko biét sáng mai có lê mặt hay không, vì như vậy anh sẽ phải xin nghỉ phép.
    Không biết việc phát ban này kéo dài thường bao lâu, vì nghỉ dài ngày quá thì công việc cũng ko được. ... Khôt trăm bề em ah

8. Những thành viên đã cảm ơn vietnamboth cho bài viết này:

Mi Vân (20-05-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Phát ban chắc vài ngày là đỡ. Không sao đâu anh ạ. Uống thuốc vài tuần là nó trở về bình thường. Em chưa bị tác dụng phụ nên ko biết nhưng đọc bài của anh songchung thấy r cũng hết à. Cứ lạc quan yêu đời đi a

10. Những thành viên đã cảm ơn batdauvaketthuc cho bài viết này:

Mi Vân (20-05-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    121
    Trích dẫn Gửi bởi huongthien Xem bài viết
    anh cho e biết về cách anh dùng dầu dừa và dầu neem như thế nào nhe , mua dầu neem ở đâu và bao nhiêu tiền anh , 1 chai xài được bao lâu . e không muốn biểu hiện bệnh ra bên ngoài cơ thể hihi . Thanks anh
    đúng như anh sống chung tư vấn, xúc miệng sáng tối trước khi đánh răng, bôi lên vết thương do vi khuẩn hay virut cũng rất ổn, không nên uống trực tiếp mà nên thay dầu dừa bằng bằng ăn bình thường trong việc chế biến thức ăn.
    mình dùng d6a2u dừa xúc miệng, nấu ăn, gội đầu trước khi gội xà bông vì mình bị rụng tóc rất tốt. dùng vệ sinh rửa khi đi vệ sinh.
    dầu neem là chiết xuất từ lá neem của ấn độ bằng cách pha dầu dừa và lá neem xay nhuyễn, để phơi nắng dưới ánh nắng mặt trời trong vài ngày đến 1 tuần dùng để uống và thoa lên vết thương. mình thấy ổn. về dầu neem, bc opc mình không đưa vào điều trị vì chưa dc khoa học chứng minh nhưng mình thấy ổn và rất ổn, nhất là giảm ngứa nhưng thời gian lâu, mất vài tháng. nên khi dùng bạn phải xem sự thích ứng của cơ thể. những ngày đầu mình thường tiêu chảy, nhưng được cái sạch ruốt, khi uống có 1 cơn đau bụng ghê gớm, nửa tiếng sau đi vệ sinh là nhẹ người, điều trị cả bệnh trĩ mãn tính của mình. mình vừa dùng dầu dừa, d6au2 neem, trà lá neem cùng điều trị. thấy ổn.
    về việc nhận các loại thuốc đó, bạn có thể liên lạc với dòng trợ thế thánh gioan thiên chúa tại khắp nơi trên thế giới, ở biên hòa, nhà dòng luôn cưu mang bệnh nhân aids giai đoạn cuối, nằm sau lưng bệnh viện đa khoa khu vực thống nhất, quốc lộ 1 a, phường tân biên, biên hòa, bạn có thể liên lạc tại sài gòn hay các chuyên viên chăm sóc bệnh nhân aids giai đoạn cuối và bệnh nhân phong cùi tại trang wed: dầu dừa tin vui.- tin vui cho người bệnh nghèo- tin vui chữa lành gì đó mình không nhớ rõ : http://tinvuichualanh.net/dau-dua.html
    chúc bạn mau khỏe

12. Có 2 người đã cảm ơn son86 cho bài viết bổ ích này:

huongthien (13-04-2015),Mi Vân (20-05-2015)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Thân gửi toàn thể anh chị em!

Hiện tại Topic "
    Những người có dòng máu quý tộc" dữ liệu lên quá nhiều trang, mỗi khi vào chủ đề đã làm nặng diễn đàn, vì vậy thay mặt BQT diễn đàn Truong Xuan đóng chủ đề lại, mời toàn thể anh chị em tiếp tục giao lưu và chia sẻ vui buồn tại Chủ đề: Những người có dòng máu quý tộc 2

14. Có 3 người đã cảm ơn Charles cho bài viết bổ ích này:

Mi Vân (20-05-2015),Sói Hoang (27-06-2016),Tuanmecsedec (12-04-2015)

Trang 123 của 123 Đầu tiênĐầu tiên ... 2373113121122123

Thông tin về chủ đề này