Gửi các anh chị Tuanmecsedec, truongxuan, chị hà, songchungvoihiv...tư vấn giúp em các trường hợp này với ạ:
1. Em có đi massage buổi tối sau khi đi nhậu với bạn và tại quán e có dùng tay để kích dục ad của cô gái massage. Ad của cô ấy ra khá nhiều dịch. Em dùng 2 ngón giữa bàn tay bên phải để kích thích, 2 ngón này bình thường. Em chỉ kích dục bằng ngón tay xong sau đó xuống rửa tay bằng xà phòng và nước. Lúc về nhà e nhớ ra ngón tay cái bàn tay phải buổi chiều có vết thương ở phần da liền với móng khoảng 2mm do e dùng tay kéo phần da bị xước ra gây chảy máu. Ngón cái bị thương này e không dùng để kích thích ad cô gái đó. A chị cho e hỏi lúc e rửa tay thì có khả năng lây hiv do virus trong dịch âm đạo trên 2 ngón tay kia lây sang ngón cái không ạ. (Lúc xuống rửa tay thì 2 ngón tay kia đã khô ráo rồi ạ). Trong quá trình kích thích ad xong e dùng tay để chạm vào ngực cô gái đó và nếu hôn lên ngực thì có bị lây hiv không ạ?
2. Cũng sau buổi nhậu, bạn rủ rê đi nhà nghỉ. Sau khi gọi gmd vào, cô ấy chỉ kích thích dv bằng miệng nhưng dv của e không lên được nên thôi e không quan hệ nữa. Cho e hỏi kích thích miệng như vậy và trong trường hợp cô gái đó có ngồi lên người e dùng ad để kích thích dv nhưng chỉ cà ở bên ngoài chưa cho vào (vì dv của e không lên được) thì e có bị lây hiv không ạ?
3. Lần thứ 3, e đi massage và đã có quan hệ với cô gái massage đó, lúc quan hệ e nhớ cô gái đó đeo bcs cho e, nhưng do dv không lên được hẳn nên cô gái đó đã ngồi trên và đưa dv của e vào để quan hệ, sau khi quan hệ, cô gái đó tháo bcs cho e. Lúc đó do phòng tối, e chỉ nhìn xuống thoáng qua và không kiểm tra xem bao có bị rách hay sao không, nhưng e cảm giác sau khi quan hệ vẫn bt, không có gì lạ trong lúc quan hệ cả (thời gian quan hệ chỉ khoảng 2-5 phút). A chị tư vấn giúp e, e có bị lây hiv trong trường hợp này không ạ, vì e lo không biết bcs thế nào sợ mình có nguy cơ mà không biết.
Mong các A chị giúp đỡ tư vấn giúp e, hiện tại e đang rất stress và lo sợ. Đây là 3 lần dại dột, ngu dốt của e để bây giờ e phải lo lắng và suy nghĩ nhiều như thế này. Mong mọi người tư vấn giúp e với ạ! E xin cảm ơn!