Cach day khoang 1 thang, sau khi da nhau say, em co vao mot quan cafe tra hinh. Em co hon sau (da luoi) voi co gai do va sau do co ay da Oral Sex cho em, dong thoi em co dung tay so vao AD cua co ay, khong duoc bao lau thi em xuat tinh (trong mieng co ay). Ra khoi quan em chay ngay ve nha va di tam, em co dung xa bong de ve sinh DV (em khong nho chinh xac thoi gian tu luc Oral sex den luc em ve sinh DV la bao lau nua: khoang tren duoi 30 phut) , em co xem DV theo mat thuong cua minh thi khong co vet tray xuot a.

Mot tuan sau khi Oral Sex thi co the em binh thuong, nhung sau do em tim thong tin tren mang thi co vai cho comment la co nguy co, em bat dau lo lang va cam thay chan an, an khong tieu, nguoi cu than tho. Va bay gio thi em bi dau lung (vung eo ben trai), bi dang mieng va co tieu chay (vai hom truoc em co nhau tiep khach, trua uong va toi cung uong, em da oi rat nhieu lan va bung cam thay kho chiu nen dang mieng va tieu chay khong biet la do bao tu hay la trieu chung HIV nua).

Mong cac anh tu van giup em la hanh vi Oral Sex cua em co nguy co cao khong a, em co can di XN ko.

Em cam on cac anh rat nhieu (em xin loi neu em da viet hoi dai, chi la em bi stress nen muon tam su nhieu hon).