Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: Mong anh Tuấn và các anh tư vấn giúp em ( về hành vi Oral Sex ).

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Hi! noi chung la tinh than do hon! 

Nhung toi hom truoc dang  ngu bong dung tinh day cam giac nhu suyt bi than kinh! nghe tieng ti vi duoi nha rat kho chiu! khong the chiu duoc! May ma tran tinh lai duoc! 

Noi chung gio tu an ui ban than bang cach nghi den luc minh xuat tinh thay e gai MD chay voi zo  WC( doan la so benh nen vao do nho ra) va e ay cung map map! De tran ap tinh than! Hi

Con lo cai vu di test lau, nam, trung roi ...khi nhan vien y te sai cai que sat (que cay vong) nua! Cung tac luoi tin vao uy tin benh vien dau nganh thoi! Voi lai hom truoc tim duoc tai lieu noi ve cach lay mau test nam, trung roi...cua y khoa thi thay co ve nhan vien y te do lam dung. 

Minh moi duoc co 21 ngay! Minh quyet dinh doi du 3 thang moi xn! vi nghi xn truoc cung khong giai quyet gi nhieu!

Cang den ngay xn lai cang run! Nhung van phai di thoi! minh co quen ban gai vai thang roi nhung chua dam hon, chi dam cam tay! hai that. Sau nay xn roi tinh tiep! hi hi!

Ah con cai vu benh do virut HPV neu ma co lay vo duoc thi cung phai dua nguoi iu di tiem vacxin HPV. Vi chang biet minh co bi dinh con HPV khong! Hom truoc doc bai ong nao bao di test HPV bac si bao neu khong tim thay nam thi kha nang it bi HPV cung thay do lo! 

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn thuan_140912 đã đi XN chưa? mình cũng có hoàn cảnh giống bạn?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình chưa đi Xn bạn à. Mình thấy ngại ngại khi vào BV để Xn H nên tới giờ vẫn chưa Xn luôn. Bạn yên tâm nhé, ko sao đâu bạn. tụi mình sẽ AT cả mà.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lời nói đầu: em xin cám ơn anh Tuấn, chị Hà và tất cả các anh chị trong thời gian qua đã tư vấn cho em. Em cám ơn rất nhiều.
    Em có 2 nguy cơ về Os, 1 nguy cơ gần 12 tuần và 1 nguy cơ gần 11 tuần. Và em đã quyết định đi XN trong thời gian này, sau gần 20 phút chờ kết quả XN. Cũng thật sự hồi hợp và lo lắng nhưng khi cầm kết quả XN em như được sống thêm lần nữa, KẾT QUẢ LÀ ÂM TÍNH. Sau gần 11 tuần lo lắng và ưu tư bây giờ em cảm thấy thật sự thanh thản và nhẹ lòng. Em thật sự mừng lắm như là được sống lại lần 2 vậy. Và kết quả này càng thêm khẳng định là Os không có nguy cơ,những bạn có nguy cơ Os hãy đừng lo lắng nữa nhé. Một lần nữa em cám ơn anh Tuấn, chị Hà và các anh chị đã tư vấn và lắng nghe tâm sự của em trong thời gian qua. Em thật sự cám ơn.
    Dưới đây là hình kết quả xét nghiệm, anh Tuấn, chị Hà và các anh chị xem dùm em xem kết quả thế này là chắc chắn rồi phải không ạ.
    http://www.upanh.com/view/?s=upload&id=6va02pfh2wr

Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 28-08-2013 lúc 19:20.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này