Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 56

Chủ đề: Thời gian xét nghiệm hiv?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Thời gian xét nghiệm hiv?

các anh chị có kiến thức trong dd xin tư vấn dùm em mới ạ . em co qhtd với 1 gmd em không nhớ là gmd đó có đeo bao cho em hay không vì có tí men theo em ngĩ là có em qh đc tầm 10p thỳ không xuất và em có qquan hệ với 1 gmd khác và bị rách bcs va có thay bcs qh tiếp .sáng hôm sau em mới rửa lai bằng nước thường . em đi xn ở p khám tư nhân 2 tuần gần 3 tuần rỳ đó âm tính thêm 2 tuần nữa em xn ở ttytdp âm tính và thêm 2 tuần em vẫn xn ở ttytdp vẫn âm tính bằng determine rỳ đó . mấy hôm nay em có nổi mấy cái mụn đối sứng nhau ở mang tai em ngĩ là hạch nhìn giống mụn bọc do lo lắng em sờ nhiều ở cổ hình như là nó lên hạch hay sao ấy mấy anh chị ơi tối ngủ thỳ bi tê chân sáng dậy mỏi hết cơ thể .do lo lắ g em viết hơi dài dòng mong mấy anh chi thộng cảm cho em.h mà bị sao chác em chỉ làm 1 phát cho song thôi
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi colegithom Xem bài viết
    các anh chị có kiến thức trong dd xin tư vấn dùm em mới ạ . em co qhtd với 1 gmd em không nhớ là gmd đó có đeo bao cho em hay không vì có tí men theo em ngĩ là có em qh đc tầm 10p thỳ không xuất và em có qquan hệ với 1 gmd khác và bị rách bcs va có thay bcs qh tiếp .sáng hôm sau em mới rửa lai bằng nước thường . em đi xn ở p khám tư nhân 2 tuần gần 3 tuần rỳ đó âm tính thêm 2 tuần nữa em xn ở ttytdp âm tính và thêm 2 tuần em vẫn xn ở ttytdp vẫn âm tính bằng determine rỳ đó . mấy hôm nay em có nổi mấy cái mụn đối sứng nhau ở mang tai em ngĩ là hạch nhìn giống mụn bọc do lo lắng em sờ nhiều ở cổ hình như là nó lên hạch hay sao ấy mấy anh chị ơi tối ngủ thỳ bi tê chân sáng dậy mỏi hết cơ thể .do lo lắ g em viết hơi dài dòng mong mấy anh chi thộng cảm cho em.h mà bị sao chác em chỉ làm 1 phát cho song thôi
    Bạn để 12 tuần xét nghiệm là chính xác nhất.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    Trường hợp bạn qh lần 1 do ko nhớ,nên tôi ko có ý kiến vì bạn ko khẳng định dc có bcs hay ko bcs,.Trường hợp 2 bạn qhtd rách bcs là qhtd ko an toàn có nguy cơ bạn cần xn thời điểm 6 và 12 tuần hoặc 4 tuần bạn xn combo nếu âm 4 tuần với pp combo thì tín hiệu an toàn cao, 12 tuần xn lại,đây bạn xn lúc nguy cơ dc 2 tuần thì chưa chính xác bạn nhé,chúc bạn có kq tốt.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Bạn phải đếm cho kỹ thời gian bỏ cái ngày bạn đi quan hệ đi tính là 0 ngày tiếp theo tính là 1. tới 28 ngày đi xét nghiệm HIV combi ag/ab có thể chính xác 90% để tạm yên tâm sau đó đúng 12 tuần là 84 ngày bạn đi xn lại HIV bằng pp nào cũng được

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn để 12 tuần xét nghiệm là chính xác nhất.
    anh cho em hỏi là tuần 12 em có bao nhiêu phần trăm dương tính anh loai nguy cơ như em có phải là nguy cơ cao không anh 3 xn của em khả quan nhiều không anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    anh cho em hỏi là tuần 12 em có bao nhiêu phần trăm dương tính anh loai nguy cơ như em có phải là nguy cơ cao không anh 3 xn của em khả quan nhiều không anh
    12 tuần là xét nghiệm TRẮNG ĐEN rõ ràng.Nếu âm tính là an toàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi 1331989 Xem bài viết
    Trường hợp bạn qh lần 1 do ko nhớ,nên tôi ko có ý kiến vì bạn ko khẳng định dc có bcs hay ko bcs,.Trường hợp 2 bạn qhtd rách bcs là qhtd ko an toàn có nguy cơ bạn cần xn thời điểm 6 và 12 tuần hoặc 4 tuần bạn xn combo nếu âm 4 tuần với pp combo thì tín hiệu an toàn cao, 12 tuần xn lại,đây bạn xn lúc nguy cơ dc 2 tuần thì chưa chính xác bạn nhé,chúc bạn có kq tốt.
    em có làm 3 lần xn mà anh chi em xn ở phòng khám tư nhân hơn 2 tuần âm tính 4 tuần em xn ở ttytdp pp determine âm tính típ mà

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Bạn phải đếm cho kỹ thời gian bỏ cái ngày bạn đi quan hệ đi tính là 0 ngày tiếp theo tính là 1. tới 28 ngày đi xét nghiệm HIV combi ag/ab có thể chính xác 90% để tạm yên tâm sau đó đúng 12 tuần là 84 ngày bạn đi xn lại HIV bằng pp nào cũng được
    em có làm 3 lần xn mà anh chi em xn ở phòng khám tư nhân hơn 2 tuần âm tính 4 tuần em xn ở ttytdp pp determine âm tính típ mà . tổng cộng hợn 6 tuần rồi mấy anh chi à

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    62
    Nếu bạn at sau 6 tuần, thì rất khả quan, bạn cần XN lại sau 12 tuần .

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    em có làm 3 lần xn mà anh chi em xn ở phòng khám tư nhân hơn 2 tuần âm tính 4 tuần em xn ở ttytdp pp determine âm tính típ mà . tổng cộng hợn 6 tuần rồi mấy anh chi à
    à bạn được 6 tuần rồi hả bạn có thể xn 6 tuần hoặc 8 tuần bằng pp determine 1/2 và yên tâm 90% luôn đó. có 1 bài viết là âm 6 tuần có thể an tâm 100% của dr HHH và theo như mình thấy diễn đàn chưa có ai lật kèo 6 tuần âm mà 12 tuần dương

Thành Viên Chính Thức lac_loi's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Với thời gian hơn 6 tuần bạn có thể đến ttytdp test determine hiv 1/2 được rồi, nếu AT thì cũng đã rất khả quan rồi bạn à. Chúc bạn may mắn.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Một điều nữa đó là một ý kiến trả lời cho câu hỏi ÂM TÍNH ở ngày X tin được bao nhiều %

22.6% - 1 tuần
    53.775% - 2 tuần
    84.1% - 3 tuần
    98.4% - 4 tuần
    99.45% - 5 tuần
    99.994% - 6 tuần
    99.99986% - 7 tuần
    99.99999% - 8 tuần

Thông tin này do 1 chú TQ và 1 chú Đài Loàn post lên medhelp.org.

Xem thêm ở bài viết này nhé #7

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    à bạn được 6 tuần rồi hả bạn có thể xn 6 tuần hoặc 8 tuần bằng pp determine 1/2 và yên tâm 90% luôn đó. có 1 bài viết là âm 6 tuần có thể an tâm 100% của dr HHH và theo như mình thấy diễn đàn chưa có ai lật kèo 6 tuần âm mà 12 tuần dương
    xn pp ddetermine thỳ cũng như combo ở 4 tuần hả mấy anh cũng yên tâm đc nhiêu chưa anh drhh hình như là chỉ yên tâm bằng combo ở tuần 6 đúng không mấy anh chi em chỉ xn dêtrmine ở ttytdp thội

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Bạn cứ bình tĩnh và chờ 12 tuần xét nghiệm mọi chuyện sẽ ổn thôi. Tức ngày mình vô diễn đàn cũng nhiều trường hợp rồi không thấy ai lật kèo

Thành Viên Chính Thức lac_loi's Avatar
    Cảm ơn
    23
    xn pp ddetermine thỳ cũng như combo ở 4 tuần hả mấy anh cũng yên tâm đc nhiêu chưa anh drhh hình như là chỉ yên tâm bằng combo ở tuần 6 đúng không mấy anh chi em chỉ xn dêtrmine ở ttytdp thội
    Bạn xem cái biều đồ kháng nguyên - kháng thể trong mấy bài viết của anh Tuanmecsedec sẽ tìm được câu trả lời cho bạn.

Thành Viên Chính Thức Muagiao's Avatar
    Cảm ơn
    4
    12 tuần là chính xác nhất nha bạn chúc bạn ÂM Tính tránh xa các tệ nạn gmd ra nha bạn có ngày trúng số

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Một điều nữa đó là một ý kiến trả lời cho câu hỏi ÂM TÍNH ở ngày X tin được bao nhiều %

22.6% - 1 tuần
    53.775% - 2 tuần
    84.1% - 3 tuần
    98.4% - 4 tuần
    99.45% - 5 tuần
    99.994% - 6 tuần
    99.99986% - 7 tuần
    99.99999% - 8 tuần

Thông tin này do 1 chú TQ và 1 chú Đài Loàn post lên medhelp.org.

Xem thêm ở bài viết này nhé #7
    em âm tính ở 6 tuần determine rồi . thêm hơn 2 tuần em vừa đi test ở phòng khám tư nhân 30 phút nữa có kq em lo quá liệu em có âm tiếp không cần anh chị tư vấn cho em gấp

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    sao không ai tư vấn cho em hết vậy

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    alo cua đồng gọi đại bàng sao đại bàng không chả lời

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

cần tư vấn dùm em gấp em đang lo sợ kết quả

em âm tính ở 6 tuần determine rồi . thêm hơn 2 tuần em vừa đi test ở phòng khám tư nhân 30 phút nữa có kq em lo quá liệu em có âm tiếp không cần anh chị tư vấn cho em gấp

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này