Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su, lo lắng!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Angry Quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su, lo lắng!

stop!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ads
    Lần sửa cuối bởi boybuonqn, ngày 19-12-2017 lúc 08:16. Lý do: hi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi boybuonqn Xem bài viết
    Em chào các anh chị tư vấn! Cách đây 8 tháng em có quan hệ với 1 gái mại dâm. Ngay từ đầu em có sử dụng bao cao su. Gái mại dâm đeo bao cho em. Bao cao su là của gái mại dâm. Bao cao su màu trắng. Quan hệ được khoảng 2-3 phút thì em xuất tinh. Trong quá trình quan hệ bao cao su không bị tuột. Sau khi rút dương vật ra em quan sát thì thấy bao cao su vẫn bọc kín đầu và thân dương vật. Tinh trùng vẫn ở trong đầu bao cao su. Em có cảm giác như bao cao su vẫn y nguyên như lúc đeo vào. Đầu dương vật không thò ra ngoài. Sau đó gái mại dâm tháo bao cao su cho em và cầm bao cao su dốc ngược lên quan sát và nói " anh nhiều tinh trùng phết nhỉ". Lúc cô ấy dốc bao cao su lên em thấy tinh trùng không chảy ra ngoài. Ngoài ra em không có tiếp xúc nguy cơ nào khác. Sau đó em đi tắm ngay bằng xà phòng. Cho em hỏi trường hợp của em có cần xét nghiệm hiv không? Hiện tại em hoàn toàn khỏe mạnh, không có bất kỳ triệu chứng gì của hiv. Em chỉ hơi lo lắng.Đó là lần duy nhất em quan hệ với gái mại dâm. Nhờ các anh chị tư vấn giúp em! Em cảm ơn!
    Những gì bạn kể là quan hệ an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ không cần XN.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em chào các anh chị tư vấn! Cách đây 8 tháng em có quan hệ với 1 gái mại dâm. Ngay từ đầu em có sử dụng bao cao su. Gái mại dâm đeo bao cho em. Bao cao su là của gái mại dâm. Bao cao su màu trắng. Quan hệ được khoảng 2-3 phút thì em xuất tinh. Trong quá trình quan hệ bao cao su không bị tuột. Sau khi rút dương vật ra em quan sát thì thấy bao cao su vẫn bọc kín đầu và thân dương vật. Tinh trùng vẫn ở trong đầu bao cao su. Em có cảm giác như bao cao su vẫn y nguyên như lúc đeo vào. Đầu dương vật không thò ra ngoài. Sau đó gái mại dâm tháo bao cao su cho em và cầm bao cao su dốc ngược lên quan sát và nói " anh nhiều tinh trùng phết nhỉ". Lúc cô ấy dốc bao cao su lên em thấy tinh trùng không chảy ra ngoài. Ngoài ra em không có tiếp xúc nguy cơ nào khác. Sau đó em đi tắm ngay bằng xà phòng. Cho em hỏi trường hợp của em có cần xét nghiệm hiv không? Hiện tại em hoàn toàn khỏe mạnh, không có bất kỳ triệu chứng gì của hiv. Em chỉ hơi lo lắng.Đó là lần duy nhất em quan hệ với gái mại dâm. Nhờ các anh chị tư vấn giúp em! Em cảm ơn!

Bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Stoppppp !!!!!!!!!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi boybuonqn, ngày 19-12-2017 lúc 08:17.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Do lần đầu dùng bao cao su chưa có kinh nghiệm trong việc sử dụng bao cao su nên khi rút dương vật ra em chỉ quan sát chứ không cầm trực tiếp bao cao su kiểm tra lại bằng cách đổ nước vào...vv. Em đang lo nhỡ bao cao su bị rách nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy được. Liệu có trường hợp rách bao cao su mà mình không biết không anh chị?
    Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Do lần đầu dùng bao cao su chưa có kinh nghiệm trong việc sử dụng bao cao su nên khi rút dương vật ra em chỉ quan sát chứ không cầm trực tiếp bao cao su kiểm tra lại bằng cách đổ nước vào...vv. Em đang lo nhỡ bao cao su bị rách nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy được. Liệu có trường hợp rách bao cao su mà mình không biết không anh chị?
    Việc bạn lo sợ BCS bị thủng nhỏ li ti là không có thật, nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    19
    Rách là phát hiện ra ngay thôi,lên bạn cues yên tâm là k có Nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Stopp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
    Lần sửa cuối bởi boybuonqn, ngày 19-12-2017 lúc 08:18.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Hôm đó ngón giữa tay phải của em có 1 vết thương nhỏ chưa lành, không chảy máu. Trong lúc quan hệ em có cầm tay và sờ lên ngực cô GMD. Tay và ngực cô GMD cũng không có xây xát hay chảy máu gì. Sau khi quan hệ em có váo nhà tắm dùng 1 cái khăn trong nhà tắm để tắm. Cái khăn và nhà tắm cũng không được vệ sinh cho lắm. Trước khi tắm em có vò qua cái khăn với nước sạch. Cho em hỏi là HIV có qua cái khăn đó xâm nhập vào vết thương trên tay em không? Và nếu tay cô GMD có dính dịch hay máu thì HIV có lây sang tay em không?

Hoàn toàn không có nguy cơ những gì bạn đang kể.

Thông tin về chủ đề này